• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KPD cho Windows Mobile [3.0]

hongquanghl

Tôi cũng đã thử kéo màng hình xuống rồi, nhưng mà không được, vì đâu có chổ nào để khéo đâu, với lại cái đó là fullscreen mà, nên đâu còn chổ nào để kéo chứ
Mong được sự giúp đỡ của bạn

bạn hãy dùng PM kaisertweak chép vào thẻ chạy (ko cần cài đạt) vào phần htc or windows M.. D.. và đặt no video là ok. chạy pkpro ầm ầm. link tải tại đây http://www.nhatcuong.com.vn/showthread.php?t=7921
hoặc http://www.4shared.com/file/107624176/8222f432/kaisertweak.html
chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

dqhuong

hongquanghl

Cái này có dùng đc với các máy khác không nhỉ?, mình cũng đang vướng phải vấn đề này

bạn cứ cho chạy và ko chỉnh bất cứ cái gì, mà chỉ chỉnh htc or windows M.. D... chắc là được ko ảnh hưởng gì hết. nếu ko thì đặt lại như cũ là được.

misa617

Cái này có dùng đc với các máy khác không nhỉ?, mình cũng đang vướng phải vấn đề này

MÌnh đang dùng HTC Touch 3G , hiện cũng dính trường hợp khi số gọi đến PDK 3.0 cũng không thể hiện thông tin vì bị che bởi full creen của contact ( tuy nhiên nếu thử dạng không nhấc máy khi nhận cuộc gọi thì sau khi bên đầu gọi tắt máy sẽ thấy màn hình hiên nhanh thông tin của PKD 3.0 )! Đã thử tãi phần mềm Kai...bên trên về nhưng khi mở file máy báo không thể sử dụng :((, còn SK tool thì chưa tìm thấy chức năng này !
Không biết các cao thủ có ai giải quyết vụ này được chưa giúp với :(:)((

NguyenTu

Super V.I.P
MÌnh đang dùng HTC Touch 3G , hiện cũng dính trường hợp khi số gọi đến PDK 3.0 cũng không thể hiện thông tin vì bị che bởi full creen của contact ( tuy nhiên nếu thử dạng không nhấc máy khi nhận cuộc gọi thì sau khi bên đầu gọi tắt máy sẽ thấy màn hình hiên nhanh thông tin của PKD 3.0 )! Đã thử tãi phần mềm Kai...bên trên về nhưng khi mở file máy báo không thể sử dụng :((, còn SK tool thì chưa tìm thấy chức năng này !
Không biết các cao thủ có ai giải quyết vụ này được chưa giúp với :(:)((

Ban phải lựa chọn mọt trong 2 thôi: hoặc là PM giúp hiện full creen của contact hoặc là KDP thui. Theo mình nên tắt chức năng hiện full creen của contact đi thì màn hình thông tin của KDP sẽ hiện ra thuii mà

misa617

Ban phải lựa chọn mọt trong 2 thôi: hoặc là PM giúp hiện full creen của contact hoặc là KDP thui. Theo mình nên tắt chức năng hiện full creen của contact đi thì màn hình thông tin của KDP sẽ hiện ra thuii mà

Nhưng muốn tắt chức năng full creen của contact thì làm sao ? có cần dùng thêm soft gì không ? ( lính mới dùng HTC touch 3g nên chưa rành lắm ) .Thanks!

dinhtiendung

làm sao mà cài được cho WM tôi vừa cài song có được đâu, down trực tiếp từ trang chủ đấy bạn xe lại nhé

hung66000

vừa cài thử bản pro cho con HTC Touch HD k biết làm sao k chạy đc chỉ chạy đc lần đầu tiên còn các lần sau khi dùng chỉ thấy nháy MH 1 cái rồi thoát ra muốn dùng thì phải cài lại thì chạy bt nhưng cũng chỉ đc 1 lần . Mà sáng nay còn bị bọn kpd cho một vố đau khi tiến hành ĐK tự động lúc đó trong TK máy M có 427.000 ng khi tiến hành chấp nhận gửi tn tự động để ĐK sau khi nó gửi code lại cho xong thì vào KT lại tài khoản còn lại có hơn 6000 ng mất 420.000 ng :((X-( k biết kiện ở đâu đc tức lòi mắt X-(X-(X-( đã thử điện thoại lên 19005615005 các e ở đấy chỉ bảo để bọn e kt lại sau (chắc k có hồi âm lại wa ) tức vừa mất tiền vừa k dùng đc . Nên các bạn cẩn thận đừng nên ĐK tự động :(:)(:)(:)P:p:p

thantai2010

Tôi hiện nay đang dùng con samsung I8000 hệ điều hành Window 6.5, cài đặt phần mềm chạy ok, nhưng khi khai báo đường dẫn tới thw mục chứa dữ liệu thì bị bay cửa số chương trình. Sau đó vào lại thì không được. Ai biết cách khắc phục không chỉ em với

ThaiChienvn

Tôi hiện nay đang dùng con samsung I8000 hệ điều hành Window 6.5, cài đặt phần mềm chạy ok, nhưng khi khai báo đường dẫn tới thw mục chứa dữ liệu thì bị bay cửa số chương trình. Sau đó vào lại thì không được. Ai biết cách khắc phục không chỉ em với
Bạn thử cài cái này vào máy rồi khởi động lại VÀ cài lại KPD cho Windows Mobile. Nếu không được nữa chỉ còn cách Hard lại thôi.!