• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lại một siêu game 3D ra đời-Hell striker- 8 Mb(demo)- s60 3rd

dungchay

RAM phải ~17Mb trở lên mới chạy đc game này nhá. dưới 17mb thì nghỉ vào, nháy phát out ngay. Tớ Bỏ cuộc với con N73 ghẻ này :(( Xóa game rùi

nxhoang90

wá sướng , test ok trên N95-1 2gb , chạy vèo vèo ^^! , âm thanh nổi cực kỳ , mà hok biết tắt tiếng sao hết >.< tối chơi phải cắm phone :D , rùi nó chỉ xoay màn hình wa trái hok xoay wa fải , ai thuận tay trái như mình chơi hơi khó khăn kkeke, nếu hỗ trợ phím multimedia thì tốt rùi

minimog83

Cho mình hỏi có bản Hell Striker Eng Ver cho s60v3 không?Hồi trước xài N-gage còn chơi được,giờ đổi máy rùi thèm chơi quá :(

MrKen819

Đã thử trên N81 8g Chạy Tốt mà Game Màn Hình Ngang KHó CHơi Khó Ai Bít Cách Chỉnh Lại Màn Hình Đứng ko?

dungchay

Thấy tiếc tiếc ko nỡ xóa, chơi trên N73 đến Level9 bị 1 con ma cười nhăn nhở, cứ thò bàn tay đen xì và to đùng lên móc, và 2 thằng Quân xiên chết. Hình ảnh+ Âm thanh đúng là tuyệt vời. mỗi tội ăn RAM ác và chơi màn hình tay Phải. khó gần chết.... vừa nhìn Jbak, thấy 15,6mb vẫn chơi bt? chẳng hiểu sao. ae N73 cứ vô tư mà chơi nhé. trót vào game settings mún thoát ra giữ chặt nút # hoặc 9 là ok

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

phun và cờ rắc chưa? hay đang trong giai đoạn hoàn thiện sản phẩm?

nouvu2372

Chỉnh có đc đâu mà chỉnh,hồi tối sài 95 quên trượt ngược lại,bị cheo máy luôn,bấm mọi nút mà thoát ra không đc,cuối cùng đành tháo pin ra luôn,độc ghê

q630666

Chỉnh có đc đâu mà chỉnh,hồi tối sài 95 quên trượt ngược lại,bị cheo máy luôn,bấm mọi nút mà thoát ra không đc,cuối cùng đành tháo pin ra luôn,độc ghê
Ý tớ là hay không cần chỉnh ý.Còn cách thoát ra nếu máy không đơ bạn ấn nút 9 .chọn dòng dưới cùng ra 3 dòng nữa bạn lại chọn dòng dưới cùng.No hiên ra 2 nút để chọn.Chon. nút bên tay trái để thoát.Cher:-?

nouvu2372

Ý tớ là hay không cần chỉnh ý.Còn cách thoát ra nếu máy không đơ bạn ấn nút 9 .chọn dòng dưới cùng ra 3 dòng nữa bạn lại chọn dòng dưới cùng.No hiên ra 2 nút để chọn.Chon. nút bên tay trái để thoát.Cher:-?

Thoát ra theo trình tự là mình biết rồi,còn trường hợp của mình là do trượt ngược lại nên màn hình lên 1 màu hồng hồng rồi cheo luôn :-/

kicoi

có bro nào chơi đc trên ê61i ko?mình vô play thì màn hình nhòe và chỉ có tiếng ko, giông y trò 7days, trong khi thoát ra ram 19~20mb ko. chắc dòng này chỉ đứng ngoài nhìn thôi:-/

BabyKillerPro

chơi thì chơi được ko bị giật nhưng kon E 66 chơi bị xoay ngang màn hình :L đây là bản 320x240 àk @_@

minhvu

n82 cài vào là treo máy luôn,phải tháo pin ra không hiễu sao kỳ vậy?

tonytrung235

các bác đoán đi .. hàng trung quốc làm thì các anh trung quốc có dám cờ rack ko ^^ .. hay lại chủ nghĩa dân tộc .. như các bác vn .. miệng thì khi nào thấy phần mềm của vn bị nước ngoài rắc thì nói thật là đáng buồn .. trong khi đó thì lại tòan xài hàng răc của nguời nước ngoài ^^

còn về riêng em thì chả bao giờ xài fần mềm mà trả tiền cả ^^ .. mong cái này sớm sớm có rắc để e còn choi ^^

lovemy

sao mình cài vào máy ! cài đặt hoàn thành rồi .
Nháy vài icon mà chả hiện ra cái jì cả ?
Mình xài N73-me đã hack phone !

hghghg

cho em hỏi sao n81 2gb của em cài vào nó báo là bộ nhớ full là thế nào các bác chỉ hộ với

DUCBACLIEU

sao mình cài vào máy ! cài đặt hoàn thành rồi .
Nháy vài icon mà chả hiện ra cái jì cả ?
Mình xài N73-me đã hack phone !
BẠN hãy tắt ĐT đi ,sau đó mở ĐT nha bạn(Restart phone). Game này load hơi lâu , nếu muốn nhanh bạn hãy tắt mấy PM đang chạy thì GAME loading sẽ nhanh hơn.