• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

tai88

Cho mình hỏi soft X-plore của mình sao hôm nay mở lên nó xuất hiện các ô vuông là sao vậy ah?mình xài KKK bản quyền.

TriNine

Cho mình hỏi soft X-plore của mình sao hôm nay mở lên nó xuất hiện các ô vuông là sao vậy ah?mình xài KKK bản quyền.

bạn nói thế thì làm sao mà biết nó bị làm sao:|
bạn chụp cái hình lên xem nào

Hoden

Super V.I.P

có thể xfore bị lổi rồi bạn vào trang chủ tải lại xem.

Kojiro

Super V.I.P
mình cài xong ko bị báo lỗi như bạn nói,ra được cái rompatcher như vậy có phải là đã hack xong ko bạn??bạn hướng dẫn mình bước tiếp theo được ko???

Ok! Bạn vào RomPatcher, apply fiel Open4all, nhớ add to auto nữa là xong, bạn có thể thoải mái cài ứng dụng.

huyduonghn

nhà mình có PM nào chỉnh sửa theme ko nhỉ? mình nhớ lần trước mình có tìm thấy hay sao ấy? nhưng bi h tìm mãi chẳng thấy, nếu có bản VH thì cho mình xin luôn nhé. Chú ý: Pm chỉnh sửa theme mà mình muốn là PM có thể chỉnh sửa được hình ảnh và màu sắc trong theme đó vì mình có mấy cái theme quá nên muốn sửa 1 téo thui là ok ngay mà? ^^!

handsome_hcm

Các pro cho mình hỏi,phần mềm smart movie máy mình bị gì mà sao đang dùng tự nhiên nó out ra ngoài và vô lại ko được nữa,đã remove và intal lại nhưng vẫn như cũ,mình đang dùng rất tốt nhưng ko hiểu sao lại bị như vậy? mình dùng N81 đã hack phone.Từ lúc intal SM use bình thường,tự nhiên lại bị vậy?? có ai bik bị gì thì chỉ mình cách fix với... thankss

Kojiro

Super V.I.P
Các pro cho mình hỏi,phần mềm smart movie máy mình bị gì mà sao đang dùng tự nhiên nó out ra ngoài và vô lại ko được nữa,đã remove và intal lại nhưng vẫn như cũ,mình đang dùng rất tốt nhưng ko hiểu sao lại bị như vậy? mình dùng N81 đã hack phone.Từ lúc intal SM use bình thường,tự nhiên lại bị vậy?? có ai bik bị gì thì chỉ mình cách fix với... thankss

Bạn dùng SM bản quyền hay hàng cr? Nếu hàng cr thì vậy là bình thường :)

MinhThang

Manager

Cho hỏi bạn dùng bản bao nhiêu thế, Vì các bản SM từ 4. trở lên đều là pm thuơng mại, vì vậy bạn dùng theo cách CR thì chuyện văng là tất nhiên, bạn có thể mua bản quyền để dùng SM mới nhất và tốt nhất mà không bị văng.

handsome_hcm

minh use smovie 4.15 full nen ko hieu sao lai bi vay.No out ra va vo lai ko dc lun.Remove va intal lai van vay.Ban nao cho minh link app nao xem tot nhat va ko bi out zoi.Dxvideo

MinhThang

Manager
minh use smovie 4.15 full nen ko hieu sao lai bi vay.No out ra va vo lai ko dc lun.Remove va intal lai van vay.Ban nao cho minh link app nao xem tot nhat va ko bi out zoi.Dxvideo

SM4.15 làm gì có bản full mà dùng hả bạn? muốn full phải có license bạn à.

KhongAn

Em dùng N78 và cài thêm phần mềm Nokia Email để check mail.

Khi nhận được một email em muốn copy nội dung email đó để gửi qua SMS thì làm thế nào các bác ?
Trong option có mục select text nhưng không copy được ?

Kojiro

Super V.I.P
Em dùng N78 và cài thêm phần mềm Nokia Email để check mail.

Khi nhận được một email em muốn copy nội dung email đó để gửi qua SMS thì làm thế nào các bác ?
Trong option có mục select text nhưng không copy được ?

N78 có nút viết chì ko bạn? Nhấn giữ nút viết chì rồi dùng phím 4 chiều để chọn đoạn text rồi copy ko được à :-?

phuong98a

mình muốn đọc lại các tin nhắn đã xóa ở N82 thì có phần mềm nào làm được việc này ko nhỉ

nhoveai6000

anh Kojiro hình như cái font lần trước anh cho em là font tiếng trung :-? vì khi em xài thì tiếng trung thì đọc được còn tiếng hàn thì ????? anh xem lại dùm em nha !!

vananh188

mình dùng máy 6120c, mình đã hack phone đầy đủ vẫn cài đặt bt
tự nhiên bây h cài PM nào cũng báo lỗi "tập tin bị lỗi"
ko hiểu sao lại như thế, kể cả những PM trc đây vẫn cài đc
Pro nào giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.