• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

tux4892

cho mình phần mềm dùng đèn flash làm đền pin cho 5320xm s60v3 os9.3
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
cho mình phần mềm dùng đèn flash làm đền pin cho 5320xm s60v3 os9.3
Posted via Mobile Device

Khuyến khích không dùng flash làm đèn pin vì có thể gây cháy đèn bạn à. PM vẫn có nhưng chưa chắc sáng như lúc chớp để chụp ảnh và ko an toàn khi sử dụng đâu.

tux4892

Khuyến khích không dùng flash làm đèn pin vì có thể gây cháy đèn bạn à. PM vẫn có nhưng chưa chắc sáng như lúc chớp để chụp ảnh và ko an toàn khi sử dụng đâu.
Cám ơn bạn đã nhắc nhở, bạn cho mình xin từ điển Nokia tiếng việt cho 5320 nhé mình down bằng dt toàn lỗi

Kojiro

Super V.I.P
Cám ơn bạn đã nhắc nhở, bạn cho mình xin từ điển Nokia tiếng việt cho 5320 nhé mình down bằng dt toàn lỗi

Pm đó tên gì vậy bạn? Mình cũng ko dùng các Pm dạng này, chỉ dùng cáo từ điển qua MobiReader thôi.

soibui

Thanks 4room, vào đây học rất nhiều về phone, tiện thể các bro ai có key hoặc crack của F-Secure cho mình với, ở đây không có box yêu cầu phần mềm,nên mình không biết post vào đâu.
Cám ơn !;)

MinhThang

Manager
Thanks 4room, vào đây học rất nhiều về phone, tiện thể các bro ai có key hoặc crack của F-Secure cho mình với, ở đây không có box yêu cầu phần mềm,nên mình không biết post vào đâu.
Cám ơn !;)

Chứ cái Topic này là Topic gì bạn? xin xxxx thì bạn nên pm cho ai đó để xin, không post bài xin trên DD, vi phạm nội qui bạn nhé!

nguyenson_44

SM KJR cho em hỏi: Python 1.9.6 cài đặt như thế nào? Cài vào ổ đĩa nào thế? Sao em thấy file nào cũng nặng wá nên hơi ngại?
Không có hướng dẫn cài của nhà Sx hả bác? Ưu việt của bản này?

Kojiro

Super V.I.P
SM KJR cho em hỏi: Python 1.9.6 cài đặt như thế nào? Cài vào ổ đĩa nào thế? Sao em thấy file nào cũng nặng wá nên hơi ngại?
Không có hướng dẫn cài của nhà Sx hả bác? Ưu việt của bản này?

Tất nhiên với mất bảnđó thì cài vào máy :) Cập nhật cho anh em thôi chứ trước giờ KJR vẫn dùng bản 1.45 cài trên máy :p Đọc tiếng ANh nhen :p

The release includes:
- Installer for Windows platform that includes
----- Getting started guide
----- Nocs signed PyS60 runtime sis which will work on S60 3rdEd, 3rdEdFP1, 3rdEdFP2 and 5thEd devices.
----- Two Nocs signed default capability set PythonScriptShell sis files.
----- Nocs signed high capas PythonScriptShell sis. This sis file comes with higher capabilities than self signed (SwEvent, WriteDeviceData, ReadDeviceData)
----- Unsigned developer certificate PythonScriptShell sis. This sis file can be used for Symbian signing.
----- Application packaging tool with GUI and README
----- Python HTML documentation updated with S60 module reference
- Separate SDK zips for 3rdEdFP1 and 3rdEdFP2. SDK zip contains both gcce and armv5 link libraries. Python 3rdEdFP2 SDK zip will work fine on S60 3rdEd and 5thEd
- OpenC SDK plugin for 3rdEd devices. This zip file needs to be extracted on top of Python 3rdEdFP2 SDK zip to get Python working on S60 3rdEd SDK.
- Python source code
- OpenSSL source code. This source code is released just to be in complaint with the terms of LGPL licensed software. This source code is
nothing to do with PyS60 software.

nguyenson_44

Tất nhiên với mất bảnđó thì cài vào máy :) Cập nhật cho anh em thôi chứ trước giờ KJR vẫn dùng bản 1.45 cài trên máy :p Đọc tiếng ANh nhen :p

Thế thì dùng bản V1.45 cài trên thẻ cho lành vậy. Hôm trước gỡ ra và cài bản V1.95 thì máy bị chậm hẳn, thế là lại cài lại bản cũ.:O

