• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

spyhunter88

Có ai biết phần mềm nào có thể sao lưu các tin nhắn cả trong Inbox và Sent, kể cả sau khi mình xóa chúng đi trong Inbox và Sent của máy. Ngoài ra phần mềm nào còn có công cụ Search kèm theo trong các tin nó đã lưu thì tốt quá.
Để thi thoảng mình tìm lại thông tin trong mình trao đổi qua tin nhắn. Mà để nhiều trong Inbox nó chậm dần. Thanks.

die_for_love_vn

Dạo này có bác nào dùng aED-DLoader 4.6 down được từ Megaupload không? Trước mình thấy còn down được nhưng chẳng hiểu sao bây giờ toàn báo lỗi link. Không down được gì cả, kể cả Mediafire cũng vậy. Mình chỉ down được từ mỗi Rapid mà thôi. Chán quá. Có ai bị như mình không

Mình vẫn down được mà, chắc là mấy file nó bị remove rồi nên kô down được ấy mà. Kô sao đâu!;;)

Auto

Có ai biết phần mềm nào có thể sao lưu các tin nhắn cả trong Inbox và Sent, kể cả sau khi mình xóa chúng đi trong Inbox và Sent của máy. Ngoài ra phần mềm nào còn có công cụ Search kèm theo trong các tin nó đã lưu thì tốt quá.
Để thi thoảng mình tìm lại thông tin trong mình trao đổi qua tin nhắn. Mà để nhiều trong Inbox nó chậm dần. Thanks.
Em có nè!
Cần thì pm yh e nhé! ;;)
Posted via Mobile Device

Hailua_Saigon

mình mới tuyển 1 em n95 2g và vừa úp phiên bản mới nhất xong rùi tử nhiên mất tiêu font tiếng việt ai biết xin chỉ giáo dùm cho mình nha.thanks nhiều

haiau84

Nếu bị lỗi "Update error" thì chắc hẳn vẫn còn vết tích của bản cũ rồi,nếu vào App.mrg ko thấy,bạn thử xóa bằng tay theo đường dẫn khi bung file xem sao.Xóa xong hết mọi thứ thì cài lại chắc sẽ OK thui :)
Chúc thành công!!

Bác có thể nói rõ hơn được không. xóa theo đường dẫn khi bung file là xóa từ đâu. pm khi bung file sẽ có đường dẫn hả bạn.mình không hiểu chỗ này lắm. thanks

myhanhdiep

giup minh voi

Minh xai con E65, minh muon cai phan mem ghi am cuoc goi Ultimate.Voice.Recorder.v3.01.S60v3.sis nhung chi la phien ban dung thu. ghi am duoc chi 5 phut thoi
giup minh cai duoc phien ban chinh thuc di.
Thanks nhieu

MinhThang

Manager
Minh xai con E65, minh muon cai phan mem ghi am cuoc goi Ultimate.Voice.Recorder.v3.01.S60v3.sis nhung chi la phien ban dung thu. ghi am duoc chi 5 phut thoi
giup minh cai duoc phien ban chinh thuc di.
Thanks nhieu

Chú ý bài viết phải có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!

Theo chữ ký của mình tải bạn tốt nhất, đã Việt hóa mà dùng.

myhanhdiep

Mình xài con E65, mình muốn cài phần mềm ghi âm cuộc gọi Ultimate.Voice.Recorder.v3.01.S60v3.sis nhưng chỉ là phiên bản dùng thử. ghi âm được chỉ 5 phút thôii
gíup mình cài phiên bản chính thức đi.
Thanks nhiều

MinhThang

Manager
Mình xài con E65, mình muốn cài phần mềm ghi âm cuộc gọi Ultimate.Voice.Recorder.v3.01.S60v3.sis nhưng chỉ là phiên bản dùng thử. ghi âm được chỉ 5 phút thôii
gíup mình cài phiên bản chính thức đi.
Thanks nhiều

PM bạn Down ở trang nào trong PV. Không có hướng dẫn gì à, cho xin cái Link.

