• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Hông hông!
Ý e là voice kìa...
Có Pm nào mà nói chiện giữa pc và đt...thông wa internet và wifi đó! ;;)
Có hem pác
Pleaseeee...
Posted via Mobile Device
Hùi ui có ai bít có pm này hôn?
Có 1thời e nge là skype...j j đó k bít phải hôn?
Chú Thang ơi!
Chú biết zụ này hôn?
Help con tí :(
Posted via Mobile Device

suzuki_sport_rgx

Các bác cho em hỏi, phần mềm Killer.Mobile.TotalRecall.v3.2.0.SymbianOS.3rd and 5th .XENA1997.OPDA chạy cho máy 5800, khi cài nó báo "chứng chỉ lỗi.." nên mình đả vô trang Opda để lấy file *.cer về, rồi thực hiện việc sign trên mobile luôn, và tạo được file dạng *.sisx, khi mình cài:

Chỉnh ngày giờ hiện tại để cài thì báo "chứng chỉ hết hạng"

Khi chỉnh lùi về ngày 15/04/2007 hoặc 15/04/2008 thì báo "chứng chỉ chưa có hiệu lực, hoặc thiết lập ngày giờ trên điện thoại sai"

Khi chỉnh sang năm 2030 thì báo "chứng chỉ hết hạng"

Bó tay. mong các bác giúp em với :(

Auto

Các bác cho em hỏi, phần mềm Killer.Mobile.TotalRecall.v3.2.0.SymbianOS.3rd and 5th .XENA1997.OPDA chạy cho máy 5800, khi cài nó báo "chứng chỉ lỗi.." nên mình đả vô trang Opda để lấy file *.cer về, rồi thực hiện việc sign trên mobile luôn, và tạo được file dạng *.sisx, khi mình cài:
Chỉnh ngày giờ hiện tại để cài thì báo "chứng chỉ hết hạng"
Khi chỉnh lùi về ngày 15/04/2007 hoặc 15/04/2008 thì báo "chứng chỉ chưa có hiệu lực, hoặc thiết lập ngày giờ trên điện thoại sai"
Khi chỉnh sang năm 2030 thì báo "chứng chỉ hết hạng"
Bó tay. mong các bác giúp em với :(
Hi pác chỉnh từng năm thôi, chứ quất 1phát lên 2030 ghê vậy :D
Posted via Mobile Device

TraiNgheoHn

Đúng rồi đấy bạn chin từng năm một thôi,dò từng năm dễ hơn là vèo 1 cái đến năm 2030 hiii.Mà chứng chỉ thì bạn nên lùi về những năm trước tốt hơn.

suzuki_sport_rgx

Thanks các bác, báo cáo là em vừa chỉnh các năm như sau đây:
15/03/2007, 15/08/2008, và 17/12/2008 vẫn báo "chứng chưa có hiệu lực hoặc cài đặt ngày giờ trên điện t hoại sai" hix, c òn chỉnh ngày giờ sau thời gian hiện tại thì chỉ báo "chứng chỉ hết hạng" thoai :|, sáng giờ em chỉnh hoài, giờ bị đau tim rồi :(, máy em là 5800

miu170687

Mấy bác cho em xin phần mềm dọn dẹp rác dt với ,em kô biết tên trương trình là gì nên kô tìm được .Mong mấy bác tìm giúp !

illidan8984

Các bác cho em hỏi về phần mềm báo thức ngoài Handy Alarm Pro với, em dùng cái này tắt máy đi thì nó k báo thức mà em lại hay tắt máy lúc ngủ. Dùng cái có sẵn của điện thoại thì nó kêu bé quá, hình như nó kêu theo dung lượng mình set up cho nhạc chuông thì phải :(

Auto

Các bác cho em hỏi về phần mềm báo thức ngoài Handy Alarm Pro với, em dùng cái này tắt máy đi thì nó k báo thức mà em lại hay tắt máy lúc ngủ. Dùng cái có sẵn của điện thoại thì nó kêu bé quá, hình như nó kêu theo dung lượng mình set up cho nhạc chuông thì phải :(
Em thấy nó kêu theo âm lượng to dần mà pác!
Như thế mới hay chứ, kêu từ từ mình nge mình dậy chứ tự nhiên max luôn thì hơi kì nhỉ :)
Posted via Mobile Device

neo1105

Mấy bác cho em xin phần mềm dọn dẹp rác dt với ,em kô biết tên trương trình là gì nên kô tìm được .Mong mấy bác tìm giúp !
Chỉ có phần mềm tự động xóa các file "rác" PAlbTN cho bạn thôi
ở đây nhé

