• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

sony

Cho mình hỏi patch open hide menu và open4all của ROMPatcher nó có phải là 1 không, nếu không thì cho mình xin file patch " open hide menu " đó :)

Mình đã tìm được rồi nhưng thắc mắc chút là cái này chỉ là nhìn thấy menu ẩn chứ không đụng chạm gì được hay phải thêm 1 thao tác nào nữa, mình dùng để enable effect theme nhưng không được, chỉ mình với ;) Thanks

Mình chỉ cài tất cả pm lên máy trừ pm bản đồ và game ra , vậy mà vẫn không chạy được các pm cần python .

MinhThang

Manager
mình xài N6120, phải hack mới đc hả bạn ?
mình sign phần mềm đó rồi cài đặt ngon ơ, tới lúc mở pm lên nó báo "Lỗi" rồi thoát ra luôn

Không phù hợp với máy của bạn rồi bạn à.

lion2411

Ai tạo dùm em cái file *.cer với.máy em là N78 ImeI của em là

352057027454440

cái file .csr em có dính kèm ở dưới.thx nhìu.em mò hoài mà ko ra

MinhThang

Manager
Ai tạo dùm em cái file *.cer với.máy em là N78 ImeI của em là

352057027454440

cái file .csr em có dính kèm ở dưới.thx nhìu.em mò hoài mà ko ra

Hiện tại Topic láy cer cho anh em đã Lock bạn sang box v5 để làm theo anh em bạn nhé!

toan1101

cho em hỏi cái soft tương tự như Vibratecall

hồi trước em có xài 1 cái soft, là khi ta gọi ,máy vẫn đổ chuông bình thường , nhưng khi bên kia bắt máy thì máy sẽ rung 1 cái thôi

chứ ko phải như Vibratecall , nó rung tới khi người ta bắt máy , như thế rất tốn pin và tê tay

bác nào bít soft đó tên gì chỉ em với , cho em link download lun nhé

thankss

hình như ko ai giúp em hết ::(:(:(

macthienthan

mất file cer và key phải làm sao đây

mình vừa bị mất 2 file cer và k e y .các bác giúp mình lấy lại nhe
xim cắm ơn rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

DeathMagic

híc...n79 sau khi hack xong dùng các phần mềm cứ đơ đơ ... vdu như là k restart máy được :( dùng cả JB và xplore mà hok được :(....cài vietmap cũng hok được nữa.. hay e hack chưa được 100% ... ai giúp e với ...e hack = HeloOx1.03

vancopvt

các bác cho em hỏi có pm nào để đưa icon ra màn hình chờ cho dễ sử dụng không. Dùng cái handyshell chán lắm không đổi thay được icon ngoài màn hình chờ. Hoặc pm nào hiển thị danh bạ giống với handy shell cũng được. Tức là khi mình ấn số gọi sẽ hiện ra những tên giống số đó trong danh bạ ý.

banlc

CÀI QUICK OFFICE 6.1.91 TRÊN THỂ NHỚ BẰNG CÔNG CỤ SMARTSIS

Các mod cho mình hỏi chút: mình đang dùng N73 ME bộ nhớ trong chỉ 43M nên rất muốn cài các phần mềm vào thẻ nhớ.
- Với Adobe Reader LE mình đã dùng SmartSIS packing và cài vào ổ E.
- Với Quick Office v6.1.91 mình đã dùng SmartSIS để unpack (Ok),nhưng khi Packing thì đến 99% gần xong (đến phần Write sis file) thì báo failed.

Các mod giúp mình giải thích vấn đề này giúp mình.:((

Auto

Các mod cho mình hỏi chút: mình đang dùng N73 ME bộ nhớ trong chỉ 43M nên rất muốn cài các phần mềm vào thẻ nhớ.
- Với Adobe Reader LE mình đã dùng SmartSIS packing và cài vào ổ E.
- Với Quick Office v6.1.91 mình đã dùng SmartSIS để unpack (Ok),nhưng khi Packing thì đến 99% gần xong (đến phần Write sis file) thì báo failed.
Các mod giúp mình giải thích vấn đề này giúp mình.:((
Khi pack bạn k nên chạy thêm pm nào hết!
Vì chỉ là mobile mà, nên nhấn pack rồi để khi nào "phạch phạch phạch" là x0ng :D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
híc...n79 sau khi hack xong dùng các phần mềm cứ đơ đơ ... vdu như là k restart máy được :( dùng cả JB và xplore mà hok được :(....cài vietmap cũng hok được nữa.. hay e hack chưa được 100% ... ai giúp e với ...e hack = HeloOx1.03

