• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

sontunght

mình thì cài mtdeva 2008 vào máy, xong rùi bật nên mà nó toàn báo lỗi : please insert your memory card containing the mtdEva folder into your phone. The application must load data at the first run.
thế là em không thể nào vào được nữa. đã copy phần data của bộ cài vào phần intalled của phone cung vẫn báo vậy. bác nào biết chỉ em với. hay chỉ em cách cài khác cũng được.

sontunght

bạn gái em dùng con Ê66.hỏi cách cài mấy cái theme mà cũng chẳng bít lấy theme nao.cài thử mấy cái mà nó ko được.TT các bác giúp em với. em chỉ bít dùng mỗi máy của em thuiTT

MinhThang

Manager
bạn gái em dùng con Ê66.hỏi cách cài mấy cái theme mà cũng chẳng bít lấy theme nao.cài thử mấy cái mà nó ko được.TT các bác giúp em với. em chỉ bít dùng mỗi máy của em thuiTT

Theme thì bạn qua đây, chọn Theme có size 320x240 bạn nhé, nếu cài không được bạn chỉnh lùi thời gian của đt lại tháng 6/2007 là được.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=51221&page=7

cless2010

hix mấy anh ơi sao cái N96 của em xài omie karaoke thì hát xong một bài là nó bị lỗi ứng dụng bị out ra ngoài
mấy anh xin giup em

Jesse

Máy đã hack, bây giờ thay thẻ nhớ khác - phải làm sao ?

Em dùng con E63, đã hack ( = helloOX) và cài nhiều ứng dụng vào máy, sử dụng bình thường.

Nay, em muốn thay thẻ nhớ khác (mới mua) vào máy thì phải làm sao để máy sử dụng bình thường như trước ?

Có cần phải hack lại máy ko vậy mấy bác ?

Vì khi em gắn thẻ khác vào máy thì vào xplorer .... thì ko thấy các thư mục chương trình, hệ thống .... như là thẻ nhớ cũ .

em phải làm gì để máy sử dụng bình thường như là khi còn thẻ nhớ cũ ?

Mong mấy bác giúp em.

Xin cảm ơn !

J.

thaitulong

dễ ợt đút thẻ cũ vào vi tính copy toàn bộ những gì có trong thẻ ra vi tính sau đó đút thẻ mới vào và chỉ cần past vào thôi

demon000

Hum nay e có cài vào phần mềm Psiloc.irRemote và TRK , sau đó e có vào đc cái irRemote đc 1 lần sau đó thoát ra vào lại thì ko vào đc nữa , lúc này trên máy e bỗng xuất hiện 1 cái icon tên là BiNSWiCertMui, nhưng icon này ko mở đc. E đã remove cả 2 phần mềm irRemote và TRK nhưng cái icon đó BIN... nó vẫn ko chịu mất đi.cái JbakTaskman nó báo cái file đấy nằm trong C:/sys/bin , E có vào X-plore để tìm và xóa nó đi nhưng ko thấy . Các bro cho e bít bây h làm sao để xóa đc cái icon đó đi. H mà format máy và thẻ nhớ thì cài lại phần mềm mệt lắm. E sài N82 . Đây là hình ảnh của cái icon đó >"< .

leminh1988

mấy anh cho em hỏi có phần mềm nào mà khi nhận tin nhắn mà máy đang ở chế độ chờ tiết kiệm pin ko sáng màn hình lên ko vậy.

Kojiro

Super V.I.P
mấy anh cho em hỏi có phần mềm nào mà khi nhận tin nhắn mà máy đang ở chế độ chờ tiết kiệm pin ko sáng màn hình lên ko vậy.

Tiết kiệm ghê quá nhưng có lẽ hại mắt quá nên ko có ai làm ra PM này cả :p

thangcaubaoyen

mình cần phần mềm biến đèn flash thành đèn pin ai có cho mình xin nhé ;) yahoo mình là yeuem_lừaem_roianhbiến@yahoo.com

azkaban3000

Hum nay e có cài vào phần mềm Psiloc.irRemote và TRK , sau đó e có vào đc cái irRemote đc 1 lần sau đó thoát ra vào lại thì ko vào đc nữa , lúc này trên máy e bỗng xuất hiện 1 cái icon tên là BiNSWiCertMui, nhưng icon này ko mở đc. E đã remove cả 2 phần mềm irRemote và TRK nhưng cái icon đó BIN... nó vẫn ko chịu mất đi.cái JbakTaskman nó báo cái file đấy nằm trong C:/sys/bin , E có vào X-plore để tìm và xóa nó đi nhưng ko thấy . Các bro cho e bít bây h làm sao để xóa đc cái icon đó đi. H mà format máy và thẻ nhớ thì cài lại phần mềm mệt lắm. E sài N82 . Đây là hình ảnh của cái icon đó >"< .

N82 kô có Infared thì sao mà dùng được hả bạn.

Cho mình hỏi có phần mềm tìm kiếm file nào hay kô, mình thấy chức năng tìm file của X-plore hoạt động kém quá, chương trình tìm kiếm mặc định trong máy thì không hỗ trợ tìm file trong sys :(

devil13

hi các bro ,các bro gửi link khác về pm worldmate 2009 cho em được ko.em ko thể dơnload ở link mediafire ,các bro gửi link khác cho em được ko ,cám ơn các bro trước ..

tranvudtvt

ai có phần mềm biến camera trước thành webcam cho mình xin với.(minh đang xài E71, va xai ctr chat slick)

Kojiro

Super V.I.P
N82 kô có Infared thì sao mà dùng được hả bạn.

Cho mình hỏi có phần mềm tìm kiếm file nào hay kô, mình thấy chức năng tìm file của X-plore hoạt động kém quá, chương trình tìm kiếm mặc định trong máy thì không hỗ trợ tìm file trong sys :(

Ko có trình nào theo ý bạn đâu, mình thấy Xplore tìm cũng được với điều kiện tìm trong folder nào đó chứ ko phải tìm ngay ngoài RootDirectory :)

Hic giúp mình với, mình tìm trong phẩn VH của bạn mà không thấy. Nhiều quá
Up lại giúp mình cái link down phân mềm shutdown máy nha

thanks

Đây nè bạn: http://pdaviet.net/showpost.php?p=450468&postcount=25

hi các bro ,các bro gửi link khác về pm worldmate 2009 cho em được ko.em ko thể dơnload ở link mediafire ,các bro gửi link khác cho em được ko ,cám ơn các bro trước ..

Đây nhé: http://www.box.net/shared/5c4bnst89f

Status
Không mở trả lời sau này.