• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

vuong1

Các Mod ơi! Em hỏi vấn đề ngoài lề xin đừng xóa bài của em nhé! Bây giờ em rất cần font và bộ gõ tiếng Hàn để có thể tra từ trên Gtranslate một cách đễ dàng! Chứ cả ngày ôm quyển từ điển thì mất thời gian lắm! Vì vậy em rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh em trong diễn đàn PdaViet! Em xin trân thành cảm ơn!
......Thân.......

khoa123

Posted via Mobile Device anh ơi,anh ơi anh ơi anh ới :D . Anh có soft nào chuyển định dạng mp3 ra arm để xài voice inbox thì share em nhé. Thanks anh

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device anh ơi,anh ơi anh ơi anh ới :D . Anh có soft nào chuyển định dạng mp3 ra arm để xài voice inbox thì share em nhé. Thanks anh

Sang bên box PC mà tìm bạn nhé, Mobile thì không thấy cái soft nào chuyển đổi sang arm cả.

phuong98a

cho mình hỏi là có phần mềm nào mà khôi phục lại các tin nhắn đã bị xóa từ trước ko
mình có dùng phần mềm lấy lại tin nhắn của mod minhthang nhưng chỉ xem được tin nhắn đã xóa của ngày hôm đó thôi

sony

Gan day minh khong the vao chat ym bang pm slick va yamee, ko hieu ly do tai sao nua, dung cac pm chat khac minh khong quen, ai giai dap giup minh nhe .
Posted via Mobile Device

ngovandang

Gan day minh khong the vao chat ym bang pm slick va yamee, ko hieu ly do tai sao nua, dung cac pm chat khac minh khong quen, ai giai dap giup minh nhe .
Posted via Mobile Device

có thể bạn chỉnh sai ngày giờ làm nó hết hạn đấy hoặc mạng Gprs có vấn đề,Cái yamee đúng là có vấn đề đấy mình cũng hok dùng được.tốt nhất bạn nên dùng Nimbuzz down ở đây nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=68348, bản này việt hóa rồi nên dễ dùng lắm lại hiện cả avatar và gửi dc file lẫn hình ảnh nữa

0938399557

Mình đang tìm PM covertor phim dưới các dạng đuôi như wmv hay 3gp sang avi dùng cho ĐT 96 chứ ko phải trên PC.Bạn nào có up lên cho mình xin với.THANK trước nha.

0938399557

Cho em hỏi bi h dùng trình duyệt web nào là hay nhất, em dùng N73, em xin luôn cái link nhé :D
Posted via Mobile Device
theo mình thấy hiện tại có 2 PM duyệt wed hay nhất là UCB WED và SKYFIRE.Bạn tự seach nha bạn ucb wed bên PM việt hóa còn skyfire bên PM ứng dụng

Chỉnh sửa cuối:

sony

Mình sử dụng wifi để kết nối chứ không dùng GPRS mà Slick 0.52 vẫn không vào được, ebuddy thì vào bt nhưng mình thích slick hơn

Có patch khóa truy cập vào tin nhắn không cho mình xin với :)

TriNine

Mình sử dụng wifi để kết nối chứ không dùng GPRS mà Slick 0.52 vẫn không vào được, ebuddy thì vào bt nhưng mình thích slick hơn

Có patch khóa truy cập vào tin nhắn không cho mình xin với :)

slick ra đến bản 0.54 rồi bạn ơi
còn yamee ko vào được nữa là do yahoo đã thay đổi giao thức kết nối nên yamee đành bó tay

tidus38

Các anh cho em hỏi có soft nào mà mình làm đc khi người ta gọi đến là nhạc chuông chờ giống như dịch vụ nhạc chuông chờ ở các mạng điện thoại ko ạ?ở đây ko phải là em tiếc mấy nghìn 1 tháng mà muốn dùng soft vì e search chẳng có bài nào hay,nếu có soft thì mình cắt ra làm nhạc chờ thì hay hơn.ai biết có cho e xin nha,thank for you!!!

MinhThang

Manager
Các anh cho em hỏi có soft nào mà mình làm đc khi người ta gọi đến là nhạc chuông chờ giống như dịch vụ nhạc chuông chờ ở các mạng điện thoại ko ạ?ở đây ko phải là em tiếc mấy nghìn 1 tháng mà muốn dùng soft vì e search chẳng có bài nào hay,nếu có soft thì mình cắt ra làm nhạc chờ thì hay hơn.ai biết có cho e xin nha,thank for you!!!

Không có đâu bạn à, vẫn là dùng dịch vụ của mạng thôi.:D

hth152

các bác cho e hỏi sao dạo nầy yamee 1.3 ko sử dụng đc nhỉ, dùng Ola thì đăng nhập lâu quá !!!

tungvhl

xin diễn đàn chỉ mình cách tắt đèn led đỏ của n95 thừơng khi quay phim,mình đã tìm mãi nhưng không thấy,mong các bạn giúp cho,cám ơn nhiều luôn

tuyetha

các bác cho e hỏi sao dạo nầy yamee 1.3 ko sử dụng đc nhỉ, dùng Ola thì đăng nhập lâu quá !!!

Có lẽ là kô phải do pm đâu bạn,những pm chat thì cần phải có kết nối thì mới hoạt động,và vấn đề về kết nối mạng là lý do chính đáng nhất

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
xin diễn đàn chỉ mình cách tắt đèn led đỏ của n95 thừơng khi quay phim,mình đã tìm mãi nhưng không thấy,mong các bạn giúp cho,cám ơn nhiều luôn

Ko có cái nào hỗ trợ tắt đèn hết bạn à, mình cũng tìm mà ko có :)

Status
Không mở trả lời sau này.