lonny1015

FLIP SILENT VER 1.05

DÒNG MÁY HỔ TRỢ

Hiện tại chỉ hỗ trợ cho các dòng có tích hợp Accelerometer như: N95, N95 8GB, N82. Riêng N93i là không được hỗ trợ :D

CÁC CHỨC NĂNG CHÍNH

1, Flipover the phone to hangup or mute an incoming call!
(Lật để từ chối cuộc gọi hoặc chuyển sang chế độ im lặng)

2, Flipover to snooze or stop the alarm!
(Lật để dừng đồng hồ báo thức)

3, More power save, Stop the sensor ASAP!
(Tiết kiệm PIN hơn)

4, Full control of switching between profiles, both flip over and flip back!
(Chuyển đổi giữa các Profiles)

5, Internationalization: supports 10 languages!
(Hỗ trợ 10 ngôn ngữ)

6, Slider back to hangup the call!
(Trượt lên để ngắt cuộc gọi)

TÍNH NĂNG MỚI

1, slider down to answer a call with loudspeaker!
(Trượt xuống để trả lời cuộc gọi với loa ngoài)

2, slider back to end up call!
(Trượt lên lại để kết thúc)

3, hide FlipSilent from the task list !
(Được giấu khỏi Task list)

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT

1, Các máy hỗ trợ: N95, N95 8GB, N82
2, Cài sau khi hack phone hoặc sign
3, Cài vào Phone Memory

mìh cài vào thì nó báo update error bạn àh........máy mìh đã hack phone và up firmware mới, mìh đag xài N82

Caominh171

mìh cài vào thì nó báo update error bạn àh........máy mìh đã hack phone và up firmware mới, mìh đag xài N82

Nếu báo như vậy thì hình như bạn đã chưa gỡ bỏ hết những gì liên quan đến bản cũ rồi :-?

cupidbaby

Xin bản Ttpod cài không cần sign?

Mình thấy phần mềm này hay quá, giao diện cũng đẹp nữa!Nhưng khi mình down 1 bản về cài thì nó báo là" certicifate error.........." chắc là chưa sign.Vậy bạn nào có bản cài không cần sign cho mình xin nhé!Thank!(Mình dùng N77)

Kojiro

Super V.I.P
Mình thấy phần mềm này hay quá, giao diện cũng đẹp nữa!Nhưng khi mình down 1 bản về cài thì nó báo là" certicifate error.........." chắc là chưa sign.Vậy bạn nào có bản cài không cần sign cho mình xin nhé!Thank!(Mình dùng N77)

TTPod ko những phải sign mà còn phải hack mới cài được nhé!

cupidbaby

Không phải đâu bạn à!Lần trước mình cũng kiếm được 1 bản cài được rồi nhưng khi vào nó báo lỗi -5 ,2 hay gì gì đấy!

Kojiro

Super V.I.P
Không phải đâu bạn à!Lần trước mình cũng kiếm được 1 bản cài được rồi nhưng khi vào nó báo lỗi -5 ,2 hay gì gì đấy!

Thì mình nói rồi, bạn muốn dùng thì phải hack máy, ko thì lỗi ráng chịu :)

tiny1990

Có ai có ola v.3 chưa? cho đệ xin, đệ tiếc mất 15.000vnd khi gửi tn 87xx lắm!

cupidbaby

Thì mình nói rồi, bạn muốn dùng thì phải hack máy, ko thì lỗi ráng chịu :)

Hack máy là sao hả bạn?Có hại gì cho máy không?Mình mới tham gia diễn đàn nên có nhiều điều không hiểu mong bạn chỉ giáo!À máy mình dùng là N77 có hack được không bạn!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Hack máy là sao hả bạn?Có hại gì cho máy không?Mình mới tham gia diễn đàn nên có nhiều điều không hiểu mong bạn chỉ giáo!À máy mình dùng là N77 có hack được không bạn!

Hack là để cài các Pm ko qua 1 bước trung gian sign (bạn ko cần quan tâm là gì :p), hướng dẫn hack tại: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447, hack ko làm máy bị sao cả nha.

Status
Không mở trả lời sau này.