Phần mềm trên chả có tác dụng gì cả, file đó giúp load ảnh nhanh hơn trong galery và các trình duyệt ảnh khác, xóa đi thì nó lại có lại mà lúc xem ảnh rất bực.
Nói chung trên S60v3 chả có cái gì gọi là rác và dọn rác cả:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Có 2 câu hỏi về phần mềm :
- Tại sao mình cài từ điển LexiGoo nhìn có vẻ hoành tráng, Data lớn, nhưng không thể gõ từ trong đó, kiểu như liệt phím đó. Mình dùng E 63 đã Hack
- Dùng phần mềm ghi âm cuộc gọi TotalRecall bản Crack nhưng mỗi lần đăng nhập lại nó lại bắt kết nối Internet để kiểm tra cái gì đó, mà mỗi lần như vậy đều không thể kết nối đến trang chủ của nó được, vào lại lại là phần mềm Trial

NguyenTu

Super V.I.P
Có 2 câu hỏi về phần mềm :
- Tại sao mình cài từ điển LexiGoo nhìn có vẻ hoành tráng, Data lớn, nhưng không thể gõ từ trong đó, kiểu như liệt phím đó. Mình dùng E 63 đã Hack
- Dùng phần mềm ghi âm cuộc gọi TotalRecall bản Crack nhưng mỗi lần đăng nhập lại nó lại bắt kết nối Internet để kiểm tra cái gì đó, mà mỗi lần như vậy đều không thể kết nối đến trang chủ của nó được, vào lại lại là phần mềm Trial

Từ điển này chưa hỗ trợ Ể đâu long, chỉ gõ chữ như trên fím ĐT nokia bình thường. có nghĩa là ấn vào các fím số trên E63 sẽ gõ được chữ.

dùng bản TotalRecall 3.2.0 tiếng anh đi Long, Ghi âm trên E63, đỉnh luôn, không tiếng bip nào hết. FULL luôn!!!

trung_bi

Tân Binh mong được sự giúp đỡ của anh em mọi người !
E hiện nay đang sử dụng chiếc nokia phone E63 nhưng vì lý do công việc và học tập hiện em rất cần cài soft tiếng trung có thể đọc và write tiếng trung .! em đã thực hiện mấy cách như cài fontrouter hay như fontchange nhưng đều thất bại hix ! vậy mong có anh em nào đã làm qua với Ê63 hay ai biết cách nào khắc phục thì mong được mọi người chỉ giáo cho!
Rất vui vì được sự giúp đỡ của mọi người !
Xin cảm ơn ... !

Kojiro

Super V.I.P
Tân Binh mong được sự giúp đỡ của anh em mọi người !
E hiện nay đang sử dụng chiếc nokia phone E63 nhưng vì lý do công việc và học tập hiện em rất cần cài soft tiếng trung có thể đọc và write tiếng trung .! em đã thực hiện mấy cách như cài fontrouter hay như fontchange nhưng đều thất bại hix ! vậy mong có anh em nào đã làm qua với Ê63 hay ai biết cách nào khắc phục thì mong được mọi người chỉ giáo cho!
Rất vui vì được sự giúp đỡ của mọi người !
Xin cảm ơn ... !

Lỗi bạn gặp là gì? Fontchanger cần python để chạy nhé bạn!

yakinta

tắt tiếng chụp hình của n95

Các bác bro nào biết chỉ mình với. Xài con này lúc chụp hình mình chịu ko tắt tiếng được

tiny1990

Các bác bro nào biết chỉ mình với. Xài con này lúc chụp hình mình chịu ko tắt tiếng được

Của bạn đây! Tải X-plore 1.22 + Menu + Camera.sis.7z về xóa cái đuôi .7z đi

Hướng dẫn tí xíu nhé!
1) Nếu máy của bạn đã cài xplore thì hãy xóa cái cũ đi. Cài cái này của mình nhé. Mình đã nhúng thêm 2 thành phần để tắt tiếng chụp hình vào phần mềm xplore này.

2) Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùm.
+ Để chụp mà không có tiếng thì bạn chỉnh sang chế độ im lặng (tức là ra ngoài màn hình desktop và bấm giữ nút # => sẽ chuyển sang profile im lặng (cấu hình im lặng).
+ Mở camera rồi ấn chụp (chụp lén nhé :)))

Chúc bạn thành công!

rupikoner

Xin chào mọi người. Mình chưa hiểu cái CapsOff là gì và làm cách nào để ấn vào đó.
Nếu caps tương ứng với Capslock trên bàn phím thì lúc mình ấn vào đó chỉ hiển thị nút Tick màu đỏ chứ ko thể vào được foldêr Private.
Hay capsoff là 1 phần mềm ?

Status
Không mở trả lời sau này.