• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

buy

Music player bị lỗi

Mình xài n95 thường verson v31.0.017 ko hiểu sao cái music player bị lỗi gì mà mình refesh hoài không được.Chép vào thẻ nhớ hơn 130 bài nhưng không add được bài nào,nó cứ chạy hoài mà không được.Mình tắt chức năng add đi vào thẳng list bài hát thì hiện ra 110 bài,nhưng khi cho hát thì máy không thể chỉnh lớn nhỏ.Mình đã tìm khắp diễn đàn thì biết được cách này,vào ổ E đã làm theo hướng dẫn xóa được các file này
E:\private\101FFC31\mpxv1.mpd
E:\private\101FFC31\pcv5.mpd
E:\private\101ffca9\harvesterdb.dat
NHƯNG VẪN BÓ TAY,máy cứ chạy hoài ko refesh được,mong diễn đàn chỉ em cách khắc phục,em xin cảm ơn

janet

Mấy anh ơi! cho e hỏi : sau khi e cài sotf "NokiaImageEditor" vào E63 (đã hack), sau đó e vào installations thì hok thấy icon của soft Image tren, e kiếm trong mấy mục khác cũng hok thấy luon, :( , giup e với

cmnd88

Các pác có thể tìm lại giúp em cái phần mềm tự động chụp ảnh dành cho di động mà ko cần bấm với, trước em có lần nhìn thấy có, giờ tìm mãi không thấy đâu, các pác search tìm được ở đâu trong pdaviet cho em xin link nha, bản tiếng anh với bản tiếng việt lun các pác nhá. thanks các pác :D

MinhThang

Manager
Các pác có thể tìm lại giúp em cái phần mềm tự động chụp ảnh dành cho di động mà ko cần bấm với, trước em có lần nhìn thấy có, giờ tìm mãi không thấy đâu, các pác search tìm được ở đâu trong pdaviet cho em xin link nha, bản tiếng anh với bản tiếng việt lun các pác nhá. thanks các pác :D

Máy nó cũng có chức năng này mà bạn, chụo sau thời gian định sẵn, trong pm mình chỉ nhớ có cái nó chụp liên tục, hễ thấy cái gì qua Camera là nó chộp thôi à.

cmnd88

Máy nó cũng có chức năng này mà bạn, chụo sau thời gian định sẵn, trong pm mình chỉ nhớ có cái nó chụp liên tục, hễ thấy cái gì qua Camera là nó chộp thôi à.

Mình cần cái phần mềm đó, pác nào tìm giúp em cái nhá :D

Auto

Ch0 e xin SHAPE Services IMPLUS Full bản mới nhất với ạ
:)
Posted via Mobile Device

hqviet89

SHAPE Services IMPLUS Full là pm lướt web ah, sao em chưa thấy bao h nhỉ!!! Dung có hay ko mọi ng ơi???

Status
Không mở trả lời sau này.