• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Anh thắng có thể giúp em sign một số phần mềm sau không:
+ Advance Device Lock
+ Call Manager
+ Ghi âm cuộc gọi
+ Smart movie...
(Nếu có được các bản Việt hóa thì càng tốt ạ)
Em dùng máy N96, Imei: 354863023939336. Mong anh thông cảm khi làm phiền anh. Em đã xin được file.cer rồi nhưng không tài nào sign trên điện thoại được (em thử nhiều cách thì toàn báo lỗi là: Errors found in operation. Logs are write to C:\Data\S603rdSigner.log). Em muốn sign trên máy tính thì lại thiếu file.key... Đây là fie.cer của em, em mong bác giúp đỡ...

N96 thì Hack đi bạn, còn Signd thì phải có đủ 2 file Cer và Key chứ, thường là file Cer bạn lấy nó sẽ có pm Signd kèm theo mới được, còn Signd trên PC thì cũng phải có đủ 2 file.
Bạn tham khảo cách Signd tại đây:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=4848

0932333358

N96 thì Hack đi bạn, còn Signd thì phải có đủ 2 file Cer và Key chứ, thường là file Cer bạn lấy nó sẽ có pm Signd kèm theo mới được, còn Signd trên PC thì cũng phải có đủ 2 file.
Bạn tham khảo cách Signd tại đây:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=4848

File cer của em xin từ trang của Trung quốc, phần mềm cũng lấy ở đó luôn. N96 của em FW 1 liệu có hack được không anh? anh làm ơn chỉ giùm em cách hack với. em là thành viên mới nên hơi phiền các bác quá...

anhlachuum1

các bạn cho mình hỏi có soft nào dùng để khóa luôn phần tin nhắn ko? Tức là ai access vào phần Massage của máy đều phải nhập Pass thì mới vào đc. Mấy phần mềm trước mình thấy vẫn váo phần massage đc ?
Phone : N95 Hacked

azkaban3000

Chịu khó search đi bạn, trong BOX ứng dụng và cả bản VH, bản VH thì ở trong chữ ký của mình đó bạn.

Hóa ra cái bản e đang dùng là bản đấy, tại vào File asscociations trong X-plore nó hiện 2 tên SM nên tưởng 2 icon :p Nhưng tình hình là bây giờ máy e kô mở trực tiếp file phim trong từ X-plore được nữa (thông qua File asscociations) mà chỉ mở được phim đã được scan và lưu trong database của SM, nói chung là những phim e để hidden kô xem được :)) =))

zalman

Có cái soft karaoke nào chơi đc trên N79 khác cái omai ko, cho mình xin nha.
Àh, cho mình xin thêm cái từ điển nào tốt nhất nha, nói chung là nhìu từ ấy.

Kojiro

Super V.I.P
Có cái soft karaoke nào chơi đc trên N79 khác cái omai ko, cho mình xin nha.
Àh, cho mình xin thêm cái từ điển nào tốt nhất nha, nói chung là nhìu từ ấy.

Karaoke tại PV là file java nên cài thoải mái cho máy bạn về lí thuyết, bạn test xem sao.
Từ điển đã có nguyên 1 chuyên đề trên PV, bạn từ tìm nhé, có thể dùng Mobireader qua file prc.

sony

Cho mình hỏi câu này hơi lệch lạc chủ đề 1 chút , mình dùng web vào diendan.vtc.vn không thể log in được, nhưng vào pdaviet.net thì lại được, thế là bị sao nhỉ :|

Chỉnh sửa cuối:

leminh1988

dùng thử các trình duyệt web khác ngoài cái mặc định theo máy xem có bị thế ko, thường thì có 1 vài trang ko đăng nhập hoặc ko load được khi lên bằng điện thoại. bạn có thể thử bằng UCWEB, operamini, teashark, skyfire....

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi câu này hơi lệch lạc chủ đề 1 chút , mình dùng web vào diendan.vtc.vn không thể log in được, nhưng vào pdaviet.net thì lại được, thế là bị sao nhỉ :|

Không log in được có thể bị sai mật khẩu hoặc tên đăng nhập của bạn lúc bạn đăng ký, bạn thử kại cho chính xác xem sao nhé.

longntt105

kho hiểu sao mà mình dùng cái bản autopilot các ver rùi, 4mat máy lại luôn nhưng mà khi có ai gọi đến nó bắt máy mà ko chạy cái đoạn clip mình chọn !!!
ai biết cách kắhc phục ko?

sony

dùng thử các trình duyệt web khác ngoài cái mặc định theo máy xem có bị thế ko, thường thì có 1 vài trang ko đăng nhập hoặc ko load được khi lên bằng điện thoại. bạn có thể thử bằng UCWEB, operamini, teashark, skyfire....

Đã thử bằng Firefox nhưng vẫn bị , có lẽ nào do forum diendan.vtc.vn nó khóa chặn gì không nhỉ vì mình login trên PC vẫn bình thường, mình thử login vào gamevn.com thì vẫn bình thường như công an phường đi ra đường :-??

Status
Không mở trả lời sau này.