• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
nhiêu theme nó ko hiện lên trong app cơ la`m thế nào ?
Việc xóa theme rất nan giải do khi cài theme vào máy thì các folder chưa theme mang các dãy số chứ ko còn mang tên như mình cài nữa. Muốn chính xác bạn phải chọn từng ảnh .mbm để xem có phải theme cần xoa ko rồi xóa. Nếu muốn xóa thì bạn vào X:\resource\skins (X là bộ nhớ bạn cài theme).

tiny1990

Điện thoại Q-Mobile model Q26 có chức năng đổi giọng nam nữ trọng cuộc gọi.
Vd: Em tiếng nói của em là con trai. Nhưng khi dùng đt Q26 để chỉnh thì giọng của em sẽ thành tiếng trẻ em. => Người bên kia đt chẳng biết ai với ai. Hoặc chỉnh thành tiếng con gái nghe rất dễ thương.
Không biết là các bác có biết phần mềm đó không. Nên em post lên mục thắc mắc cho các bác. Nếu ai có thì cho em xin. Cái này hay quá đi! Cảm ơn mọi người đã đọc bản tin này hjhj

die_for_love_vn

Điện thoại Q-Mobile model Q26 có chức năng đổi giọng nam nữ trọng cuộc gọi.
Vd: Em tiếng nói của em là con trai. Nhưng khi dùng đt Q26 để chỉnh thì giọng của em sẽ thành tiếng trẻ em. => Người bên kia đt chẳng biết ai với ai. Hoặc chỉnh thành tiếng con gái nghe rất dễ thương.
Không biết là các bác có biết phần mềm đó không. Nên em post lên mục thắc mắc cho các bác. Nếu ai có thì cho em xin. Cái này hay quá đi! Cảm ơn mọi người đã đọc bản tin này hjhj
Có cái đó thì tuyệt nhỉ? Mình đang muốn cắt đuôi 1 em mà kô bít làm thế nào. Mà thay số thì kô được vì còn phải làm ăn mà.

Ai có win giải nén file .7z trên mobile thì cho mình với. Mình ít thời gian ngồi pc lắm, trên phone tiện hơn đúng kô các bác?
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Có cái đó thì tuyệt nhỉ? Mình đang muốn cắt đuôi 1 em mà kô bít làm thế nào. Mà thay số thì kô được vì còn phải làm ăn mà.

Ai có win giải nén file .7z trên mobile thì cho mình với. Mình ít thời gian ngồi pc lắm, trên phone tiện hơn đúng kô các bác?
Posted via Mobile Device
Bây giờ thì chưa có giải nén 7z trên Mobile đâu bạn

tiny1990

Posted via Mobile Device

Bây giờ thì chưa có giải nén 7z trên Mobile đâu bạn

chuyện đó đơn giản thôi. mỏ xplore đổi đuôi 7z thanh zip hoac rar thì bung đc lien

die_for_love_vn

chuyện đó đơn giản thôi. mỏ xplore đổi đuôi 7z thanh zip hoac rar thì bung đc lien
Kô phải cái nào cũng làm được như vậy đâu nha. Nhất là mấy cái file sis.7z, sisx.7z hoặc rar.7z đổi đuôi hoặc xóa 7z kiểu gì cũng kô được. Lúc này thì pc mới giải quyết được.

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P

Không đơn giản như vầy đâu!!!.Theo nguyên văn câu dưới :-/

Kô phải cái nào cũng làm được như vậy đâu nha. Nhất là mấy cái file sis.7z, sisx.7z hoặc rar.7z đổi đuôi hoặc xóa 7z kiểu gì cũng kô được. Lúc này thì pc mới giải quyết được.

Posted via Mobile Device

boyPDA

Làm ơn bác nào có phần mềm có thể gửi cùng lúc nhiều tin nhắn có nội dung khác nhau cho cùng một người không ạ?cho mình xin với!thank's lắm!

Kojiro

Super V.I.P
Làm ơn bác nào có phần mềm có thể gửi cùng lúc nhiều tin nhắn có nội dung khác nhau cho cùng một người không ạ?cho mình xin với!thank's lắm!

Symbian không có PM này nha bạn :(

alanhsmitti

Em có mấy phim mp4 video codec là AVC1 và đuôi avi video codec là DIV3 thì có thể xem được bằng phần mềm nào ạ? Nhân tiện cho em hỏi chương trinh Coreplayer em cài vào máy rồi mà chẳng biết xem imei ở đâu cả ?

Kojiro

Super V.I.P
Em có mấy phim mp4 video codec là AVC1 và đuôi avi video codec là DIV3 thì có thể xem được bằng phần mềm nào ạ? Nhân tiện cho em hỏi chương trinh Coreplayer em cài vào máy rồi mà chẳng biết xem imei ở đâu cả ?

Avi và mp4 bạn có thể thử bằng SmartMovie, nếu SM mà xem không được thì bạn phải convert file đó lại.
Còn coreplayer là trình nghe nhạc xem film đa định dạng, bạn xem IMEI làm gì nhỉ?

saphia1115

ai co ban Adl full hoac file xxx cua ban 1.04(58) cai ko can sign cho N95 8G ko cho toi voi. Post tu mobile, ko danh tieng viet dc. Toi ve sua sau, Mod dung del nhe.

MinhThang

Manager
ai co ban Adl full hoac file xxx cua ban 1.04(58) cai ko can sign cho N95 8G ko cho toi voi. Post tu mobile, ko danh tieng viet dc. Toi ve sua sau, Mod dung del nhe.

ADL là full mà bạn, từ hồi xưa tới giờ. Có cả bản vh luôn. ADL 2.0

Ea007i

Pro nào có Phoenix_Service_Software_2008 cho em link download với! em tìm cả ngày trên google mà không được! tức quá đi thôi! Link nào mà còn hoạt động nha!

Status
Không mở trả lời sau này.