• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Rất cảm ơn Kojio và Auto. Bây giờ mình hỏi tiếp tẹo
Mình cài X-plorer 1.22 phiên bản 2039 rồi, nhưng khi vào X-plorer ko thấy hiện lên nhiều thư mục như của mọi nguười, mấy thư mục kiểu như private hay system gì đó mình ko thấy có.
Hiện giờ chỉ có các contact, data, mấy cái linh itnh.
Có phải mình cài chưa đúng cách hay có cách nào để truy cập được đầy đủ các thư mục như mọi người vẫn làm ko, vì mình đang muốn tìm các the me muốn xóa nhưng trong application maanager ko thấy có
Cảm ơn nhiều
Muốn thấy nhìu thì vào xplorer rùi bấm số 0 rùi đánh dấu 4cái ô kia. ;)
Muốn vào private or sys thì phải hack. ;)
Muốn xóa theme thì...đợi tí :D
Edit sau :D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Em cài trên thẻ anh Thang ạ. Em cứ để cả thẻ trong máy thì khi format có format đưọc cả thẻ kô ạ?

Posted via Mobile Device

Khi 4mat không nên để thẻ trong máy, rút thẻ ra 4mat. 4mat xong bỏ thẻ vào 4mat nó. Mà mình nghĩ bạn cần chỉ 4mat lỗi cỏn con đó nhỉ, có nhiều thứ mình cứ cho là không có thì tốt hơn :)

Các anh cho em hỏi N96 có cài được phần mềm ShakeMe không ạ. Và hiện nay đã ai hack được n96 chưa. Nếu hack được mong các anh giúp đỡ em với. Em xin chân thành cảm ơn

Shackme chưa có bản cho N96 bạn à. Đã có cách hack mới bạn test thử xem có dùng được cho máy mình không? Ngồi chờ trả lời là hơi lâu đó :)

Anhsaupsbp

Cài pm ko đc. Máy báo lỗi cập nhật thì phải làm sao? Máy 5320 pw3.08 đã hack. Các pro hướng dẫn giúp nhé. Thanks. Có ai giúp với

Chỉnh sửa cuối:

rupikoner

Chào bạn Auto. Vào private or sys thì phải hack. Mình đã hack fone bằng Drakkariuss rồi mà, mình cài các ứng dụng đều ổn hết.
Ừ bạn xem hộ cái vụ xóa theme nhé. Trong application manager ko hiển thị hết các theme mình đã cài và đang sử dụng.

mrdragon88

cho mình xin phần mềm restart phone cho 5320 fw 3.26 đã hack bằng helloox 1.01.mình ko thể dùng được chức năng restart của X-plore 1.22 và Jbak Taskman 1.00.mình đã cài cả EQ restart và Pyrestart nhưng vẫn ko có tác dụng.ai giúp mình với.chứ cứ phải bấm phím nguồn thì lâu quá

MinhThang

Manager
cho mình xin phần mềm restart phone cho 5320 fw 3.26 đã hack bằng helloox 1.01.mình ko thể dùng được chức năng restart của X-plore 1.22 và Jbak Taskman 1.00.mình đã cài cả EQ restart và Pyrestart nhưng vẫn ko có tác dụng.ai giúp mình với.chứ cứ phải bấm phím nguồn thì lâu quá

Mỗi máy một khác, mình cũng vậy dùng pm restart không si nhơ, nên cứ chơi nút nguồn bảo đảm 100% luôn.

rupikoner

Mọi người cho hỏi tẹo là có phải Ê61 i chỉ lưu 20 cuộc gọi đi và đến không. Có người hướng dẫn chỉnh call logs là 30days rồi nhưng vd sau ngày có trên 20 cuộc gọi là hôm sau tịt luôn, ko thể nào tìm lại được số đã gọi nữa.

Mình nhớ máy 6708 của Nokia nó lưu cực kỳ nhiều số gọi đến, gọi đi với đầy đủ thông tin. Sao họ ko phát triển cái đó nhỉ.

