• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

dongtrieu84

Bác nào hảo tâm lập 1 topic reup lại tất cả các file của bọn OPDA.net.cn để anh em forum dễ dàng tìm kiếm và download. TKs. Em cũng lấy được file cer của mình rùi.

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào hảo tâm lập 1 topic reup lại tất cả các file của bọn OPDA.net.cn để anh em forum dễ dàng tìm kiếm và download. TKs. Em cũng lấy được file cer của mình rùi.

Rất hoan nghênh! Nếu bạn rảnh bạn thực hiện đi nhe! Mình sẽ dán lên chú ý cho!

hoctronam

:Ovậy các mod lấy dùm file .cer giúp mình,m ít khi được lên mạng, mới mua con n73 mà chỗ bán kô cài được gì cả (xá ch tay )đến giờ vẫn kô cài gì được cả!!!:(:)(:)((
mình post lên đó 5 bài rùi :
số của mình la 89999 hay 89971
"http://www.opda.net.cn/viewthread.php?tid=46640&pid=718255&page=1&extra=page%3D1#pid718255"

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
89696 - không bít bao giờ mới tới lượt mình nhể, he he đợi chờ trong cơn mưa

:Ovậy các mod lấy dùm file .cer giúp mình,m ít khi được lên mạng, mới mua con n73 mà chỗ bán kô cài được gì cả (xá ch tay )đến giờ vẫn kô cài gì được cả!!!:(:)(:)((
mình post lên đó 5 bài rùi :
số của mình la 89999 hay 89971
"http://www.opda.net.cn/viewthread.php?tid=46640&pid=718255&page=1&extra=page%3D1#pid718255"

Các bạn chịu khó đợi đi tầm 1,2 ngày nữa thôi,mình lấy dùm cho.Yên tâm nha :D:D

hoctronam

nếu sau khi lấy được file .cer(co ca .key) rui,mình phải làm gì tiếp vậy mod
m gà về s60 v3 lắm !!!

ngocminhdl

Các bạn ơi ,mình lấy file cer được rồi nhưng sao không sgin được vậy ? ví dụ như pm này :

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi ,mình lấy file cer được rồi nhưng sao không sgin được vậy ? ví dụ như pm này :

Để an toàn và đảm bảo signt hành công, bạn nên rename tên file ngắn lại, ví dụ như ADL_104, file kia cũng vậy ADL_104p, dùng PM PV SIGN SISX, dùng k3y down được và dùng pass 000000 luôn nha. Nếu ko được, bạn nói mình số IMEI bạn nằm trong file nào xem mình sign thử được không nhé!

ngocminhdl

cám ơn kojiro rất nhiều ! mình đặt pass 123456 nên cũng sgin được rồi . rất cám ơn diễn đàn ! vui vẻ nhé tiện đây bạn có pm :Advanced device locks cua N73 cho mình xin với !cám ơn bạn trước .

CongVoi

Super V.I.P
cám ơn kojiro rất nhiều ! mình đặt pass 123456 nên cũng sgin được rồi . rất cám ơn diễn đàn ! vui vẻ nhé tiện đây bạn có pm :Advanced device locks cua N73 cho mình xin với !cám ơn bạn trước .

Của bạn đây nhé:

hoctronam

m nhấn *#0000#
máy hiển thị :
V 2.0628.0.0.3
27/07/2006
RM-133
Nokia N73(12)
vậy con này của mình là bản mới hay cũ vậy?
Nếu down file .cer về thì có cài chương trình được kô?
Nếu down file .cer về mà vẫn kô cài được thì còn cách nào kô?
xin lổi,mình thấy thật lo vì mình kô rành s60_v3 lắm!!!!

CongVoi

Super V.I.P
m nhấn *#0000#
máy hiển thị :
V 2.0628.0.0.3
27/07/2006
RM-133
Nokia N73(12)
vậy con này của mình là bản mới hay cũ vậy?
Nếu down file .cer về thì có cài chương trình được kô?
Nếu down file .cer về mà vẫn kô cài được thì còn cách nào kô?
xin lổi,mình thấy thật lo vì mình kô rành s60_v3 lắm!!!!

Là bản rất cũ rồi bạn nhé bản mới nhất theo mình biết là: N73ME v4.0808.4.2.2 .Còn cái file *.cer chả liên quan gì đến cái firmware mới hay cũ cả đâu bạn à,file *.cer này giúp bạn sign được những chương trình unsign.Nó không phải cài vào đâu cả đâu bạn à.Bạn vào đây để biết chi tiết nha: Đọc cách thứ 3 nha bạn: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=10321

danny151

may cua em khong danh duoc tv co dau,anh thong cam lan nay nha
so thu tu file cer cua em la 93875 anh nao ranh dơn dum em nha.
cam on moi nguoi

Lần này thôi nha bạn! :D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.