• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Xin chào mọi người. Mình chưa hiểu cái CapsOff là gì và làm cách nào để ấn vào đó.
Nếu caps tương ứng với Capslock trên bàn phím thì lúc mình ấn vào đó chỉ hiển thị nút Tick màu đỏ chứ ko thể vào được foldêr Private.
Hay capsoff là 1 phần mềm ?
Capsoff nhấn vào nhá 1cái là chạy rồi đó!
Xong vào pm xplorer sẽ vào đc private (nếu hack rồi)
Posted via Mobile Device

vuquanghoang

phần mềm lắc tay chuyển bài cho nokia e63

cho em hỏi có phần mềm nào dùng để lắc tay chuyển bài cho nokia e63 không mà có ai bít cách tắt âm chụp ảnh trên nokia n73 không hộ em với;;)

Caominh171

cho em hỏi có phần mềm nào dùng để lắc tay chuyển bài cho nokia e63 không mà có ai bít cách tắt âm chụp ảnh trên nokia n73 không hộ em với;;)

E63 mình cũng ko rõ có hỗ trợ lắc tay chuyển nhạc ko nữa.
Cách tắt tiếng chụp ảnh N73 bạn tham khảo tại đây:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=430535&postcount=332
Trước khi hỏi nên search trước trên dđ nha bạn.Đừng lập topic để hỏi nữa nha,mod sẽ delete cho coi.Chúc thành công!!=D>=D>

convoi9999

mình đã có cer và kkk, nhưng khi sign và cài ứng dụng vietmap 3 thì máy báo lỗi cer bị sai ??? mong các bạn giải thích dùm mình với, chỉ mình cách use cer lun nha. mình làm mấy bữa nay rùi mà vẫn chưa hack dc máy. mình xài máy N82

NguyenTu

Super V.I.P
mình đã có cer và kkk, nhưng khi sign và cài ứng dụng vietmap 3 thì máy báo lỗi cer bị sai ??? mong các bạn giải thích dùm mình với, chỉ mình cách use cer lun nha. mình làm mấy bữa nay rùi mà vẫn chưa hack dc máy. mình xài máy N82

kiểm tra lại cái file bạn đem sign. nếu có quá nhiều ký tự đặc biệt sẽ báo lỗi đó. cần đổi tên file đó đi trước khi sign

Đã có file cer rồi thì hack phone làm gì nữa hả trời? để sign được phải có đủ 3 file:
1. File PM cần signsis
2. File *.Cer
3. File *.key

Bạn tham khảo PM này để signsis nhé. Mình đang dùng nó để signsis rất tốt.
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=74683&postcount=10http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=75576&postcount=11

Chỉnh sửa cuối:

trananhtommy

Cho mình hỏi phần mềm la bàn trên điện thoại với. Tiếng Anh là Compass gì đấy. Chả là thất bên PPC có nói đến phần mềm la bàn trên PPC thấy hay quá. Máy tích hợp GPS mà chẳng ứng dụng được gì cả. Có cái này hay quá, thỉnh thoảng xem hộ hướng ngồi, hướng nhà cho anh em pà kon mà thiếu cái la bàn thì hơi dở..

Có bạn nào có phần mềm và đã dùng rồi, cho mình xin 1 bản nhé. Cảm ơn nhiều!

convoi9999

mình dùng tool của pda việt : sau khi sử dụng nó hiện lên là : could not verify signature with know algorithm, exiting encryption .......
Adidas ơi, chỉ mình với. thanks nhiều

Kojiro

Super V.I.P
mình dùng tool của pda việt : sau khi sử dụng nó hiện lên là : could not verify signature with know algorithm, exiting encryption .......
Adidas ơi, chỉ mình với. thanks nhiều

Rename file cer, file k3y và file chương trình chỉ còn 1 kí tự đầu tiên. Sign lại rồi báo kết quả nhé :D

convoi9999

đã sign thành công mỹ mãn hihihi. Nhưng mà khi cài rompatcher dzo thì hệ thống thông báo file này đã bị thối nát :((, anh có file rompatcher nào mới ko, em đang hack fone theo cách số 1 :(. hôm nay là ngày thứ 4 liên tiếp em hack máy em đó :(

Kojiro

Super V.I.P
đã sign thành công mỹ mãn hihihi. Nhưng mà khi cài rompatcher dzo thì hệ thống thông báo file này đã bị thối nát :((, anh có file rompatcher nào mới ko, em đang hack fone theo cách số 1 :(. hôm nay là ngày thứ 4 liên tiếp em hack máy em đó :(

Đừng hỏi 1 vấn đề nhiều nơi :( Đã trả lời bên kia rồi nhé!

NguyenTu

Super V.I.P

khi cài, đẩy lùi lại ngày tháng vài tháng là OK đó

trung_bi

Lỗi bạn gặp là gì? Fontchanger cần python để chạy nhé bạn!

mình đã cài python 1.9.1 cho s60v3 nhưng khi cài đặt xong thì mở lên khôg có được và báo lỗi thiếu python runtime trong khi mình đã cài rồi ! còn những bản python khác mình cài đều okei nhưng khi mở fontchange thì lại không thể mở được ! bạn làm ơn xem hộ vấn đề này được không? xin cảm ơn bạn !

vandunga3

Có bác nào bít fần mềm tìm dead pixel thì làm ơn cho em xin link down nhé.
Thank các bác rất nhìu

Kojiro

Super V.I.P
mình đã cài python 1.9.1 cho s60v3 nhưng khi cài đặt xong thì mở lên khôg có được và báo lỗi thiếu python runtime trong khi mình đã cài rồi ! còn những bản python khác mình cài đều okei nhưng khi mở fontchange thì lại không thể mở được ! bạn làm ơn xem hộ vấn đề này được không? xin cảm ơn bạn !

Bạn cài thêm megapy và scripshell nhé! Mình cài toàn bộ nên ko biết khi cài nó cần gì nữa, chỉ biết cài vào là chạy à.

tiny1990

Ai biết cách làm icon MBM vui lòng làm giúp em cái icon này. Hoặc cho em xin phần mềm chuyển đổi đuôi JPG/PNG thành MBM đi ạ.

thanhnam711

Hỏi chút về pm cắt nhạc mp3:
Sau khi mình chọn open file và chọn file nhạc cần edit, nó hiện lên thông báo này "unable to execute file for security resons"
bạn nào bít chỉ mình hén

Theo mình dịch ra thì nó có nghĩa là "Ko thể thực hiện đc do file được bảo vệ".Ko bik có giúp ít gì cho bạn ko

hichic mình cũng bít dịch mà bạn:p, có ai bít cách khắc phục ko nhỉ:(

Kojiro

Super V.I.P
hichic mình cũng bít dịch mà bạn:p, có ai bít cách khắc phục ko nhỉ:(

Bạn xem thử bài đó có đang bị chi phối bởi ứng dụng nào của hệ thống ko? Như nhạc chuông...
Mình ko dùng nên chỉ nói đc vậy :)

Posted via Mobile Device

tiny1990

Các bạn ơi! Mình có yêu cầu đặc biệt và đáng được quan tâm vì cái này danh cho những người yêu nhau, những người điệp viên 007.

Mình đang tìm phần mềm soạn tin nhắn để gửi cho ngừoi bên kia. Người bên kia phải nhập đúng mã số Pin thì mới xem được (Người đó dùng bất kì đt loại gì). (Giống tin nhắn gửi yêu cầu GPRS của nhà mạng)

Status
Không mở trả lời sau này.