• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

dicobaa

Hic, mình vừa bị mất em E71, mới mua được hơn 1 tháng.
Vấn đề bây giờ mình muốn hỏi là có PM nào cài vào điện thoại (ví dụ gọi là điện thoại A), sau đó có thể dùng điện thoại khác kết nối vào điện thoại A và mở được camerra của điện thoại A lên không? (sẽ biết được ai đang cầm đt của mình ấy mà). Đề phòng lần sau thôi, chứ lần này thì.................

MinhThang

Manager
Hic, mình vừa bị mất em E71, mới mua được hơn 1 tháng.
Vấn đề bây giờ mình muốn hỏi là có PM nào cài vào điện thoại (ví dụ gọi là điện thoại A), sau đó có thể dùng điện thoại khác kết nối vào điện thoại A và mở được camerra của điện thoại A lên không? (sẽ biết được ai đang cầm đt của mình ấy mà). Đề phòng lần sau thôi, chứ lần này thì.................

Cho dù có bạn cũng chẳng thể làm được, mấy khi ai lấy máy của bạn lại để cái SIM đó sài đâu mà gọi.:|

dicobaa

Chán quá nhỉ
Mình tưởng có PM kiểu như Mobiscope ấy chứ(video from webcams on mobile). Vậy là chịu hả pác???

Ea007i

Stop watch!

Mấy anh ơi! Ai giúp em với, mai em thi thực tập hóa học, có mấy thí nghiệm yêu cầu trình bày sự phụ thuộc tốc độ phản ứng vào nhiệt độ, vì vậy em cần 1 chương trình bấm giờ...
Khổ nỗi cái NOKIA 6120 clasic của em lại ko có chương trình này.
Ai có share cho em với, thanks!

MinhThang

Manager
Mấy anh ơi! Ai giúp em với, mai em thi thực tập hóa học, có mấy thí nghiệm yêu cầu trình bày sự phụ thuộc tốc độ phản ứng vào nhiệt độ, vì vậy em cần 1 chương trình bấm giờ...
Khổ nỗi cái NOKIA 6120 clasic của em lại ko có chương trình này.
Ai có share cho em với, thanks!

Dùng cái nay bạn à, đây đủ luôn:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=485190&postcount=67

Ea007i

Cam on anh rat nhieu!

Anh ơi! Máy của em chưa hack phone nên ko cho cài! Em phải làm sao đây!

Kojiro

Super V.I.P
Cam on anh rat nhieu!

Giờ này mà chưa hack thì thôi rồi :( Xin file cer sao mà kịp để hack đây em, ko hack hay sign thì ko cách nào cài được cả. À hay là em vào trang chủ của Pm đó, down bản trial chưa full về dùng, trial hình như cài ko cần sign :)

JuRay-Duan

mình dùng máy 6120c, mình đã hack phone đầy đủ vẫn cài đặt bt
tự nhiên bây h cài PM nào cũng báo lỗi "tập tin bị lỗi"
ko hiểu sao lại như thế, kể cả những PM trc đây vẫn cài đc
Pro nào giúp mình với

Những tập tin khi chuyển qua chuyển lại giữa PC và đt hay bị lỗi. Bạn hãy down file khác về mà cài. ^!

Ea007i

Chán ghê! Mai thi rồi, giờ tìm ra được cái bài hướng dẫn hack rồi, đang down file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis mà ko hiểu sao down lâu kinh khủng!
Chán chán chán!

tuyetha

Cam on anh rat nhieu!

Máy bạn là máy gì? Bạn thử tìm và dùng Quickhackkit hack xem.Lỡ may được thì còn kịp.Mai được 10 diểm thực hành

bạn hack bằng cách này kô cần phải sign,bạn hack cách kia cũng phải có file cer,chắc đi thực hành xong là có file cer đấy

Posted via Mobile Device

Ea007i

Máy mình là Nokia 6120 clasic! Pro nào có thể share link hướng dẫn cụ thể cách hack cho mình được ko?

tuyetha

Máy mình là Nokia 6120 clasic! Pro nào có thể share link hướng dẫn cụ thể cách hack cho mình được ko?

Bạn tìm theo tên mình pot ở trên đó,ra liền hà.(mình online bằng đt nên hơi khó).Trong đó hướng dẫn luôn đó,cái này chỉ cần cài đặt bình thường kô phải làm gì khác

Posted via Mobile Device

tuyetha

Hic! ngay ca cai cai quickhackkit no cung doi hoi phai co certi gi do... Buon!

Đòi đâu mà đòi trời.Bạn cài đặt file hackkit.sis bình thường mà.Mình cũng đã hack như thế rồi nên mới dám nói chứ

Posted via Mobile Device

Ea007i

Không được bạn ơi! Mình đã cài quickhackkit nhưng lại ko thể cài phần mềm handy clock! Máy vẫn bào lỗi cer!

tuyetha

Không được bạn ơi! Mình đã cài quickhackkit nhưng lại ko thể cài phần mềm handy clock! Máy vẫn bào lỗi cer!

Chưa!Từ từ đã chứ,bạn phải đọc hướng đẫn nữa chứ,vội vàng thế.
B.jờ bạn tìm tới icon Secman,mở nó lên,pm sẽ tiếp tục cài đặt,bạn chờ lát,nếu nó hiện lên một bên là yé,một bên là no bạn chọn yé.Rồi khởi động lại và cài ứng dụng xen

Posted via Mobile Device

tai_huucc

Mình dùng n81 FW tiếng trung,làm mình hok đọc đc tiếng việt,bạn nào biết chỉ mình cách thêm font tiếng việt vào để đọc đc bình thường nhen!!Thanks

TruongHan

Super V.I.P
Mình dùng n81 FW tiếng trung,làm mình hok đọc đc tiếng việt,bạn nào biết chỉ mình cách thêm font tiếng việt vào để đọc đc bình thường nhen!!Thanks

Chỉ có thể đổi product code thôi bạn àh

nhoveai6000

Ki` này đúng là font hàn rùi nhưng mà sao cái Ttpop thì đọc font hàn được còn cái Jukebox thì vẫn ??? (em chưa biết cách chụp hình lại nên không có ảnh để minh hoạ) và có cách nào đẽ đánh tiếng hàn luôn không anh ???

Status
Không mở trả lời sau này.