• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

chemi1209

Anh MinhThang ơi, trên S60v3 đã có bộ gõ Tiếng Việt chưa? Em thấy trên S60v2 có rồi, tìm của v3 mà ko thấy!

romano81

Có bác nào đang sài Foreca.Weather.v1.4.0.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-POPDA mà bị đòi download license không? Mấy hôm nay tự dưng không sử dụng được nữa. Nó bắt download license. Hic

chemi1209

Có bác nào đang sài Foreca.Weather.v1.4.0.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-POPDA mà bị đòi download license không? Mấy hôm nay tự dưng không sử dụng được nữa. Nó bắt download license. Hic

Mình cũng bị dính đây, tình trạng chung mà! Phải chờ thôi!

galaxy_89

Lúc trước mình dùng N70 có cái pm Where I am ...tuy ko có GPS nhưng mình ko biết làm sao nó auto chỉnh dc cấu hình khi mình đi lại trường or công ty or nhà ... sẽ thay đổi cấu hình v.v... theo ý mình chỉnh ... ko biết N82 có pm đó ko nhỡ ???

MinhThang

Manager
Lúc trước mình dùng N70 có cái pm Where I am ...tuy ko có GPS nhưng mình ko biết làm sao nó auto chỉnh dc cấu hình khi mình đi lại trường or công ty or nhà ... sẽ thay đổi cấu hình v.v... theo ý mình chỉnh ... ko biết N82 có pm đó ko nhỡ ???

Có đó bạn mà lâu quá mình không nhớ, đại loại thay đổi cấu hình, nhưng bạn muốn cấu hình ở khu vực nào để thay đổi thì bạn phải tới đó để nó nhận diện:D nói túm lại là có nhưng lâu quá nên không nhớ nổi, bạn tìm thử nhé.

calvinklein87

soft nào bjio là lướt web ngon nhất có thể nghe nhac dow và up load tốt nhất hả các bác?? cho em xin nha...PM đó lả tiếng việt thì càng tốt

hopelessrover

Admin cho mình xin phần mềm ghi âm EXTENDER RECORDING hoặc phần mềm tương tự , máy Nokia 3250 , S60 3rd .
Xin cho mình bản full .
Thanks

bluedragon0307

Dùng Handyprofile đi bạn. Có phải bạn cần PM chỉnh profile ko? Nếu đúng thì báo để mình post cho, có cả k.3.y luôn

MinhThang

Manager
Admin cho mình xin phần mềm ghi âm EXTENDER RECORDING hoặc phần mềm tương tự , máy Nokia 3250 , S60 3rd .
Xin cho mình bản full .
Thanks

Có nhiều bản VH cho bạn lựa chọn, chúng nằm tất cả dưới chữ ký của mình, chỉ cần Click chuột vào là thấy.:D

azkaban3000

Ai biết cách mark file nhanh trong x-plorer kô chỉ mình với, mình dùng n82 tìm mãi kô được, hay có cách nào mod lại phím shift đấy kô ?

Kieu_Phong

Ai biết cách mark file nhanh trong x-plorer kô chỉ mình với, mình dùng n82 tìm mãi kô được, hay có cách nào mod lại phím shift đấy kô ?
Giữ phím # bấm xuống xuống xuống để đánh dấu.
Giữ phím # bấm sang phải để đánh dấu tất cả hay sang trái để bỏ đánh dấu tất cả. Đủ nhanh chứ ? :)

waizwaiz

Cần phần mềm ghi âm giọng nói!

Bạn nào có phần mềm ghi âm giọng nói "chuyện dụng" không? (không phải thu âm điện thoại nhé). Mình mún thu âm mí cuộc nói chiện! hihi... :D

MinhThang

Manager
Bạn nào có phần mềm ghi âm giọng nói "chuyện dụng" không? (không phải thu âm điện thoại nhé). Mình mún thu âm mí cuộc nói chiện! hihi... :D

Tất cả thứ bạn cần nó nằm trong chữ ký của mình nhé!

Thuannt8x

Em muốn kiếm một phần mềm ghi âm bằng phím nóng cho e63 bác nào có thì share cho em với

bigtiger0905

giúp mình config cái Telexy Networks SymSMB v4.00 SymbianOS9.1 này với, mình không thể config nó, tiếng việt càng tốt, cái user guide nó hướng dẫn sơ sài quá, không biết làm sao.

Status
Không mở trả lời sau này.