• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LÀM ÁO ĐỂ QUẢNG CÁO & ỦNG HỘ QUĨ DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Nguyen_Minh

E thấy chữ chỉ nên in thôi. Vì trông như thế nó đẹp hơn. Áo thì áo phông thui, bó gì. nhìn nó... Con gái chết :D Vải cotton cho nó mát. Thế thui :D
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Thế sao chúng ta ko nghĩ ngược lại là làm áo sơ mi nhỉ vừa lich sự vừa đẹp, teen lẫn ko teen đều thích hợp.
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Thế sao chúng ta ko nghĩ ngược lại là làm áo sơ mi nhỉ vừa lich sự vừa đẹp, teen lẫn ko teen đều thích hợp.
Posted via Mobile Device
Bạn đứng ra làm nhà tài trợ đi, thích kiểu gì cũng chiều :|

timhieu

Rồi đây không biết tất cả số người bàn trong chủ đề này có thật sự "mua áo" không nữa! Vì thế nên cụ thể vấn đề, chứ bàn lan man quá!!! Thân chào.

Zenki

Super V.I.P
Rồi đây không biết tất cả số người bàn trong chủ đề này có thật sự "mua áo" không nữa! Vì thế nên cụ thể vấn đề, chứ bàn lan man quá!!! Thân chào.
Hiện tại vẫn chưa cụ thể được đâu bạn ah. Mọi chuyện vẫn còn chưa được tiến hành mà sao cụ thể được :D Vẫn đang trong giai đoạn góp ý kiến và thu thập thông tin. Khi nào có thông tin cụ thể BQT sẽ THÔNG BÁO sau :D

tranngocletuan

Active Member
Các bạn đóng góp ý kiến chứ không tranh luận ở Topic này nhé :D

Về ý kiến thêu lên áo như bạn jongzizi thì hiện tại kinh phí sẵn có chưa có nhiều, vả lại nếu làm như vậy thời gian làm sẽ lâu và đòi hỏi kinh phí nhiều hơn là in. Các bạn nên xem lại tiêu chí. PDAVIET bán áo không phải vì mục đích thời trang hay kinh doanh thời trang mà chỉ là bán sản phẩm để QUẢNG CÁO THƯƠNG HIỆU cho diễn đàn và qua đó GÂY THÊM QUỸ để xây dựng và phát triển diễn đàn. Về kiểu áo thì quan trọng là chất lượng là Ok, các bạn mặc chỉ để nhân các dịp OFFLINE hoặc chỉ là hàng Sourvenir thôi chứ PDAVIET không bán áo để các bạn mặc thời trang vì thế nếu các bạn đòi hỏi quá CAO về chất lượng và hình thức thì PDAVIET không thể ĐÁP ỨNG nỗi, mỗi người một ý và PDAVIET không muốn làm phật lòng 1 ai cả nên nếu BÁN thì sẽ BÁN chỉ 1 loại áo không ai khác ai cả.

Hiện tại BQT đang phân công người ở mỗi khu vực để lo hỏi đáp sản phẩm. NHÂN LỰC đang thiếu nhiều. Nếu có thể BQT sẽ kêu gọi thêm Vips hoặc Mems ở mỗi khu vực để CỘNG TÁC giúp đỡ.

Thân!!!
bạn có thể nói quyết định chính thức của BQT chưa ? mình cũng thích những mẫu áo của bạn "TimHieu" http://pkvietnam.com/pkfashion/default.aspx cũng được đó , BQT xem xét nhé

XuanLam

Em và bố Em mỗi Người đăng ký mua 1 cái, bất kể giá tiền đó là bao nhiêu!:D

tranngocletuan

Active Member
Mình chắc chắn là mua rồi . nhưng bây giờ vẫn chưa có Quyết định chính thức từ BQT, chứ chần chừ nhiều người hay bàn ra tán vào lắm, sắp kỉ niệm sinh nhật PDAViet rồi ko biết có kịp ko nữa

Zenki

Super V.I.P
Mình chắc chắn là mua rồi . nhưng bây giờ vẫn chưa có Quyết định chính thức từ BQT, chứ chần chừ nhiều người hay bàn ra tán vào lắm, sắp kỉ niệm sinh nhật PDAViet rồi ko biết có kịp ko nữa

Em và bố Em mỗi Người đăng ký mua 1 cái, bất kể giá tiền đó là bao nhiêu!:D

bạn có thể nói quyết định chính thức của BQT chưa ? mình cũng thích những mẫu áo của bạn "TimHieu" http://pkvietnam.com/pkfashion/default.aspx cũng được đó , BQT xem xét nhé
Sẽ có THÔNG BÁO cho các bạn nếu BQT thu xếp được công việc, hiện tại chỉ có 1 vài người ở khu vực miền trong đứng ra thôi, chưa thấy miền Trung và Bắc có ý kiến, phải đợi thống nhất mới quyết định được. Dự kiến sẽ ra mắt trong dịp SINH NHẬT PDAVIET (nếu anh em có thời gian làm sớm). Các bạn đừng nôn nóng quá :))

tranngocletuan

Active Member
Sẽ có THÔNG BÁO cho các bạn nếu BQT thu xếp được công việc, hiện tại chỉ có 1 vài người ở khu vực miền trong đứng ra thôi, chưa thấy miền Trung và Bắc có ý kiến, phải đợi thống nhất mới quyết định được. Dự kiến sẽ ra mắt trong dịp SINH NHẬT PDAVIET (nếu anh em có thời gian làm sớm). Các bạn đừng nôn nóng quá :))

bác nói rõ là khu vực miền Bắc thì ai quản lý được ko ?
nếu ko nôn nóng cũng khó lắm vì rất có thể khi mặc áo là vào dịp năm mới thì......=))=))=))

