• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kinh nghiệm cứu Atom/Atom exec/HP68xx và up rom cho Atom từ thẻ nhớ

anhdat_9

anh oi em co mot con atom bi nhu nay anh xem co cach gi` giup em khong
bat nguon khong len hic:( em lam theo cach cua anh la copy file .nb0 vao the nho nhung no bao loi SD download faile fomat
co cach nao giup e duoc khong thank nhuj

nhanCLC

bạn ơi mình up rom 6.1 20765 tới lúc canh chỉnh cảm ứng nó đứng lun.cứu mình với!thanks

kidhoanggia

mấy huynh ơi em mới xài atom. Con của em ko biết nó bị gì mà cảm ứng lúc đc lúc không người ta gọi tới mình nói ko ai nghe gì mà người ta nói mình cũng chẵng nghe gì .. em đã up lại rom và vẫn bị :( ai biết chỉ em

quynhlam

Chỉ cần còn sạc được là còn cứu đc , anh em atom cứ thoải mái up rom ^^

Bác nói cứ như thật!? Bao nhiêu member kêu cứu kìa: vẫn xạc mà màn hình đen thui. Làm đủ kiểu cũng vậy

ohtt

Em cho vào đây luôn
Vụ này lâu rồi, bây giờ em up lại nhờ các bác giúp em với ạ, Lần trước em up rom để nâng radio mà mãi khong được sau đó em cop lằng nhằng vào thẻ rồi up, up xong thì lỗi, và bây giờ làm đủ mọi thứ máy nó vẫn cứ trơ trơ, khong có một dấu hiệu nào,
bác nào biết cáchc chữa, ỏ ở đâu chữa thì giúp em với ạ!
thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Nhấn nút bật cũng không hiện gì, màn hình đen xỳ, ấn cái gì cũng đen xỳ, chỉ sạc là hiện đèn màu cam! thanks!