• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

2356

Rất nhiều pm bị vậy bạn chỉ cần reset mày lại xong vào xóa liền, bạn nhé!!!

Để em thử ^^! Cách đây mấy bữa, em cũng cài ImageEX rồi cũng gỡ hok được, làm đủ mọi cách, gỡ bằng máy, bằng pyUn, bằng tay, nhưng hok ăn thua kể cả cách anh bày vừa rồi là Reset rồi vào xóa lại ^^! Thế là em phải 4mat lại máy :D
Lần này thì bị file java, em thử xem sao rồi báo cáo tình hình lại cho anh ^^!
Cảm ơn anh vì đã hướng dẫn :D
Kết quả là trong AppManager đã mất đấu tích cũa em này, nhưng Icon thì vẫn nằm nguyên xi trong Menu :( Có Bro nào biết cách xóa cái Icon này hok?

Chỉnh sửa cuối:

saomai19852007

Bộ gõ tiếng Nga cho máy N95 -8G

Xin chào các bạn. Mình đang rất cần gấp một phần mềm bộ gõ tiếng Nga cho máy di động N95-8G của mình để phục vụ cho việc học tiếng Nga, hiện mình đã tải được tự điển Nga- Việt- Nga dạng Ebook PRC rồi, nhưng khổ nỗi mình không có bộ gõ tiếng Nga nên không thể tra từ tiếng Nga đươc. Bạn nào có bộ phần mềm để máy có thể gõ tiếng Nga được, dạng như phần mềm Psiloc Crystal Japanese dùng để đánh tiếng Nhật trên di động ấy, hoặc cái gì khác cũng được, miễn sao mình có thể gõ được tiếng Nga để có thể tra từ. Rất mong các bạn nào giúp mình với nhé. Mình tha thiết cám ơn các bạn nhiều.

MinhThang

Manager
Bro ơi mình đã thử làm theo cách hướng dẫn bên 2pic rùi nhưng khó quá, toàn bị lỗi giống mấy bạn kia thui. Vậy nên mình mới up font này lên nhờ các bạn mod nó dùm mình với, mình rất thích font này, thanks các bạn nhiều ! :)

Fonts thì bạn sang bên đó để được anh em giúp đỡ bạn nhé, Topic này không phù hợp bạn à.

canhma

cảm ơn mod và các bạn đã send những phần mềm rất hay , nhưng lướt qua 23 trang , mình chỉ lấy đc phần mềm làm biến dạng giọng nói để làm nhạc chuông thui ,

mình thích những phần mềm vui vui , ví dụ như : chụp ãnh = camera nhưng làm biến dạng hình ãnh heheh , ...vv.vv.. rồi những phần mềm vui vui khác , ai có phần mềm nào vui vui dùng để chọc phá người khác làm người khác bật cười send cho mình nhá , thank các bạn . cảm ơn mod

vancopvt

Mình đang cần bộ gõ tiếng việt cho em n73 của mình . Search trên mạng thấy có bộ gõ vn06 nhưng mình vẫn muốn hỏi lại mọi người có bộ gõ tiếng việt nào dùng hay hơn không? Mình thường online bằng điện thoại nên nhiều khi muốn giải đáp thắc mắc cho thành viên mới mà lại ngại vì không có tiếng việt. Các mod nếu thấy bài viết nào của mình mà không có dấu thì thông cảm nhé. Thanks !!

vthnhon

TIN MỚI ...NOKIA MAP 3.01

CÁC BẠN ĐÃ CÀI NOKIA MAP 3.0 CRACK VÀO MÁY RỒI THÌ BÂY GIỜ UPDATER SẼ CÓ NOKIA MAP 3.01 BẢN QUYỀN HẴN HOI.ĐIỀU KỲ DIỆU LÀ VỚI NHỮNG MÁY DÙNG NGÔN NGỮ VIỆT THÌ LÚC TRƯỚC CÀI 3.0 VÀO LÀ HIỂN THỊ TIẾNG ANH - GIỜ UP XUỐNG THÌ SẼ HIỄN THỊ TIẾNG VIỆT À ( BẢN 3.01 TỚI 5.3MB LẬN ).TRONG KHI UP BẢN ĐỒ VIỆT NAM BÂY GIỜ KHÔNG CÒN LÀ 2.8MB NỮA MÀ LÀ 4.8MB LUÔN
BẢN NÀY TUYỆT VỜI VÀ NHANH HƠN NHIỀU.

BuuPhucCT

Well-Known Member
CÁC BẠN ĐÃ CÀI NOKIA MAP 3.0 CRACK VÀO MÁY RỒI THÌ BÂY GIỜ UPDATER SẼ CÓ NOKIA MAP 3.01 BẢN QUYỀN HẴN HOI.ĐIỀU KỲ DIỆU LÀ VỚI NHỮNG MÁY DÙNG NGÔN NGỮ VIỆT THÌ LÚC TRƯỚC CÀI 3.0 VÀO LÀ HIỂN THỊ TIẾNG ANH - GIỜ UP XUỐNG THÌ SẼ HIỄN THỊ TIẾNG VIỆT À ( BẢN 3.01 TỚI 5.3MB LẬN ).TRONG KHI UP BẢN ĐỒ VIỆT NAM BÂY GIỜ KHÔNG CÒN LÀ 2.8MB NỮA MÀ LÀ 4.8MB LUÔN
BẢN NÀY TUYỆT VỜI VÀ NHANH HƠN NHIỀU.

