• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LÀM ÁO ĐỂ QUẢNG CÁO & ỦNG HỘ QUĨ DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

tranngocletuan

Active Member
Có thể BQT sẽ mở một bình chọn cho TẤT CẢ các thành viên tham gia bình chọn, để xem xét xem tình hình các thành viên thế nào, nếu thu hút nhiều thành viên và mọi người tham gia BQT chắc chắn sẽ có CHƯƠNG TRÌNH, tuy nhiên bây giờ vẫn chờ mục XÉT DUYỆT ở phía BQT. Các anh em cứ tham gia thảo luận thêm ở Topic này rồi sau 1 thời gian ngắn sau khi xem xét hết mọi thứ BQT sẽ đưa ra THÔNG BÁO cụ thể cho anh em biết sau. RẤT MONG SỰ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH TỪ ANH EM ;)

cảm ơn bác đã động viên, bây giờ có thể chờ BQT xem xét thì chúng ta lên tranh thủ nghĩ ra câu SOLOGAN cho hoành tráng lại mang đầy đủ ý nghĩa của cả diễn đàn phải ko ?
Mình xin mạnh dạn đưa câu Sologan đầu tiên lên nhé : câu này mình nghĩ là thích hợp với tiêu chí của diễn đàn :
Chia Sẻ Là Sức Mạnh
giải Thích nhé :
"Chia Sẻ Là Sức Mạnh" PHÙ HỢP VỚI TIÊU CHÍ KHI THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN :Tiêu chí của www.pdaviet.net:
Thu hút và quy tụ tất cả những ai có đam mê mobile và muốn làm chủ chúng. Trong Forum chúng ta cùng nhau học hỏi, thảo luận, tham gia và đóng góp. "Trích từ Adminpdaviet

Tiêu chí hoạt động của www.pdaviet.net rất rõ ràng, cũng như MF trước đây, là diễn đàn phi lợi nhuận. Là sân chơi cho những người có đam mê tìm hiểu các thiết bị cầm tay. Tại đây các bạn có thể học hỏi, chia sẻ, ....các điều mình quan tâm."trích từ Manager PhamQuang
Phù hợp với nguyên tắc do Admin và BQT đề tra : Nguyên tắc:
Người biết hướng dẫn người chưa biết, người biết nhiều chỉ bảo người biết ít,... Tất cả đều bình đẳng trong việc sử dụng tài nguyên Forum và tuân thủ tuyệt đối theo Quy định chung.
Chúng tôi hân hạnh chào đón tất cả các bạn có cùng chí hướng và lòng nhiệt tình, ham muốn hướng tới sự phát triển các vấn đề liên quan tới Mobile và vô cùng tôn trọng các đóng góp của các thành viên.
Forum www.pdaviet.net lấy tiêu chí đường lối phát triển sân chơi mới trong lĩnh vực Mobile và phi lợi nhuận nhưng tuyệt đối tôn trọng tiêu chí chung của các Forum khác và mong muốn sự hợp tác bình đẳng trên mọi lĩnh vực.

Mình tạm thời đưa câu Sologan này lên nếu các bạn thấy Hay thì Ủng hộ. BẠN NÀO có câu khác cứ đưa lên nhé

doquangduc

Well-Known Member
cảm ơn bác đã động viên, bây giờ có thể chờ BQT xem xét thì chúng ta lên tranh thủ nghĩ ra câu SOLOGAN cho hoành tráng lại mang đầy đủ ý nghĩa của cả diễn đàn phải ko ?
Mình xin mạnh dạn đưa câu Sologan đầu tiên lên nhé : câu này mình nghĩ là thích hợp với tiêu chí của diễn đàn :
Chia Sẻ Là Sức Mạnh
giải Thích nhé :
"Chia Sẻ Là Sức Mạnh" PHÙ HỢP VỚI TIÊU CHÍ KHI THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN :Tiêu chí của www.pdaviet.net:
Thu hút và quy tụ tất cả những ai có đam mê mobile và muốn làm chủ chúng. Trong Forum chúng ta cùng nhau học hỏi, thảo luận, tham gia và đóng góp. "Trích từ Adminpdaviet

Tiêu chí hoạt động của www.pdaviet.net rất rõ ràng, cũng như MF trước đây, là diễn đàn phi lợi nhuận. Là sân chơi cho những người có đam mê tìm hiểu các thiết bị cầm tay. Tại đây các bạn có thể học hỏi, chia sẻ, ....các điều mình quan tâm."trích từ Manager PhamQuang
Phù hợp với nguyên tắc do Admin và BQT đề tra : Nguyên tắc:
Người biết hướng dẫn người chưa biết, người biết nhiều chỉ bảo người biết ít,... Tất cả đều bình đẳng trong việc sử dụng tài nguyên Forum và tuân thủ tuyệt đối theo Quy định chung.
Chúng tôi hân hạnh chào đón tất cả các bạn có cùng chí hướng và lòng nhiệt tình, ham muốn hướng tới sự phát triển các vấn đề liên quan tới Mobile và vô cùng tôn trọng các đóng góp của các thành viên.
Forum www.pdaviet.net lấy tiêu chí đường lối phát triển sân chơi mới trong lĩnh vực Mobile và phi lợi nhuận nhưng tuyệt đối tôn trọng tiêu chí chung của các Forum khác và mong muốn sự hợp tác bình đẳng trên mọi lĩnh vực.

