• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

Làm theo bài này sẽ hết: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=141471&postcount=12

Dùng bản này nhé, sign trước khi cài: http://www.mediafire.com/?3vlmj2ykzzj

2 con đó hình như dùng nod32 diệt được :) Đã 4mat máy và thẻ mà vẫn còn thì hơi lạ, có thể do PC còn nên lây qua. Mình dùng N95-1 có python mà chưa bao giờ gặp lỗi như bạn nói. Có thể nó hỏi thoát hay không là do Pm đó nếu dùng được phải chạy ngầm, bạn chọn Exit luôn thì ứng dụng đó sẽ không hoạt động nữa nên nó sẽ hỏi :)
Công nhận là em cop lại video và sound của dữ liệu cũ.Có NOD32 dùng trên mobile không a.E sợ nó dính cả ở bộ nhớ máy.Giờ mà cài lại lần nữa chắc em chết.Cái chỗ mà thoát nó báo lỗi là không phải ứng dụng chạy ngầm(Theme Magic,Pytransit,)Và khi e làm lại hết vẫn báo Lỗi hệ thống khi rut thẻ nhớ anh ạ.

thanhvh

Hack = cách nào vậy bác ? Nếu được anh Lâm kiểm chứng roài update bảng ở bài 1 đi , đg vật lộn với E66 , Symbian khó xài quá hehe :D
Bước 1: Cài đặt Jbak TaskMan 1.00
Bước 2: Cài đặt MapDrives v1.00 DiskAdmin Unsigned.sis ( sign đi nhé)
Bước 3: Copy MapDrives.txt vào E:\
Bước 4: Copy folder Hack vao E:\
Bước 5: Mở JBak Taskman Bấm nút # Tìm và chọn MapDrives -> Press More -> Programs Rule -> chọn "AutoStart" -> OK)
Bước 6: Khởi động lại máy
Bước 7: Gỡ MapDrives và cài MapDrive_Y (Sign luôn nhé) rùi bấm chạy nó khi cài xong!
Bước 8: Vào e:\Hack\sys\bin đổi tên file Installserver9.2(9.3).exe thành Installserver.exe
Bước 9: Đổi ngày về 15/02/2008 sau đó cài Modo rồi chạy modo và copy Installserver trong e:\Hack\sys\bin tới Y:/sys/bin/ (tạo thư mục, nếu cần)
Bước 10: Khởi động lại máy
Bước 11: Chạy modo Copy installserver từ y:\sys\bin vào C:\sys\bin\ sau đó xóa thư mục sys trong ổ y: rồi khởi động lại lần nữa
Cái này chỉ chạy trên Modo thôi. X-plore không chạy đâu

tanghieu

Vừa up thành công từ v.11 lên v.20, vậy mình phải Up tiếp để có firmware 31.0 của N82 phải không mấy pác.Mà sao up nữa nó vẫn báo firmware mớii nhất là v.20, kg có mới hơn, và bị lỗi ra toàn ô vuông kg àh, phải làm sao bây giờ vậy các pác.

Vừa up thành công từ v.11 lên v.20, vậy mình phải Up tiếp để có firmware 31.0 của N82 phải không mấy pác.Mà sao up nữa nó vẫn báo firmware mớii nhất là v.20, kg có mới hơn, và bị lỗi ra toàn ô vuông kg àh, phải làm sao bây giờ vậy các pác.

Đổi code euro2 và up lên sẽ hết.

tienlakimchinam9

TỚ ĐANG SAI 5800 !CÀI MỘT SỐ PHẦN MỀM KHÔNG ĐƯỢC,TOÀN BÁO LỖI!
CÓ BẠN NÀO BIẾT HACK KHÔNG XIN CHỈ GIÁO !THANKS !

Không viết bài bằng chữ in hoa cả bài!

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
TỚ ĐANG SAI 5800 !CÀI MỘT SỐ PHẦN MỀM KHÔNG ĐƯỢC,TOÀN BÁO LỖI!
CÓ BẠN NÀO BIẾT HACK KHÔNG XIN CHỈ GIÁO !THANKS !

Không viết bài bằng chữ in hoa cả bài!

Chưa thấy ai hack được 5800 bạn à. Phải xin file cer và sign các ứng dụng trước khi cài thôi :)

suzuki_sport_rgx

Sau mình cài cái Smartmovie cho 5800 bản 4.00 và cả 4.01, khi hát nhạc thì tiếng nó bị dựt dựt sau ý các bạn, nghe dựt như đỉa dấp vậy, nhưng khi đưa sang N82 hay N95 hát bình thường, giúp em với :(

MinhThang

Manager
Sau mình cài cái Smartmovie cho 5800 bản 4.00 và cả 4.01, khi hát nhạc thì tiếng nó bị dựt dựt sau ý các bạn, nghe dựt như đỉa dấp vậy, nhưng khi đưa sang N82 hay N95 hát bình thường, giúp em với :(

Đó cũng là lỗi của pm sảy ra trên một số máy, bạn có thể chỉnh sửa thông số của Video để được cải thiện.

ShanYe

mình đang dùng máy N95 8G nhưng FW là 20.0.0.15 muốn update lên 1 FW nào đó cao cao & có thể hack được nhưng tìm mãi không thấy link hướng dẫn, giúp mình tìm với

+ mình đang muốn tìm 1 chương trình xem lịch có lịch âm và 1 chương trình từ điển anh - việt, việt - anh.

Các bạn giúp mình nhé :)

thx :)

MinhThang

Manager
mình đang dùng máy N95 8G nhưng FW là 20.0.0.15 muốn update lên 1 FW nào đó cao cao & có thể hack được nhưng tìm mãi không thấy link hướng dẫn, giúp mình tìm với

+ mình đang muốn tìm 1 chương trình xem lịch có lịch âm và 1 chương trình từ điển anh - việt, việt - anh.

Các bạn giúp mình nhé :)

thx :)

Chịu khó đọc chứ bạn:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447

ShanYe

Cảm ơn anh MinhThang nhé còn phần mềm xem lịch âm + từ điển anh việt thì không có hả anh

die_for_love_vn

Cảm ơn anh MinhThang nhé còn phần mềm xem lịch âm + từ điển anh việt thì không có hả anh

Tớ đảm bảo bạn chỉ mất 10p để tìm ra thôi. Bạn chịu khó chút đi! Của bạn đây, còn cái cuối tự tìm nhé! http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=583695#post583695

Posted via Mobile Device

hieuhoang1

Locle Mobile Bookmark v. 0.9

Locle mới là một loại điện thoại di động của người bạn tìm ứng dụng. Nó cho phép bạn xem vị trí của bạn bè và gia đình, mà không cần GPS trên cầm tay hoặc thanh toán cho nhà điều hành của bạn. Điều này "Đánh dấu di động" phiên bản Locle là để truy cập vào các trang web về wap Locle, nơi bạn có thể cập nhật vị trí của bạn bằng tay. Ngoài ra, bạn có thể tải về Locle Mini

PM này sử dụng giống như là bản đồ vậy hả bạn, sử dụng PM này thông wa GPRS có tốn nhiều money hok, hjhj.

TraiNgheoHn

Đúng rồi đấy bạn ạ.Mình cũng không để ý là nó có tốn nhiều tiền không nữa.Vina nó trừ chậm lắm hiii.

Status
Không mở trả lời sau này.