MinhThang

Manager
Mọi người cho hỏi tẹo là có phải Ê61 i chỉ lưu 20 cuộc gọi đi và đến không. Có người hướng dẫn chỉnh call logs là 30days rồi nhưng vd sau ngày có trên 20 cuộc gọi là hôm sau tịt luôn, ko thể nào tìm lại được số đã gọi nữa.

Mình nhớ máy 6708 của Nokia nó lưu cực kỳ nhiều số gọi đến, gọi đi với đầy đủ thông tin. Sao họ ko phát triển cái đó nhỉ.

N92 của mình cũng vậy, hình như mặc định rồi chỉ lưu 20 cuộc gọi, thời hạn nhiều nhất là 30 ngày, sau đó có cuộc gọi thứ 21 thì cuộc gọi đầu tiên sẽ mất đi.:D

mrdragon88

Mỗi máy một khác, mình cũng vậy dùng pm restart không si nhơ, nên cứ chơi nút nguồn bảo đảm 100% luôn.

hic.thế thì chán thật.mà bác Thắng cho mình hỏi là sao mình dùng Slick 0.46 khi chat ko send được tin nhắn bằng phím Ok(phím giữa).nó cứ xuống dòng mới chán chứ mặc dù đã tick vào ô Send by enter :(

fansex

Em dùng n82 khi cài vào máy soft OTStudio.NTorch.Lite.v1.00.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDA thì nó đòi code nhưng em hok có thế là nó hok cho xài có bác nào có bản full hay code thì cho em xin^^!.Thank so much^^
IMEI 35898418191885

MaiNamST

Các pro ơi,có phần mềm bàn phím ảo cho N95 không ? kiều như của mấy cái PDA ấy.ai có share mình với.Thanks nhiều

Auto

Mấy a ơi có pm nào chat yahoo voice đc hem zạ?
Posted via Mobile Device

Badamgiak23

Super V.I.P
Mình dùng E63, để chế độ khó phím để tiết kiệm Pin sau 30s, nhưng nhiều lúc dùng xong cho vào túi luôn, khi bỏ ra thấy màn hình vẫn sáng (Chứng tỏ sau 30s chờ khóa máy đã có hiện tượng chạm bàn phím làm cho máy không khóa được), nhưng do không có thói quen khóa máy khi không dùng vì thủ tục mất thời gian (Ấn phím đỏ ngắt cuộc gọi, di chuyển rồi chọn khóa phím). 2 phím chọn của máy khi Setup thì không có phần khóa bàn phím, giờ mình muốn tím 1 phần mềm để cài mặc định vào 1 trong 2 phím đó, khi cần chỉ ấn 1 cái là khóa luôn) - trên O2 trước mình dùng có cái này, chọc vô Icon là khóa luôn rất tiện lợi. Bác nào dùng phần mềm nhiều cho mình xin phần mềm kiểu này với.
Thanks !

garllado1703

Bác nào có pm giả tin nhắn cho N82 hem?cho em xin. Em search trên 4rom và tìm thấy rồi nhưng nó có đuôi .sis lúc cài nó báo k hổ trợ. Thanks

Auto

Chào bạn Auto. Vào private or sys thì phải hack. Mình đã hack fone bằng Drakkariuss rồi mà, mình cài các ứng dụng đều ổn hết.
Ừ bạn xem hộ cái vụ xóa theme nhé. Trong application manager ko hiển thị hết các theme mình đã cài và đang sử dụng.
Ấn capsoff or dùng secman thì sẽ vào đc à!
E k có cái theme nào hết nên hẽm bít phải xóa ở đâu ;)
Đang tìm test dùm pác nè :(

Posted via Mobile Device

thanhnam711

Hỏi chút về pm cắt nhạc mp3:
Sau khi mình chọn open file và chọn file nhạc cần edit, nó hiện lên thông báo này "unable to execute file for security resons"
bạn nào bít chỉ mình hén

Status
Không mở trả lời sau này.