• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

kp_enter

cac bác cho em xin link có các phần mêm crack rùi và hack phone tren ê63 được không ạ,em đagn cần 1 số phần mềm như core player........ xài trên E63

hack thì bàn vào đây và làm theo hướng dẫn nhé :)
http://pdaviet.net/showpost.php?p=582658&postcount=2
còn muốn thảo luận về Ê63 thì bạn vô đây nè có một topic riêng rùi đó
http://pdaviet.net/showthread.php?t=44629
Còn phần mềm thì các pm dành cho S60v3 đều có thể cài cho Ê63 nhưng có rất ít pm hỗ trợ cả bàn phím full và màn hình 320x240 của nó :|

trankieuoanh

Hack phone mà ko có file installsever trong sys/bin thì cũng ko cài phần mềm unsign được đâu anh. Mấy máy fp2 và S60v4 bây giờ chưa có file exe này nên chịu:D
hichic anh không nói sớm làm em mò từng ngày 1,kết quả ngày hôm trước báo thời gian sử dụng chưa hiệu lực, ngày hôm sau lại báo hết hạn :((
dù gì cũng cảm ơn mấy anh, mong mau chóng có file này cho em đỡ khổ

tienlakimchinam9

ANSMACHINE BỊ LỖI RỒI BẠN ƠI !

:(:)(:)((CÀI ĐẶT XONG NHƯNG MÃ SỖ CORE BỊ SAI !
PHIỀN BẠN TEST LẠI NHE !b-)b-)b-)

nhocthanhtam

Sao mình làm đúng hết hướng dẫn của bạn rồi mà lắc cái e66 hoài cũng không thấy động tĩnh gì hết

vinhp1i

cóai giúp mình cài fonts tiếng Hoa cho N95?

có ai có fonts tiếng Hoa, hay biết cách cài font tiếng Hoa, xin giúp mình nhé.thanks

belaiphichau

KOJIRO ơi cho mình xin PM mà khi muốn kết thúc cuộc goi chỉ cần đẩy màn hình xuống của n95 nhé(không nhớ tên nỗi).Mình tìm hoài không ra

Kojiro

Super V.I.P
KOJIRO ơi cho mình xin PM mà khi muốn kết thúc cuộc goi chỉ cần đẩy màn hình xuống của n95 nhé(không nhớ tên nỗi).Mình tìm hoài không ra

Mình nhớ là trong Setting của máy có chức năng này mà. Nếu bạn tìm ko ra thì tìm PM SlideHelper (chắc là đúng PM bạn tìm)

ngmtri

Các pác cho e hỏi, convert định dạng MP4 để xem trên 5800 EM thì thông số nào cho chất lượng đẹp vậy :-?, như mấy file Demo sẵn trên máy đấy. e có file Victoria's Secret Fashion Show 2008 b-) chất lượng HD mà e convert thành MP4 xong đưa vào DT xem ko đẹp. E dùng Total Video Converter.

nguyenson_44

ActiveFile v1.40.186 Full

Trình quản lý file bản cập nhật full. Tùy máy mà down bản thích hợp nha.
[3.0]:Nokia 3250, 5500 Sport, 6290, 6650 T-Mobile, N71, N73, N75, N80, N91, N92, N93, N93i, E50, E51, E60, E61, E61i, E62, E65, E70

[3.1]:Nokia 5700, 6110 Navigator, 6120 Classic, 6121 Classic, 6124 Classic, N77, N78, N81, N82, N92, N95, E90

[3.2]:Nokia 6210 Navigator, 6220 Classic, N78, N79, N85, N96

Cảm ơn bạn KJR nhiều lắm. Có lẽ bản Active file v1.40 nhiều chức năng và thuận tiện sử dụng hơn X-Plore nhiều đấy nhỉ. Mình xài N82, down về cài đặt được rồi. Xong chưa biết cách sử dụng hết chức năng của nó. Không biết bác nào sử dụng quen rồi thì làm ơn hướng dẫn gium với.X-(
Àh quên mất. Máy vợ mình E51 đã hack kiểu Dakkarious tại sao down bản ActiveFile v1.40.186 Full 3.0 như hướng dẫn của KJR về nhưng khi cài máy lại báo "lỗi cập nhật". Lạ nhỉ. Ai biết giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:

tanhienduc

máy n82 của mình bị lỗi font,duyệt wed không hiển thị được tiếng việt,bác nào có bộ font TV chuẩn cho mình xin với

minh76100

Cách tắt tiếng chụp ảnh và tắt đèn flat khi chụp ảnh N73?

anh em nào có mẹo nào để tắt tiếng khi chụp ảnh và tắt đèn flats ko?ở lớp em có mấy con bé xinh quá mà chụp trộm nó cứ kêu ầm lên.vr của em cũ lên vào setting ko chỉnh được.anh em nào có mẹo gì giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.