Kojiro

Super V.I.P
Thế thì dùng bản V1.45 cài trên thẻ cho lành vậy. Hôm trước gỡ ra và cài bản V1.95 thì máy bị chậm hẳn, thế là lại cài lại bản cũ.:O

Nhầm nhé! KJR đang dùng bản cài trên thẻ :) Hồi đó có cài bản 1.95 trên máy độ tương thích ko cao, 1 vài PM vẫn dùng trên ab3n cũ thì ko chạy với bản mới nên cài lại bản trên thẻ, và chắc là dùng luôn, ko đổi nữa :)

thanhlongnd

mình dùng smartmovie bản 4.10 việt hoá, đang xem phim thì bị đá ra. Remove đi cài bản 4.10 tiếng anh cũng ko đc, cứ vào là bị đá ra. Cố vào thì khởi động lại máy.

Các bạn chỉ cho mình dùng bản nào ổn định hơn ko bị đá ra ngoài ?

tux4892

Pm đó tên gì vậy bạn? Mình cũng ko dùng các Pm dạng này, chỉ dùng cáo từ điển qua MobiReader thôi.

Là MOT Dictionary engine, máy có sẵn là pm theo máy có mỗi ngôn ngữ tiếng anh. Mình muốn cái tiếng việt. Mình dùng đt down thì nó vào trang nokia.com nhưng toàn down dở thì đơ . Mình tìm = pc hôk được cái này tìm luôn từ đồng nghĩa. Có phát âm mà nhẹ khá tiện

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Là MOT Dictionary engine, máy có sẵn là pm theo máy có mỗi ngôn ngữ tiếng anh. Mình muốn cái tiếng việt. Mình dùng đt down thì nó vào trang nokia.com nhưng toàn down dở thì đơ . Mình tìm = pc hôk được cái này tìm luôn từ đồng nghĩa. Có phát âm mà nhẹ khá tiện
Posted via Mobile Device

Mình bó tay :(

Ntv_79

Các anh em cho hỏi một chút về phần mềm ICVM. Tui rất khoái phần mềm này về cái khỏan ghi âm. Đã dùng nó rất lâu rồi. Rất OK. Nhưng mấy ngày nay tự nhiên sao pm không ghi âm các cuộc gọi đến và đi nữa. Mặc dù có vẻ như phần mềm vẫn chạy và hoạt động bình thường. Tui dùng bản 2.50 mà cracked 700000 ngày gì đó, giờ cài đi cài lại chỉ báo là 7 ngày! Và vấn đề là không ghi âm cuộc gọi đến và đi nữa. Anh em chỉ giáo với!!!!!!

MinhThang

Manager
Các anh em cho hỏi một chút về phần mềm ICVM. Tui rất khoái phần mềm này về cái khỏan ghi âm. Đã dùng nó rất lâu rồi. Rất OK. Nhưng mấy ngày nay tự nhiên sao pm không ghi âm các cuộc gọi đến và đi nữa. Mặc dù có vẻ như phần mềm vẫn chạy và hoạt động bình thường. Tui dùng bản 2.50 mà cracked 700000 ngày gì đó, giờ cài đi cài lại chỉ báo là 7 ngày! Và vấn đề là không ghi âm cuộc gọi đến và đi nữa. Anh em chỉ giáo với!!!!!!

PM có bản quyền việc dùng thử nó sẽ bị hạn chế tính năng đấy bạn, mình dùng bản hợp pháp thì rất tốt.

Ntv_79

PM có bản quyền việc dùng thử nó sẽ bị hạn chế tính năng đấy bạn, mình dùng bản hợp pháp thì rất tốt.

:D He he hình như Thắng mới xin được bản quyền cho pm này đúng không? Ai cũng hiểu được điều đó mà, nếu là hợp pháp thì có lẽ chẳng cần thắc mắc ở đây! Mình dùng PM này từ lâu rồi và chỉ dùng để ghi âm cuộc gọi đến và đi thôi. Không biết là nó đụng với PM nào nữa hay là do nhưng cái xxx chỉ dùng được một thời gian nhất định là phát sinh vấn đề! Mình đã phải cài callrecord, xlite... tạm thời để ghi âm nhưng thấy đều thua kém IVCM cả. Anh em tư vấn giúp xem ghi âm cuộc gọi bằng PM nào là tốt nhất (không bip, không hiển thị icon, biểu tượng hoặc dấu hiệu gì, có tên, số điện thoại...)

romano81

Bác nào cho mình hỏi: pm Mcleaner version mới nhất là bao nhiêu vậy? Minh đang sài bản 1.41

Status
Không mở trả lời sau này.