• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

AndyCuong

Supper Moderators

lamvu83

Mình đang xài E 63, khi minh lướt web có những trang đòi hỏi phải có Abdode Flash Player nhưng mình không biết cài làm sao, bạn nào có cách hay Pm này trong HĐH của E 63 cho mình xin nhé. Thanks.

MinhThang

Manager
Mình đang xài E 63, khi minh lướt web có những trang đòi hỏi phải có Abdode Flash Player nhưng mình không biết cài làm sao, bạn nào có cách hay Pm này trong HĐH của E 63 cho mình xin nhé. Thanks.

Để cài được pm trước tiên máy bạn phải Hack hoặc phải có file cer để Sign các ứng dung, các Topic hướng dẫn lấy file cer và Hack đã có trong frum, bạn chịu khó tham khảo và làm theo.

cuongbep

Các bạn ơi. Cho mình hỏi cái. Mình down theme từ ownskin về. Cài vào máy. Nhưng nó cứ bị mất theme các bạn ah. Cứ cài tầm 5,7 theme gì đấy. Sau đó cài tiếp những cái theme khác là nó cứ bị mất dần đi những cái theme đã cài lúc trước. Mình ko hiểu kiểu gì luôn. Máy N81 > N95 đều bị hết. Ai biết giải thích và khắc phục giùm mình cái. Thank!
Mình đã tìm ở Thủ THuật mà mãi vẫn ko thấy. Nên post lên đây nhờ mọi ng tìm giúp m cái. Thank mọi ng nhiều!!!

Có anh nào giúp em cái này cái. :((
Thank!!!

Auto

Bạn dùng pm skyfire để duyệt web thì sẽ hiển thị, xem video như trên pc thôi.
Posted via Mobile Device

lamvu83

Cảm ơn bạn nhiều lắm. để mình tìm pm này.

Bạn nào có thể cung cấp cho mình pm skyfire được không mình tìm riết rối luôn. Cảm ơn trước các bạn nhé

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
Cảm ơn bạn nhiều lắm. để mình tìm pm này.

Bạn nào có thể cung cấp cho mình pm skyfire được không mình tìm riết rối luôn. Cảm ơn trước các bạn nhé

Tìm cái này hả bạn :)

lamvu83

cái này đuôi .7z sao mình giải nén được, mình mới mò nên chưa biết làm sao. giúp mình với nhé

vancopvt

mình cài pm socbay sms khi vào thấy nó ghi là mã kích hoạt , anh em nào biết vui lòng lấy hộ mình cái mã kick hoạt này nhé:
imei của mình : 353641015471141
thank

Auto

mình cài pm socbay sms khi vào thấy nó ghi là mã kích hoạt , anh em nào biết vui lòng lấy hộ mình cái mã kick hoạt này nhé:
imei của mình : 353641015471141
thank

00 í mà ;)
Posted via Mobile Device

lamnt0702

Các bác cho em hỏi S60 3rd OS9.2 có phần mềm LA BÀN SỐ như trên iPhone ko nhỉ? :D Bác nào có cho em xin cái link nhé ;) Thanks!

minhtien1810

ai chỉ mình vụ này với , mình xài N95 8gb , mình cài soft nGun AK47 (lắc nghe tiếng lên đạn với bắn) , menu editor voi nhá máy , 3 cái này yêu cầu xài trên nền python giờ mình mun xài thì cài python vô đúng không , ai có sodt python hay soft để xài mấy cái này , thx much

Kojiro

Super V.I.P

minhtien1810

pm ngun(lắc có tiếng súng và nạp đạn) ak47 , mình bấm vào thì nó chớp 1 cái rồi thôi , ko co tiếng gì hết , cái đó sài ra sao mong bác Kojiro giúp dùm

Kojiro

Super V.I.P
pm ngun(lắc có tiếng súng và nạp đạn) ak47 , mình bấm vào thì nó chớp 1 cái rồi thôi , ko co tiếng gì hết , cái đó sài ra sao mong bác Kojiro giúp dùm

BẠn cài 2 file tại chủ đề mình đưa đó, sao đó cài AK vào, chạy ro ro mà bạn :)

minhtien1810

cài vào rồi , mình bấm vào nó , thì nó vô rồi ra liền, ko co nghe tiếng, có cần bấm phím hay làm động tác gì không

Kojiro

Super V.I.P
cài vào rồi , mình bấm vào nó , thì nó vô rồi ra liền, ko co nghe tiếng, có cần bấm phím hay làm động tác gì không

Vậy là bạn chưa cài được mà, gỡ nó ra, cài lại sau khi cài python, mà tổng cộng có 2 file python lận nha, bản phải cài đủ 2 file đó á.

Status
Không mở trả lời sau này.