• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

thong20

mình mới cài VMSProtection của CongVoi đã post, nhưng bây giờ mình ko thể remove đc, mong mấy pác júp mình zới hixhix:-/:-/

Chỉnh sửa cuối:

brightstart

Mình xài E71, đang chơi game Super Miners của Infinite Dreams đến bài 72 trên tổng số 95 bài rồi, giờ đang muốn update firmware và cài lại các phần mềm trên máy, cho mình hỏi phải copy lại những file nào của game hiện tại để sau khi cài lại thì copy đè lên chơi tiếp tục được luôn chứ không phải chơi lại từ đầu?

(Mod thông cảm, cho post câu hỏi này bên này nhé, topic thảo luận thắc mắc bên game mình thấy các câu hỏi toàn không có trả lời à.)

Kieu_Phong

Mình xài E71, đang chơi game Super Miners của Infinite Dreams đến bài 72 trên tổng số 95 bài rồi, giờ đang muốn update firmware và cài lại các phần mềm trên máy, cho mình hỏi phải copy lại những file nào của game hiện tại để sau khi cài lại thì copy đè lên chơi tiếp tục được luôn chứ không phải chơi lại từ đầu?
Bạn nên Copy cả thư mục A0000BF4 trong !: Private

SevenCD

Cho mình hỏi về vụ auto install khi gắn thẻ nhớ và khi khởi động may với

Tình hình là lúc trước con N82 của mình có cài autoinstall sau đó bỏ ra rồi. bây giớ lần nào gắn thẻ hoặc khởi đợng lại máy là cứ auto íntall rồi báo lỗi không cài được...

LÀm sao để vô hiệu nó vậy các huynh đệ tỉ muội?????

neo1105

Cho mình hỏi về vụ auto install khi gắn thẻ nhớ và khi khởi động may với

Tình hình là lúc trước con N82 của mình có cài autoinstall sau đó bỏ ra rồi. bây giớ lần nào gắn thẻ hoặc khởi đợng lại máy là cứ auto íntall rồi báo lỗi không cài được...

LÀm sao để vô hiệu nó vậy các huynh đệ tỉ muội?????

vào E\private\10202dce xóa tất cả các file có trong đó đi,

leminh1988

cài game .jar mà ko có tiếng lỗi này có sửa được ko mấy anh. có 1 vài game có tiếng 1 vài game ko.

Kojiro

Super V.I.P
cài game .jar mà ko có tiếng lỗi này có sửa được ko mấy anh. có 1 vài game có tiếng 1 vài game ko.

Thì bạn phải vào cài đặt của game đó có xem chỉnh tiếng ko? Xem mình có để chế độ im lặng k? Xem chế độ đang dùng của máy có tắt Warning tones ko? Phải thử hết, thử xong mà ko có thì do game ko có, ko có thì ko có cách nào làm cho có tiếng được cả.

bluedragon0307

Em đang muốn up 1 game nhưng PM screenchot của em bị lỗi, em chụp màn hình thường hoặc game khác thì dc nhưng vào game đó để chụp bấm chụp 1 cái là PM tự động tắt, ai giúp em với

Caominh171

Em đang muốn up 1 game nhưng PM screenchot của em bị lỗi, em chụp màn hình thường hoặc game khác thì dc nhưng vào game đó để chụp bấm chụp 1 cái là PM tự động tắt, ai giúp em với

Đó là do Ram của máy bạn lúc đó hok đủ để thực hiện thao tác chụp. Bạn thử tắt bớt ứng dụng chạy song song lúc đó hoặc tốt nhất khởi động lại máy rồi mở game, mở ctrình chụp mh lên xem có cải thiện đc hok nha.
Thân!!

Auto

Cần gấp pm sms chat lắm!
Minh tìm và share tớ nhé!
Pleasee...
Posted via Mobile Device

neo1105

Thì bạn phải vào cài đặt của game đó có xem chỉnh tiếng ko? Xem mình có để chế độ im lặng k? Xem chế độ đang dùng của máy có tắt Warning tones ko? Phải thử hết, thử xong mà ko có thì do game ko có, ko có thì ko có cách nào làm cho có tiếng được cả.

Câu trả lời quá hay, mình cũng định trả lời bạn ý mà không biết trả lời thế nào cho phải :))

leminh1988

mấy cái này tất nhiên em biết anh ơi, nhưng em thấy giới thiệu game tiến lên miền nam bản java có tiếng nói giọng miền nam em thấy lạ vì máy mình cài thế nào cũng ko có tiếng nên em mới nghĩ là có lỗi gì đó.

neo1105

mấy cái này tất nhiên em biết anh ơi, nhưng em thấy giới thiệu game tiến lên miền nam bản java có tiếng nói giọng miền nam em thấy lạ vì máy mình cài thế nào cũng ko có tiếng nên em mới nghĩ là có lỗi gì đó.

Để chắc chắn rằng lời giới thiệu đó là đúng bạn phải xác minh lại xem người ta bảo có tiếng khi cài vào máy gì. Cứ thử với một số máy nếu có tiếng thật thì chắc game đó không có tiếng với máy bạn :(.
Còn nếu không có thì chắc quảng cáo sai rồi, đã sai thì không làm cách nào cho có tiếng được, bạn nên xài game khác nếu muốn có tiếng :)

giacay

mình dùng x-plore mà không chạy được file jar là lỗi gì vậy? Bấm Open thì nó mở như file nén vậy, còn bấm phím giữa nó chẳng nhúc nhích gì cả (mình dùng E71)

neo1105

mình dùng x-plore mà không chạy được file jar là lỗi gì vậy? Bấm Open thì nó mở như file nén vậy, còn bấm phím giữa nó chẳng nhúc nhích gì cả (mình dùng E71)

Ý bạn là cài đặt ựng dụng *.jar đó hả. Thì bạn phải dùng File manager mà cài đặt thôi.

Auto

Đi đến file đó chọn menu/file/open by system
Posted via Mobile Device

leminh1988

Để chắc chắn rằng lời giới thiệu đó là đúng bạn phải xác minh lại xem người ta bảo có tiếng khi cài vào máy gì. Cứ thử với một số máy nếu có tiếng thật thì chắc game đó không có tiếng với máy bạn :(.
Còn nếu không có thì chắc quảng cáo sai rồi, đã sai thì không làm cách nào cho có tiếng được, bạn nên xài game khác nếu muốn có tiếng :)

trước em vẫn dùng v20 của n82 từ lúc mua về cài trò đào vàng có tiếng , mấy hôm nay cài lên v31 cài lại đào vàng thì ko có tiếng nữa.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.