Hiển thị tiếng Việt hay tiếng Anh không quan trọng như Quick Office khi up lên bản mới nhất cũng có tiếng Anh nhưng tính năng thì tuyệt vời hơn nhiều. Nếu Nokia máp mới có bản đồ Việt Nam thì bác up lên cho a e cùng test nào.

nima1985

Well-Known Member
Nghe nói N95 8G có Fw mới 31.2.008 ai úp chưa,có h@ck được với FW này không?ngại test quá,nhỡ vẫn chưa h@ck được thì phải mạo hiểm up ngược lại =.=

nguyenson_44

cảm ơn mod và các bạn đã send những phần mềm rất hay , nhưng lướt qua 23 trang , mình chỉ lấy đc phần mềm làm biến dạng giọng nói để làm nhạc chuông thui ,

mình thích những phần mềm vui vui , ví dụ như : chụp ãnh = camera nhưng làm biến dạng hình ãnh heheh , ...vv.vv.. rồi những phần mềm vui vui khác , ai có phần mềm nào vui vui dùng để chọc phá người khác làm người khác bật cười send cho mình nhá , thank các bạn . cảm ơn mod

Tưởng gì. Mời bạn qua đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=59951&page=2
Mình mới việt hóa xong đấy.:D:D:D

nguyenson_44

Hiển thị tiếng Việt hay tiếng Anh không quan trọng như Quick Office khi up lên bản mới nhất cũng có tiếng Anh nhưng tính năng thì tuyệt vời hơn nhiều. Nếu Nokia máp mới có bản đồ Việt Nam thì bác up lên cho a e cùng test nào.

Không biết Quick Office so với Office Suite thì pm nào có chức năng hay hơn nhỉ? Mình chỉ sài Office Suite nên chưa có điều kiện so sánh. Pro nào chỉ với !:-??

happytoon

em gà wa..^^ co em hỏi PM nào đọc được truyện đuôi .PRC và .RGO trên N80 vậy???tks trước nha..

tu_vn

Hỏi về X-ploer

chào các huynh. em đang dùng x-plore bảne 1.22, nhưng mà hôm qua vừa ấn vào update thế là sang bản 1.32 nhưng lại không có mật khẩu , em cài lại bản 1.22 nhưng không dùng đựoc nữa mà nó đòi update luôn. có bác nào biết cách chỉ em cái. thanks !!!!!!!!!

Germaniteen

Bạn đã remove ra hết chưa rồi cài lại 1.22 thử xem! mà xài cái 1.32 cũng được đâu cần k@y, chịu khó đợi 3s thôi! Đâu khác gì bản full!

BuuPhucCT

Well-Known Member
chào các huynh. em đang dùng x-plore bảne 1.22, nhưng mà hôm qua vừa ấn vào update thế là sang bản 1.32 nhưng lại không có mật khẩu , em cài lại bản 1.22 nhưng không dùng đựoc nữa mà nó đòi update luôn. có bác nào biết cách chỉ em cái. thanks !!!!!!!!!

Thông báo với bác là từ bản 1.30 trở đi là không có bản FULL thật sự. Một số bản ghi là FULL nhưng sau 1 time vẫn bị out vì LCG đã chuyển sang chế độ quản lý k3y thông qua Imei nên rât chặt chẽ. k3y dỏm sau 1 time sẽ tiêu. Nếu muốn xài FULL thì bản 1.22 là bản OK nhất đừng nên update nhá.

ong_rua1601

chào bạn!
mình củng đã làm giống như bạn rồi. theo mình cách duy nhất để cài lại x-plore 1.22 như cũ, không cần chờ 3s là phải format máy lại. dùng lệnh *#7370#->pass 12345.
chúc bạn thnàh công

Germaniteen

chào bạn!
mình củng đã làm giống như bạn rồi. theo mình cách duy nhất để cài lại x-plore 1.22 như cũ, không cần chờ 3s là phải format máy lại. dùng lệnh *#7370#->pass 12345.
chúc bạn thnàh công

4mat cái này mất hết data đó! Thà chịu 3s cho rồi còn hơn là mất đi dữ liệu! Cài lại Pm nữa! Mệt lắm!

nima1985

Well-Known Member

Muốn cài lại bản 1.22 thì xóa bản 1.32 đi rồi kiếm bản dưới bản 1.22 cài vào rồi lại xóa đi,sau đó cài lại bản 1.22 là ok!
p/s: post nhầm chỗ rồi mà MOD chưa move à :-?

Status
Không mở trả lời sau này.