• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
các anh cho em xin tro chơi mario file sis được không ạ??

Bạn nên đọc Nội Qui khi vào PV bạn nhé! Đây là Box ứng dụng sao bạn lại hỏi xin Game? Bạn cần Game gì sang bên Box Game vào Topic Yêu cầu để được đáp ứng.

tidus38

Các anh ơi cho e hỏi với,sao e cài cái phần mềm cắt nhạc trên điện thoại sử dụng e muốn cắt 1 đoạn để làm nhạc chuông từ 1 bài hát dài đuôi mp3 muốn cắt sag wmv nhưng hok đc.mà cắt sag mp3 thì vào chơi nó lại báo là lỗi tập tin bị hỏng và 0byte.thế là bị thế nào????

MinhThang

Manager
Các anh ơi cho e hỏi với,sao e cài cái phần mềm cắt nhạc trên điện thoại sử dụng e muốn cắt 1 đoạn để làm nhạc chuông từ 1 bài hát dài đuôi mp3 muốn cắt sag wmv nhưng hok đc.mà cắt sag mp3 thì vào chơi nó lại báo là lỗi tập tin bị hỏng và 0byte.thế là bị thế nào????

Cái này anh đã sài qua, hình như nó đâu có cho chọn định dạng lưu đâu em, Khi nó load nhạc chỉ load những bài có 128kb. Còn các chức năng cắt lấy đoạn nào chắc em đã biết chứ, Khi lưu thành công nó sẽ báo em xem lại đi, chọn bài khác cắt khoảng 30giây thôi.

tidus38

Cái này anh đã sài qua, hình như nó đâu có cho chọn định dạng lưu đâu em, Khi nó load nhạc chỉ load những bài có 128kb. Còn các chức năng cắt lấy đoạn nào chắc em đã biết chứ, Khi lưu thành công nó sẽ báo em xem lại đi, chọn bài khác cắt khoảng 30giây thôi.

hix nhưng mà em đag thích cắt đoạn nhạc bài Lời nguyền ra làm nhạc chuông tin nhắn.bài này e convert sag mp3 128kb rồi mà anh.em cắt có 20s hok ah`.ra đuôi mp3 mà hok đc chán quá.ah` thank a về cái phần mềm ghi âm nhé.e phát hiện ra đó là nếu chạy cái nhạc nền trong khi gọi thì ghi âm vô tác dụng.:D

manle

Bạn dùng một đoạn ghi âm của bạn, xong xem nó có lớn hơn không? nếu lớn hơn thì bạn nên Coverter theo thông số của file đó, chúc bạn thành công.
Mình đã ghi âm trên máy luôn rồi nhưng kết quả vẫn là lít chít.hihi.Pó tay luôn

anhlachuum1

Bạn nào giúp mình cái phần mềm nào khi mình nhận được tin nhắn thì sẽ trả lời lại bằng tin nhắn mình soạn sẵn nha. Hình như ACM ko có chức năng này

MinhThang

Manager
Bạn nào giúp mình cái phần mềm nào khi mình nhận được tin nhắn thì sẽ trả lời lại bằng tin nhắn mình soạn sẵn nha. Hình như ACM ko có chức năng này

Cái này chắc là bó tay chấm com rồi đó bạn,:)) làm siêng tí đi cho anh em nhờ:O:O:O

bluedragon0307

Mọi người cho em xin link PM Handyprofile có C.r.a.c.k nhé, hoặc post luôn len đây hộ em thì càng tốt. Ko biết PM này bây giờ ở Topic nào, tìm mãi chả thấy đâu. Em cám ơn

MinhThang

Manager
Mọi người cho em xin link PM Handyprofile có C.r.a.c.k nhé, hoặc post luôn len đây hộ em thì càng tốt. Ko biết PM này bây giờ ở Topic nào, tìm mãi chả thấy đâu. Em cám ơn

Theo chữ ký của mình mà tìm, bảo đảm nhanh gọn nhẹ, chỉ 1 cái Click chuột.:D

bluedragon0307

Anh ui, ko có Handy profile đâu, toàn Handy khác thôi.

PM VerysoftNicelight cứ dùng 1 time là phần dùng đèn màn hình tự động chuyển thành màu đen, có cách nào giải quyết ko ạ?

Chỉnh sửa cuối:

tidus38

Anh ui, ko có Handy profile đâu, toàn Handy khác thôi.

PM VerysoftNicelight cứ dùng 1 time là phần dùng đèn màn hình tự động chuyển thành màu đen, có cách nào giải quyết ko ạ?

đúng vậy đó các bác ah`.em cũng bị tình trạng giống như bạn này.cần màn hình trắng đề làm ánh sáng thì nó cứ đen thui còn làm ăn j` nữa chứ:(:(

leminh1988

có anh nào rành cái DictionaryForMIDs ko ạ, đây là pm từ điển khá hay thì phải, anh nào giỏi tiếng anh nghiên cứu cái này ko vậy, em từng cầm máy 1 người bạn thấy có từ điển việt_trung sài bằng cái này mà em hỏi thì chủ máy cũng ko biết chỉ biết có bạn cài hộ và dùng thôi. em lên web của nó đọc toàn tiếng anh mà đọc ko hiểu lắm, tìm kho download thì thấy ko có việt trung, nhưng em thấy hình như bản mới của nó cho phép dịch qua 2 ngôn ngữ thì phải, ví dụ việt-->anh, rồi anh--->trung hoặc ngược, phải qua bước trung gian là tiếng anh. có anh nào rành pm này chỉ cho em với.

tidus38

Mấy pro cho em hỏi với.hôm nay em đag định cắm cáp usb vào để chế độ truyền dữ liệu để quét virut cái thì nhận đc thông báo "Không thể mở ứng dụng ở chế độ truyền dữ liệu.Thẻ nhớ đag có ứng dụng đang dùng".mà e kiểm tra rồi chẳng thấy còn ứng dụng nào chạy ẩn nữa????help me.thank!!!

leminh1988

Mấy pro cho em hỏi với.hôm nay em đag định cắm cáp usb vào để chế độ truyền dữ liệu để quét virut cái thì nhận đc thông báo "Không thể mở ứng dụng ở chế độ truyền dữ liệu.Thẻ nhớ đag có ứng dụng đang dùng".mà e kiểm tra rồi chẳng thấy còn ứng dụng nào chạy ẩn nữa????help me.thank!!!

dạo này con N82 của mình cũng bị y chang, ko biết cài cái gì vào máy mà tự nhiên dở chứng này, hôm qua cắm cáp vào ko nhận thế là rút thẻ ra thế nào bong cả cái nắp thẻ nhớ ra đang đau hết cả người

sony

Có pm nào để backlight always ON không nhỉ , dùng Google Maps mà hơi tí nó tắt đèn :-s

Status
Không mở trả lời sau này.