• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

hocdung

co anh nào có phần mềm quay phim cho 6120 ra file avi cho em với .. thanks trước nhé em đang rất cần phần mền này ;) .Mong có câu trả lời sớm nhất

MinhThang

Manager
co anh nào có phần mềm quay phim cho 6120 ra file avi cho em với .. thanks trước nhé em đang rất cần phần mền này ;) .Mong có câu trả lời sớm nhất

Quay phim thì nó sẽ ra định dạng mặc định là mp4. 3gp chứ chưa thấy pm nào hỗ trợ để quay phim trích xuất ra avi cả bạn à.

cuongpham208

Hic các bác giúp em về pm xyzmusic control với. em cài trên n93i nhưng lúc cài xog mới bít là máy mình không có nút gallery bên hông giống n95 và n82. Hic có bác nào bít pm giả lập nút này không ah? Không có nút này thì thằng xyzmusic đó không làm việc đc.:((

connhim1223

e cần quick office cho N81, e có down mấy bản 5. về cài nhưng nó cứ báo unable to intsall package gi` đó,máy chưa có quick office

kodut

Tình hình vừa chuyển từ N72 sang E71 nên có vài thắc mắc về Soft cần anh em tư vấn hộ với:
1. THấy rất nhiều soft từ điển A_V, Vậy cái nào oke nhất ? (kiểu như mdict của S60 v1 ế ạ)
2. Em cần 1 soft về map của HN sao cho ổn ổn tý ? cái map trog máy ko bít dùng.
3. Có Soft Báo Thức nào tốt các bác jói thiệu em với ?
4. Về vấn đề chat.. nếu chat qua GPRS thì dùng soft nào tốt nhất ? còn chat qua Wifi thì dùng soft nào ?
5. Có nhất thiết pải hack phone để cài nhiều soft hok ? có nhiều soft unsign cần pải hack phone ko hả mọi nguòi ? Sao trứoc em dùng N72 có thấy mấy soft đã dc crakk sẵn là sao

die_for_love_vn

Tình hình vừa chuyển từ N72 sang E71 nên có vài thắc mắc về Soft cần anh em tư vấn hộ với:
1. THấy rất nhiều soft từ điển A_V, Vậy cái nào oke nhất ? (kiểu như mdict của S60 v1 ế ạ)
2. Em cần 1 soft về map của HN sao cho ổn ổn tý ? cái map trog máy ko bít dùng.
3. Có Soft Báo Thức nào tốt các bác jói thiệu em với ?
4. Về vấn đề chat.. nếu chat qua GPRS thì dùng soft nào tốt nhất ? còn chat qua Wifi thì dùng soft nào ?
5. Có nhất thiết pải hack phone để cài nhiều soft hok ? có nhiều soft unsign cần pải hack phone ko hả mọi nguòi ? Sao trứoc em dùng N72 có thấy mấy soft đã dc crakk sẵn là sao

Về từ điển mình ít dùng nên mình kô bít. Map thì bạn có thể dùng Google map hoặc vimap. Chat thì bạn dùng Slick là ok nhất. Bạn nên hack phone để cài các phần mềm unsign. Crackk là phần mềm đã bẻ khoá để có thể dùng full, nên nó kô liên quan gì đến hack phone cả. :D Chúc thành công!

Posted via Mobile Device

sony

Có phần mềm nào tương tự coreplayer để xem file flv mp4 avi .... tốt không , mình dùng pm này bị xung đột với web .....

die_for_love_vn

Có phần mềm nào tương tự coreplayer để xem file flv mp4 avi .... tốt không , mình dùng pm này bị xung đột với web .....

Bạn dùng Smart Movie ý! Xem được các loại mà ít đụng chạm với thằng nào.:D:D;)

tronjava

mình đang xài 6120c, mình muốn chơi game n_gage thì phải làm như thế nào?n-gage là gì,làm sao để cài đặt, dùng chương trình gì,mong các bạn chỉ giúpb-)

bluedragon0307

PM PhotoBrowser dùng có cần Python ko ah? Em cài vào N73 chỉ thấy mỗi tên ứng dụng, ko có icon, click vào thì chỉ nhá 1 cái như Capon với off rồi ko thấy chạy gì cả?

die_for_love_vn

mình đang xài 6120c, mình muốn chơi game n_gage thì phải làm như thế nào?n-gage là gì,làm sao để cài đặt, dùng chương trình gì,mong các bạn chỉ giúpb-)

Game n-gage thì bạn phải sang box game hỏi chứ!

Posted via Mobile Device

leminh1988

Cho em hỏi có phần mềm nào cài vào máy làm cho cái danh bạ hiển thị luôn cả tên và số điện thoại giống như danh bạ cuả 1100i ko mấy anh
Posted via Mobile Device

romano81

Mấy ngày nay sao điện thoại của mình rất hay tự khởi động lại. Mà lạ ở chỗ mặc dù khởi động hiện lên màn hình Nokia nhưng bàn phím vẫn bị khóa. Mình đang thắc mắc không biết có phải bị xung đột phần mềm không? (Hacked by HelloOX). Hic

Kojiro

Super V.I.P
Mấy ngày nay sao điện thoại của mình rất hay tự khởi động lại. Mà lạ ở chỗ mặc dù khởi động hiện lên màn hình Nokia nhưng bàn phím vẫn bị khóa. Mình đang thắc mắc không biết có phải bị xung đột phần mềm không? (Hacked by HelloOX). Hic

Nếu thế thì mình nghị máy bạn đến hạn bảo trì rồi đó :) 4mat máy cài lại cho ngon đi bạn, lời khuyên chân thành đó.

hugdajkaz

Bạn ơi có pm nào đổi màu font chữ của máy ko vậy? mình mới đổi font chữ nhưng màu đậm quá nhìn hơi nhòe, mình muốn đổi màu sáng hơn 1 chút, giúp mình với...

romano81

Sao mình cài SHAPE_Services_IM__for_Skype_v3.01_S60v3_SymbianOS9.x_Cracked-DiL.sis dùng được 7 ngày thì nó đòi License của DiL nhỉ. Có ai bị giống mình không? Nếu ai có kkk cho mình xin với. thanks

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi có pm nào đổi màu font chữ của máy ko vậy? mình mới đổi font chữ nhưng màu đậm quá nhìn hơi nhòe, mình muốn đổi màu sáng hơn 1 chút, giúp mình với...

Phải đổi font bạn ơi! Theo mình biết là ko có :(

ruoixanh

hi hi N81 2G muốn nghe nhac đuôi FLAC quá mà chưa tìm được phần mềm. Bạn nào có link up hộ mình với VOTE liền
Cam ơn nhìu nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.