• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LÀM ÁO ĐỂ QUẢNG CÁO & ỦNG HỘ QUĨ DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Vụ này thành công thí HHN rất vui, nhưng hơi buồn vì đến lúc có áo chắc thời tiết miền Bắc cũng lạnh rồi, chưa chắc đã mặc được, chắc phải đợi đến sang năm :D

tranngocletuan

Active Member
Vụ này thành công thí HHN rất vui, nhưng hơi buồn vì đến lúc có áo chắc thời tiết miền Bắc cũng lạnh rồi, chưa chắc đã mặc được, chắc phải đợi đến sang năm :D
ko hề gì 1 bác quên là mặc áo này mà sáng chạy tập thể dục quanh Bờ Hồ thì...... khỏi phải bàn kể cả thời tiết có xuống 7 đến 8 độ =))=))=))

phambo

Nếu có cái áo này thì có 7 8 độ mình cũng ráng dậy để chạy thể dục,quanh chỗ mình ở thôi,ra hồ tây lạnh lém,lúc ấy sợ người ta lại nói là pdaviet bị thế nào thì teo

kute_1988

mấy cái vụ này mà cũng bàn bạc nhiều vậy na các bác, quyết định nhanh nhanh cái coi, em trông cho có ao pv mặt nè, gần tới sinh nhật rồi nè,
các bác chỉ nói hùa hơi không àh, chả chjiu làm gì cả, pótay há, chán nghê

doquangduc

Well-Known Member
mấy cái vụ này mà cũng bàn bạc nhiều vậy na các bác, quyết định nhanh nhanh cái coi, em trông cho có ao pv mặt nè, gần tới sinh nhật rồi nè,

[Bác nói vậy cũng không phải, Phải từ từ chứ, Nói như Bác thì cứ như là người khác có bổn phận phải làm tất cả cho Bác ý. Lời nói phải có tính xây dựng chứ.

JongZiZi

Hình như chưa thống nhất về màu sắc và kiểu áo thì fải. Tiếp tục chờ vậy. :)
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Bác có tài làm nhanh thì bác đứng ra làm đi :|

XuanTruong

Super V.I.P
BQT đang hội ý nên các Bạn chờ tý nhé!:) BQT quyết định mẫu áo sẽ như sau: Chỉ in Logo phía trước!​

ahgnaoh_h2t

BQT đang hội ý nên các Bạn chờ tý nhé!:) BQT quyết định mẫu áo sẽ như sau: Chỉ in Logo phía trước!​

ANh Trường ơi,làm áo màu đen dạng áo cá sấu đi.nhái hàng lasote đó,vừa đẹp vừa lịch sự mà phù hợp với nhiều người.Chứ đừng làm áo kiểu này ,nhìn không đẹp mà lại không nổi bật nữa.

DreamLand

hay quá, sắp có áo pro để mặc rồi, em tin tưởng là sẽ vậy, em rất cảm ơn BQT. và em Sẽ cố gắng vì PDAVIET nhiều hơn nữa.

hbinhlove2003

ANh Trường ơi,làm áo màu đen dạng áo cá sấu đi.nhái hàng lasote đó,vừa đẹp vừa lịch sự mà phù hợp với nhiều người.Chứ đừng làm áo kiểu này ,nhìn không đẹp mà lại không nổi bật nữa.
đúng rồi đó đại ca, áo cho dân công nghệ nhìn cho nó PRO 1 tí nha, cái màu trắng này nhìn hơi "lúa" :D

Zenki

Super V.I.P

đúng rồi đó đại ca, áo cho dân công nghệ nhìn cho nó PRO 1 tí nha, cái màu trắng này nhìn hơi "lúa" :D
Mỗi người 1 ý biết chiều theo ai cho vừa hả các bạn? Tốt nhất BQT sẽ xem xét 2 màu áo, có thể sẽ là trắng và đen tùy người lựa chọn thôi, nếu làm chỉ duy nhất màu đen thì các anh em khác lại vào phàn nàn vì nhiều nơi nắng nóng mặc áo màu sẫm nó hút nhiệt nhiều hơn màu sáng. Tuy nhiên như đã nói như trên chỉ là kiểu Áo mà BQT đã đưa ra, còn về màu áo thì sẽ xem lại và đưa ra THÔNG BÁO sau.

chaopac

hì BQT ơi, màu đen đi nhìn pro "đã" hơn nhiều, hơn nữa miền bắc thì sợ gì nóng chời, còn miền Nam.......anh em ăn chơi tứ phía đâu có sợ đâu, các bác cứ quất màu đen là hài lòng nhất đấy ạh, mong BQT xem xét :D

xuandung11a2

Well-Known Member
vOTE CHO MÀU ĐEN NHÌN KHỎE VÀ MANLY HƠN NHIỀU.CÒN KIỂU DÁNG NỮA.................:-?

XuanTruong

Super V.I.P
Màu TRẮNG thì Ai mặc nhìn cũng được, còn màu ĐEN chỉ có thanh niên là mặc được thôi, lớn tuổi tý mặc AI COI được! BQT đã quyết định như vậy rồi các Bạn ạ!:)

Hoden

Super V.I.P
vậy quyết định màu trắng nam nữ mặc cũng đẹp, nhìn nó sạch sẽ,và nổi bật. màu đen khi cũ nhìn rất xấu bạc màu.

mình bỏ 1 phiếu áu trắng.

chaopac

4rum mình đâu có ai wá 50 đâu mà sợ "lão" hả Mod trường ơi :D, dẫu sao áo đen cũng kha khá cho những người già (mặc dù đúng là nó cũng hơi "trẻ" 1 tí teo :D)

Status
Không mở trả lời sau này.