• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiểm tra Part Number cho iPhone 3G

nguyhun

chào các bạn ... máy 3GS mình nhờ mua bên Mỹ về .. đng dùng bình thường update lên 3.0.1 thì không nhận SIM .... hình như MC ... gì đó ... các bạn giúp mình với

linhbap

bác kiểm tra giúp em với
Của em là MB489B
thấy trong máy ghi thế
Cám ơn nhiều.

quynhlam

chờ lâu bán máy mất tiêu rồi chủ topic ơi. Dù sao cũng thanks......................

Chỉnh sửa cuối:

Germaniteen

Mình ghi đúng rùi đó Part No: MB496PL/A ở trên mình ghi sai MB ==> MP
Số Seri : 889143 BTY7K

Hàng Poland đó:

Poland
Orange

MB489PL/A
MB496PL/A
MB500PL/A

Poland
Era

MB489PL/A
MB496PL/A
MB500PL/A

thanhnh091

Mình mới có con 3GS 16GB
Model : MC131ZP
Serial : 87929UM03NP
Nhờ các Bác check em nó giúp mình với, thanks!

keane16

mình mới lấy 1 em iphone 3G có số model MB489B va Imei 011810000668367 serial Number: 839164GVY7H.
bác nào pro check cho em nó la ban gi voi. thanks cac PRO nhiều lắm

hoidaica05

Dạo này mới có quả can thiệp fần cứng biến bản lock thành bản quốc tế! Theo các bác như vậy có thay đổi luôn cả Xerial number và model no. của máy không vậy các bác? ^^

Zenki

Super V.I.P
Dạo này mới có quả can thiệp fần cứng biến bản lock thành bản quốc tế! Theo các bác như vậy có thay đổi luôn cả Xerial number và model no. của máy không vậy các bác? ^^
Không bao giờ đổi được S_erial Model No. của máy đâu bạn ah :D

keane16

bác Zenki ơi check hộ em với, vừa lấy con 3G có Model MB128TC VÀ SERIAL NUMBER: 88827MRX1R4, bác check hộ em cái xem nó là bản gì với. mong tin bác. thanks