Hack thành công thì cài bình thường bạn à, nếu bạn không cài đuơch ứng dụng nào tjif có thể bạn Hack chưa thành công, bạn nên nêu rõ lỗi khi bạn cài để anh em có thể giúp cho bạn chính xác hơn.

tuyen6ngon

Banned
Bro nào có kinh nghiệm dùng Smartsis thì chỉ giùm mình vấn đề này. Dùng Smartsis bung file sis ; sisx ra thì nó lưu vào đâu và gồm những gì
Posted via Mobile Device

Và tiện cho mình hỏi tiếp câu này. Việt trên 5700 thì cần thiết những gì. Cho mình xin link lun
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Bro nào có kinh nghiệm dùng Smartsis thì chỉ giùm mình vấn đề này. Dùng Smartsis bung file sis ; sisx ra thì nó lưu vào đâu và gồm những gì
Posted via Mobile Device

Và tiện cho mình hỏi tiếp câu này. Việt trên 5700 thì cần thiết những gì. Cho mình xin link lun
Posted via Mobile Device

Đã có Topic hướng dẫn cho cộng đồng VH bạn nên hỏi 1 nơi, không 1 nội dung hỏi nhiều nơi anh em khó theo dõi. Bạn nên xem bài của pm đó để biết thêm thông tin.

banlc

Khi pack bạn k nên chạy thêm pm nào hết!
Vì chỉ là mobile mà, nên nhấn pack rồi để khi nào "phạch phạch phạch" là x0ng :D
Posted via Mobile Device

Cám ơn bạn. Mình dùng SmartSIS cũng khá thành thạo, khi packing mình toàn chọn trước giờ đi ngủ (tức là không chạy phần mềm nào khác, và để offline). Nhưnng khi chạy 99% đang Write Sis file thì vẫn báo failed (mình làm đi làm lại vài lần rồi vẫn báo failed như vậy).

tuyen6ngon

Banned
Đã có Topic hướng dẫn cho cộng đồng VH bạn nên hỏi 1 nơi, không 1 nội dung hỏi nhiều nơi anh em khó theo dõi. Bạn nên xem bài của pm đó để biết thêm thông tin.
đây là topic yêu cầu và thắc mắc về soft mà. Câu hỏi mình đặt ra là rất hợp lí. Bro biết thì giúp mình đi
Posted via Mobile Device

Auto

Cám ơn bạn. Mình dùng SmartSIS cũng khá thành thạo, khi packing mình toàn chọn trước giờ đi ngủ (tức là không chạy phần mềm nào khác, và để offline). Nhưnng khi chạy 99% đang Write Sis file thì vẫn báo failed (mình làm đi làm lại vài lần rồi vẫn báo failed như vậy).
Bạn pack pm gì nhỉ
Có thể pm đó nặng wá k, vì là đt mà, cũng bị hạn chế chút xíu :D
Posted via Mobile Device

fuyumiluv13

cho em hỏi
em cài cái quickoffice vào
khi tạo 1 file word mới
em muốn gõ dấu nhưng ko đc
em vẫn dùng cách gõ dấu giống tin nhắn ( bấm *)
nhưng nó ko đc ạ
ai bik cách chỉ hộ em

Auto

đây là topic yêu cầu và thắc mắc về soft mà. Câu hỏi mình đặt ra là rất hợp lí. Bro biết thì giúp mình đi
Posted via Mobile Device
Unpack thì sẽ file đc bung ra sẽ nằm ở !:/smartsis/unpacked/symbian9/...
Vh thì cần siêu dịch và máy đã hack.
Như a mod đã nói thì bạn vào box vh mà "ngâm kiú" và lấy pm cần thiết luôn ;)
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.