• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtuan245

Anh caominh171,em tìm hết rồi không thấy chỉ cách làm full cho N82 đen,anh có thể chỉ cho em link đươc không,em chỉ thấy là Lich van Niên không hổ trợ N82 be khóa,nhưng N82 của em thì cài được nó bây giơf kêu đăng ký,em phải làm sao phải bỏ ra vài chục nghanf quá. mong anh hướng dẫn ,thanks

MinhThang

Manager
Anh caominh171,em tìm hết rồi không thấy chỉ cách làm full cho N82 đen,anh có thể chỉ cho em link đươc không,em chỉ thấy là Lich van Niên không hổ trợ N82 be khóa,nhưng N82 của em thì cài được nó bây giơf kêu đăng ký,em phải làm sao phải bỏ ra vài chục nghanf quá. mong anh hướng dẫn ,thanks

Tải file đính kèm, chép theo đường dẫn C hay E tùy theo cài LVN ở đâu: C/System/Apps. xem hậu quả.:))

sony

Tất cả các soft , app or game mình cài vào thẻ + máy thì nó nằm ở đường dẫn nào , cấu trúc cơ bản của những cái đó thông thường là gì ?

Caominh171

Tất cả các soft , app or game mình cài vào thẻ + máy thì nó nằm ở đường dẫn nào , cấu trúc cơ bản của những cái đó thông thường là gì ?

Bạn cứ dùng Sisware hoặc Siscontent mà xem và bung file ra thì biết chứ gì, hok có cấu trúc cơ bản nào đâu bạn ạh!
2 soft trên đã có trên dđ rồi, chịu khó search nhé :)

leminh1988

em biết là anh CongVoi ở China cũng ko down được link từ mediafire nên mong anh hoặc các mod hoặc ai có link down ngoài mediafire để down được file dùng để hack trong bài của anh KJ share cho em với.
link của file đó http://www.mediafire.com/?5zyzykzmoqz
link này lấy trong bài hướng dẫn hack của anh KJ ở trên

neo1105

em biết là anh CongVoi ở China cũng ko down được link từ mediafire nên mong anh hoặc các mod hoặc ai có link down ngoài mediafire để down được file dùng để hack trong bài của anh KJ share cho em với.
link của file đó http://www.mediafire.com/?5zyzykzmoqz
link này lấy trong bài hướng dẫn hack của anh KJ ở trên

Của bạn đây, down trực tiếp từ diễn đàn đi.
Đừng bảo là bạn không down được từ diễn đàn nhé :)

P/s: Nhớ là down đủ 2 file về giải nén ra 1 file duy nhất thôi nhé, down 1 file thôi không được đâu :)

anhlachuum1

bạn nào có phần mềm Opera up lên giúp mình với nha.
ah các bạn chỉ giúp mình cách format lại máy với nha. Mình thấy trong máy có phần " Factory setting" hình như là đưa máy lại trạng thái ban đầu, lock code là bao nhiêu thế các bạn. thanks

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
bạn nào có phần mềm Opera up lên giúp mình với nha.
ah các bạn chỉ giúp mình cách format lại máy với nha. Mình thấy trong máy có phần " Factory setting" hình như là đưa máy lại trạng thái ban đầu, lock code là bao nhiêu thế các bạn. thanks

Opera thì vào opera.com mà down nha bạn.
Lock code mặc định của Nokia là 12345.

zzippi

bác nào up hộ em pm Auto Profiles 2.0 với ...
hix, search ra cả 100 trang thì sao mà tìm :((

chemi1209

Thì bạn cứ search rùi tải về cài thử xem, mà N80 cũng thuộc s60v3 nên chắc cài đc mà
Bản TTPod Việt hóa tìm và tải về ở Đây
Bản tiếng Anh thì tìm và tải ở Đây

Rất tiếc là mình đã cài thử rồi mà vẫn ko chạy,tiếc thật!

tranviettu12

Bác nào giúp em voi. Em dùng chuong trình chat nhu Slick va eBuddy tai sao cu den khoang 100kb thi bi disconnect la sao? Ai giup em voi. Em dung gprs cua viettel. Phone n73me
Posted via Mobile Device

Caominh171

Bác nào giúp em voi. Em dùng chuong trình chat nhu Slick va eBuddy tai sao cu den khoang 100kb thi bi disconnect la sao? Ai giup em voi. Em dung gprs cua viettel. Phone n73me
Posted via Mobile Device

Chắc do mạng Viettel chứ hok fải tại pm đâu. Mình xài Slick lâu thấy có bị gì đâu :-?

minju

Cho mình hỏi có bro nào có phần mềm hẹn giờ ghi âm không nhỉ, mình tìm mãi mà không được:(

haiau84

cho mình hỏi. mình dùng 3250 v4.60 không tra được từ điển ,toàn bị lỗi ô vuông. định úp lại firmware nhưng không biết dùng code nào là chạy ổn và đọc được tiếng việt. bộ nhớ máy chỉ có 7MB thua v4.14 10M
B bác nào dùng v4.60 tư vấn giúp mình cái .mình cảm ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.