• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho em hỏi mấy phần mềm chạy ẩn chẳng hạn như Kaspersky, Best Record Call,... liệu có làm hao pin không ạ?

Nhìn chung thì cũng k thấy hao pin lắm nhưng nó sẽ làm chậm máy nếu máy có RAM yếu

vqt0812

Cho mình hỏi có pmềm nào chặn cuộc gọi kiểu như thế này:
Có cuộc gọi đến trong black lít -> tắt chuông(mute ringer) -> chờ 1 thời gian (20s chẳng hạn) -> rồi bắt máy ghi âm lại (answering machine).
Em thấy toàn hoặc là mute ringer hoặc là vẫn đổ chuông sau 1 thời gian rùi mới bắt máy.
Bác nào bít thì giúp em nhá.
Posted via Mobile Device

nguoimaanhy

cho mình hỏi có PM nào giống như xyzmusiccontrol mà dùng cho N96 ko vậy mấy bạn
nếu có cho mình xin link down với nhé hơi bị ghiền cái PM này :D

saobang02

Bác nào cho em link phần mềm hát karaoke trên mobile không? e đang xài e 71 mà khong full màn hình được.Ai có link cho màn hình e 71 thì cho e với+các bài hát Việt.Không thì cho e link +phần mêm resize cungc được ,e, cám ơn trứoc

Ron911

các pác ơi giúp em với

Em đang dùng N79,hackphone thành công rùi.Khi cài xong RockNScroll nhưng lại không chạy được là sao hở mấy pác.
Các pác chỉ hộ em với.Thanks

saobang02

Bác nào cho em link phần mềm hát karaoke trên mobile không? e đang xài e 71 mà khong full màn hình được.Ai có link cho màn hình e 71 thì cho e với+các bài hát Việt.Không thì cho e link +phần mêm resize cungc được ,e, cám ơn trứoc

kid1502

Cho minh hoi file ban blutooth nam o thu muc nao the. Minh ban qua may cai skin ttpod ma ko biet lay o thu muc nao.duoi .ttb ko mo dc nen ko luu dc
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho minh hoi file ban blutooth nam o thu muc nao the. Minh ban qua may cai skin ttpod ma ko biet lay o thu muc nao.duoi .ttb ko mo dc nen ko luu dc
Posted via Mobile Device

Bạn dùng PM Xplore tìm đúng file cần gửi chọn Select> Send by bluetooth rồi gửi đi nhé

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Bạn dùng PM Xplore tìm đúng file cần gửi chọn Select> Send by bluetooth rồi gửi đi nhé

File sau khi nận bằng bluetooth, vào Xplore, bạn nhấn số 4 nó sẽ chuyển bạn đến nơi chứa các file nhận qua tin nhắn, sau đó thì bạn tha hồ mà copy hay cut nó đi đâu tùy thích.

giacay

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi giacay
cho mình hỏi pm chat sclick với IM+ có thay đổi host ko mà mấy hôm nay vào mãi ko được vậy?

Đã có bản 0.52 rồi đó bạn sài rất ổn.

Host của nó là scs.msg.yahoo.com ko vào được, hôm trước có người bảo cài host là cn.scs.msg.yahoo.com thì vào ngon, đến giờ thì tịt ngóm, chẳng biết lý do :((

dicobaa

SMS Anywhere

Có pro nào có pm sms anywhere không, share cho ae cùng sài đê...
Nếu có k.e.y or cr@ck thì càng tốt.
:-?

Kojiro

Super V.I.P
Có pro nào có pm sms anywhere không, share cho ae cùng sài đê...
Nếu có k.e.y or cr@ck thì càng tốt.
:-?

Bạn cho mình 1 cái link nói về Pm này để mình xem rồi có thể thì tìm giúp cho bạn.

nguoimaanhy

mình cần Pm lắc nhạc xyzmusiccontrol dùng cho các máy đời sau như N96, 5800 ai biết link down cho mình xin với

nguoimaanhy

ngoài cái này còn cái nào giống vậy không anh??? cái này em test rùi dùng dc cho N82 thui :(, à ai có cái tự động download dùng tốt tốt cho mình xin lun nhé cái download accelerator mình không biết dùng ^^"

Chỉnh sửa cuối:

nghanh_pc

May bac dung 73 co kinh ngiem rui. Bac nao biet cac cai font tieng viet cho n73 chi day em voi. Cho em xin luon bo font da ngon ngu mhu n70 nua nha va bo go tieng viet nua. Xin mod dung del bai em. Cam on may bac

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ.

Last edited by a moderator:

tuanloc1

May bac dung 73 co kinh ngiem rui. Bac nao biet cac cai font tieng viet cho n73 chi day em voi. Cho em xin luon bo font da ngon ngu mhu n70 nua nha va bo go tieng viet nua. Xin mod dung del bai em. Cam on may bac

Chịu khó search đi bạn. Trong diễn đàn này có nhiều lắm đó.

Status
Không mở trả lời sau này.