Zenki

Super V.I.P
bác nói rõ là khu vực miền Bắc thì ai quản lý được ko ?
nếu ko nôn nóng cũng khó lắm vì rất có thể khi mặc áo là vào dịp năm mới thì......=))=))=))
Như đã nói, việc này không ép buộc được bạn ah, để coi trong BQT ai đứng ra nhận trách nhiệm thì làm thôi, không ép hay phân cho ai được :)

Nguyen_Minh

Theo em nên làm áo có cổ dạng áo cá sấu thì sẽ phù hợp nhiều lứa tuổi và cũng sang nữa .

Ờ nhỉ. E thấy anh Tuấn nói có lý. Làm cái kiểu áo cá sấu ấy trông vừa đẹp mà lại phù hợp với mọi lứa tuổi :D

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Chính xác thì cứ dựa vào mẫu của Lacoste mà làm.
Còn về việc thêu thì bi giờ toàn thêu công nghiệp, làm cả mấy trăm cái áo qui ra thì rẻ chứ ko đắt đâu.
Làm áo thun thường thường, in thường thường. Thì thôi đừng làm. Làm là làm cho đáng. Vì ko fải mua về để mặc đi off ko, người ta thích mặc đi chơi, đi nhậu lun thì sao nào. ;;)
Như các Mod đã nói cần sự hỗ trợ của các thành viên. Thì cứ lập hẳn 1 topic kêu gọi sự giúp đỡ về ý tưởng, tài chính và kế hoạch.
Cứ ựm ờ hoài, ko chừng đến khi bắt tay làm thì lại khủng hoảng kinh tế hoặc giá vải, chỉ, nhân công tăng thì .... :))
Nếu mình đoán ko lầm thì 1 áo theo mẫu Lacoste ấy đặt may cả thêu chắc tầm trên dưới 70k/áo ( số lượng nhìu có thể giá khác ) loại vải chấp nhận đc ( loại tốt chắc ko có đâu :D )

Zenki

Super V.I.P
Chính xác thì cứ dựa vào mẫu của Lacoste mà làm.
Còn về việc thêu thì bi giờ toàn thêu công nghiệp, làm cả mấy trăm cái áo qui ra thì rẻ chứ ko đắt đâu.
Làm áo thun thường thường, in thường thường. Thì thôi đừng làm. Làm là làm cho đáng. Vì ko fải mua về để mặc đi off ko, người ta thích mặc đi chơi, đi nhậu lun thì sao nào. ;;)
Như các Mod đã nói cần sự hỗ trợ của các thành viên. Thì cứ lập hẳn 1 topic kêu gọi sự giúp đỡ về ý tưởng, tài chính và kế hoạch.
Cứ ựm ờ hoài, ko chừng đến khi bắt tay làm thì lại khủng hoảng kinh tế hoặc giá vải, chỉ, nhân công tăng thì .... :))
Nếu mình đoán ko lầm thì 1 áo theo mẫu Lacoste ấy đặt may cả thêu chắc tầm trên dưới 70k/áo ( số lượng nhìu có thể giá khác ) loại vải chấp nhận đc ( loại tốt chắc ko có đâu :D )
Công việc này phải cần có nhiều người trong BQT đứng ra tổ chức thì mới tiến hành kêu gọi thêm thành viên. Hiện tại BQT chưa có đủ người đứng ra thì sao mà kêu gọi thành viên được.

DreamLand

Trên thực tế đa số anh em đều mong muốn thiết kế chiếc áo thật đẹp , vải vóc có thể chấp nhận(dùng bền,xài giai,trông đẹp, nhìn thích) , em không ngoại lệ, kính mong BQT xem xét tất cả ý kiến của anh em rồi cho ý kiến chỉ đạo cụ thể. Mong các chú các bác thương nhân, đại gia, các tập thể hay cá nhân đã có công việc ổn định giúp đỡ ủng hộ cho Kế hoạch!
Không chỉ là quảng cáo pdaviet mà còn phục vụ tinh thần tự hào là MeM PDAVIET !

KÍNH & MONG !

Zenki

Super V.I.P
Hiện tại khu vực Miền Trung - Tây nguyên (Đà Nẵng, QNam, Huế) và Miền Nam (Biên Hòa - Đồng Nai - Bình Dương đi vào) đã có anh em trong BQT đứng ra xung phong đảm nhận vẫn còn chờ ở Miền Bắc nữa thôi :D Vì muốn phát hành rộng rãi đến anh em nên BQT phải chờ đủ người ở mỗi khu vực mới tiến hành. Hy vọng sẽ đến tay anh em sớm. Tin vui cho anh em mừng ;)

Status
Không mở trả lời sau này.