• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
mình dùng n77,fomat 4ngón mà không được,có cách nào nữa không bạn????hay phải mang ra quán...:(

Các bạn làm không đúng cách, N77 mình đã từng dùng format liên miên sao lại có chuyện là không được. Bạn làm như thế nào nói mình nghe xem.:|

nhoveai6000

e thấy trên diễn đàn mình có font tiếng Hán, Trung ,Nhật nhưng chưa có font tiếng Hàn cho s60v3.Nếu ai có xin up lên dùm em máy em là n6120c.Thanks.

Cutun339

Cho em hỏi font này font gì và làm sao để cài dc font này ạ ?

huyduonghn

Máy mình có cài Pm ScreenShots nhưng mà khi bấm để chụp ảnh thì máy tự động thoát PM luôn(PM đã việt hóa). Khi mình vào ổ E để tìm thư mục lưu ảnh thì ko thấy. Có thể mình cài nhưng chưa thành công? mình có thể vào PM và tinh chỉnh theo ý muốn. Có ai bít máy mình bị làm sao ko? chỉ giùm mình nhé????

fanmaytinh

làm sao để chuyển từ pdf, html sang prc mà vẫn giữ nguyên trạng thái. Tình hình la mình có mấy cái ebook muốn chuyển vào con 7290 mà khó quá, khi chuyển sang prc thì bị mất hình. Ae biết rùi muốn đọc được TViet cho em này thì phải chuyển từ unicode sang unicode tổ hợp, nhưng anh bạn unikey của chúng ta không làm tốt việc này khi file có hình ảnh (nói tạc ra làm mất hình). Ae có cách nào khác hay hơn không?

scorpionx23x

Cho mình hỏi cái:
Mình đang dùng N95 8GB, đang xài Skyfire. Mình đang cần tìm soft nào hổ trợ download nhanh nhanh 1 chút cho trình duyệt này. Ai biết soft nào ngon ngon thì cho mình xin cái tên (có link nửa càng tốt), tại mình search trong diễn đàn mà lung tung wa, kiếm ko ra.
Có thấy cái trình duyệt web UCweb chạy nhanh, down mạnh, mà ko chơi media dc, thấy ức chế wa. :(

canhma

các bạn ơi giúp mình với , mình có cài chương trình smartmovie , rồi mình nghịch 1 chút , mình cho rất nhìu phim :D hehehe vào trong máy , nhưng bạn gái cũa mình hay lấy máy mình kiễm tra ,

mình muốn có 1 chương trình bảo mật , nếu rũi bạn gái mình vào smartmovie thì sẽ có mật khẫu ngăn chặn lại , ai có thễ giúp mình ko , thân

Kojiro

Super V.I.P
các bạn ơi giúp mình với , mình có cài chương trình smartmovie , rồi mình nghịch 1 chút , mình cho rất nhìu phim :D hehehe vào trong máy , nhưng bạn gái cũa mình hay lấy máy mình kiễm tra ,

mình muốn có 1 chương trình bảo mật , nếu rũi bạn gái mình vào smartmovie thì sẽ có mật khẫu ngăn chặn lại , ai có thễ giúp mình ko , thân

Bạn tìm Pm tên AdvancedDeviceLock nhé! Đảm bảo che dấu an toàn cho bạn >:)

kissandbye

Ai có bản slick 0.53 bản gốc ko Vh cho em vơí.nếu dc up trực tiếp tập tin đính kèm nhé.thanks nhiều
Posted via Mobile Device

giangvungtau

Bạn tìm Pm tên AdvancedDeviceLock nhé! Đảm bảo che dấu an toàn cho bạn >:)

Mình thấy trên diễn đàn còn thiếu bài hướng dẫn về các cách hack phone.mình chỉ thấy có bài hack phone theo hellox2.0,nhưng mình mình xài E66 nên ko hack theo kiểu đó được,rất mong bạn có 1 topic nói về các cách hack để anh em có thể hack dễ dàng hơn.Cám ơn bạn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Mình thấy trên diễn đàn còn thiếu bài hướng dẫn về các cách hack phone.mình chỉ thấy có bài hack phone theo hellox2.0,nhưng mình mình xài E66 nên ko hack theo kiểu đó được,rất mong bạn có 1 topic nói về các cách hack để anh em có thể hack dễ dàng hơn.Cám ơn bạn nhiều

Cách đó máy nào hack cũng được cả bạn à, ko biết khi bạn thực hiện hack thì bị lỗi gì :-?

Ai có bản slick 0.53 bản gốc ko Vh cho em vơí.nếu dc up trực tiếp tập tin đính kèm nhé.thanks nhiều
Posted via Mobile Device

Của bạn đây:

canhma

anh kojiro có phần mềm AdvancedDeviceLock ko cho em xin di , em vào google tìm thì có nhưng sợ virus quá , em chỉ tin tưỡng pdaviet thôi

huyduonghn

anh kojiro có phần mềm AdvancedDeviceLock ko cho em xin di , em vào google tìm thì có nhưng sợ virus quá , em chỉ tin tưỡng pdaviet thôi

Của bạn đây. Lần sau nhớ search trong diễn đàn trước khi xin nhé.

giangvungtau

Cách đó máy nào hack cũng được cả bạn à, ko biết khi bạn thực hiện hack thì bị lỗi gì :-?

Của bạn đây:

mình đã lấy file cer và k3y,sign hellox 2.0,nhưng cài vào con E66 fw 110.07.126 nhưng khi nó ghi chữ unpacking files rồi đứng im như thế hoài,gần 15p mà ko thấy gì hết bạn àh

Status
Không mở trả lời sau này.