Mình tạm thời đưa câu Sologan này lên nếu các bạn thấy Hay thì Ủng hộ. BẠN NÀO có câu khác cứ đưa lên nhé

Chuẩn không cần chỉnh=D>=D>=D>=D> Em rất tâm đắc với câu này. :):p

Nguyen_Minh

Đây là mẫu Logo chung của diễn đàn

E thấy đơn giản như thế này mà lại hay đó. Chỉ có 1 điều là diễn đàn mình nhìn đâu cũng xanh mà cái áo thì lại sáng lóa. Vậy có nên thay màu áo thành màu gì tối hơn ko?

HuynhThanh

Mẫu áo Admin đưa lên tuy đơn giản nhưng khá đẹp! Vấn đề này được BQT duyệt mình sẽ ủng hộ liền 2 bộ mặc lấy tinh thần PDAVIET:D! Nếu có thể đăng ký, đóng tiền xong áo chuyển về tận nhà, mình nghĩ rất tiện đấy nhỉ?:-?

Chỉnh sửa cuối:

tanpossible

Lấy cái logo phía trên banner của diễn đàn cho vào đằng trước.Còn cái logo của admin in ở đằng sau hoặc ngược lại^^

chaopac

đọc hết 7 trang rồi em mới mạo muội đưa ra ý kiến này, hay ae thử quất câu Slogan này cho nó hoành tá tràng lun :)): thế giới trong tầm tay bạn, và chúng tôi sẽ giúp bạn nâng cao tầm tay đó. ý nghĩa thì đơn giản thôi, tại PDA thì mình là 4rum PDA đúng quá rồi, có PDA là có thế giới trong tầm tay sẵn rồi, nhưng chúng ta lại giúp nhau, hiểu PDA hơn, biết nhiều về PDA hơn, nên chẳng phải là nâng cao sao
:D hehe em gà gà hứng hứng vô đây post đại 1 ý kiến, có gì sai thì các anh chỉnh sửa giùm nhé, em còn nhỏ dại...:p

tanpossible

đọc hết 7 trang rồi em mới mạo muội đưa ra ý kiến này, hay ae thử quất câu Slogan này cho nó hoành tá tràng lun :)): thế giới trong tầm tay bạn, và chúng tôi sẽ giúp bạn nâng cao tầm tay đó. ý nghĩa thì đơn giản thôi, tại PDA thì mình là 4rum PDA đúng quá rồi, có PDA là có thế giới trong tầm tay sẵn rồi, nhưng chúng ta lại giúp nhau, hiểu PDA hơn, biết nhiều về PDA hơn, nên chẳng phải là nâng cao sao
:D hehe em gà gà hứng hứng vô đây post đại 1 ý kiến, có gì sai thì các anh chỉnh sửa giùm nhé, em còn nhỏ dại...:p

Cũng hay đó nhưng liệu in lên áo có rườm rà quá không?

Nguyen_Minh

À, hay là như thế này: nick của mình là gì thì đặt in ra đằng sau. Khi ra đường mà thấy nhau thì say hi :D
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
SLOGAN gì mà dài quá, không đỡ nổi :))

À, hay là như thế này: nick của mình là gì thì đặt in ra đằng sau. Khi ra đường mà thấy nhau thì say hi :D
Posted via Mobile Device
Cũng là 1 ý kiến hay, cho thành viên tùy chọn muốn in Nick lên áo hay không, nếu muốn in thêm có thể phải chi thêm ít PHÍ nhỏ nữa. Sẽ tiếp thu ý kiến này và TỔNG HỢP sau :D

tinh_la_gi

Administrator
In chữ tinh_la_gi chạy long nhong ngoài đường thì quả là pờ rồ

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình thích câu SLOGAN của tranngocletuan,nhưng cũng mạo muội đưa ra 1 câu khác để mọi người tham khảo xem::):p:p

Chia sẻ đam mê,nối liền khoảng cách

Hoặc:​

Chia sẻ đam mê,nâng tầm tri thức

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Mình thích câu SLOGAN của tranngocletuan,nhưng cũng mạo muội đưa ra 1 câu khác để mọi người tham khảo xem::):p:p

Chia sẻ đam mê,nối liền khoảng cách

Đơn giản là hay nhất,in chữ này chữ nọ chi cho rườm rà,mất pro hết,vầy là đủ

attachment.php

Sau lưng vầy nữa là hay nhất :)

DreamLand

Ấy Ấy! Cái này PHẢN ĐỐI GẮT đó!:D
Em ỦNG HÔ nè ! miễn sao chữ ký phải đẹp, mặc vào thấy tự hào nữa chứ!
test chữ ký mừ hok đẹp thì hok cho ký à nha
:D
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Theo em nên thêm chữ kí của ADMIN,SMOD,MOD,... vào nữa :D
ùi logo PDAVIET giống như ở trang chủ là đc ùi nè ^^

Em ỦNG HÔ nè ! miễn sao chữ ký phải đẹp, mặc vào thấy tự hào nữa chứ!
test chữ ký mừ hok đẹp thì hok cho ký à nha
:D
Posted via Mobile Device

Diễn đàn công nghệ chứ không phải diễn đàn thời trang nha bạn. Mấy cái kiểu TEEN thế này thì không áp dụng cho PDAVIET được đâu.

Nguyen_Minh

In chữ tinh_la_gi chạy long nhong ngoài đường thì quả là pờ rồ

Thì người ta nhìn thấy sẽ nghĩ ngay "anh này vừa thất tình sao?" :D

P/s: câu slogan này có đc ko nhé: công nghệ trong tầm tay:D nghe cứ như đột kích, trong tầm ngắm :D

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.