• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtuan245

Của em đây, số thứ tự 335801-336475
Anh Kojiro,mấy lần trươc em nhờ anh đăng ký dùm và lấy dùm luôn mà không thấy anh giúp gì hết,mà bây giờ lại gởi file cho em,thôi bây giời nói lời cám ơn anh nhé,chất là anh bận lắm nhỉ,em muon biết anh làm nghề gì đc kô,em hơi tò mò đấy mà...

Kojiro

Super V.I.P
Anh Kojiro,mấy lần trươc em nhờ anh đăng ký dùm và lấy dùm luôn mà không thấy anh giúp gì hết,mà bây giờ lại gởi file cho em,thôi bây giời nói lời cám ơn anh nhé,chất là anh bận lắm nhỉ,em muon biết anh làm nghề gì đc kô,em hơi tò mò đấy mà...

Mình nói nhiều lần rồi! Hướng dẫn rất đầy đủ, làm ko được bước nào thì hỏi người khác hướng dẫn cho, chứ mình ko nhận làm dùm đâu, làm vậy các bạn ỷ y lắm, muốn cài PM thì phải khám phá từ cái nhỏ nhất thì nó mới thú vị chứ.
Bạn cũng thấy là nhờ mình ko làm giúp, bây giờ bạn đã có thể post bài trong đó rồi, ko những 1 mà con 2 bài luôn :) Bạn cũng đã có khả năng giúp người khác rồi đó.
Còn về cá nhân thì mình nên thảo luận qua PM, ko tiện nói ở đây.
Thân!

blackmoon850

Cảm ơn Kojiro nhìu lắm.Mình cũng thử tìm hiểu rất nhìu từ nhỏ đến to như bạn nói.Nhưng vì máy mình là 5320 phiên bản 3.26 Mới quá nên mình thử hack mãi mà không được.Lần này làm theo cách của mọi người có gì sẽ PM kết quả với cả nhà sau.Thanks nhìu

dongdaudinh

chào mọi ngừoi em đã có file cer rồi, vậy nhờ các mod hướng dẫn dùm em cách hack cho nokia e63. Hoặc nếu trên dd đã có hướng dẫn cách hack thì gửi cho em cái link nha. Cám ơn mọi người rất nhiều.

thanhtuan245

Trên trang Opda.net đã có 2 dãy số mới rồi mấy bác ơi:tiếp theo số 337950,mấy bác lấy về cho mọi người nhé.có số em trong đó nữa (338121) ,hihi ..., thanks

chan4uo

Mình đã đăng ký STT là 340379
IME 359319021056883 NOKIA E63
date:14-11-08
khi nào có bạn lấy giúp mình với
Cảm ơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.