• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy cer file từ OPDA không cần SS!

Status
Không mở trả lời sau này.

PolicemanQN

Emđã làm hết mọi cách như các hướng dẫn trên rồi,nhưng khi bấm sign thì báo lỗi là errorr load file Key,nhưng đổi file key thì ko được rồi,nhập tất cả các pass:00000,000000,123456,31536u2 rồi nhưng vấn báo như vậy, mong các anh giúp đỡ.Thanks nhiều

G

germaniteen

Guest
Emđã làm hết mọi cách như các hướng dẫn trên rồi,nhưng khi bấm sign thì báo lỗi là errorr load file Key,nhưng đổi file key thì ko được rồi,nhập tất cả các pass:00000,000000,123456,31536u2 rồi nhưng vấn báo như vậy, mong các anh giúp đỡ.Thanks nhiều

Bác thử dùng file KKK này xem!

minhkhoa2007

Bác thử dùng file KKK này xem!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi PolicemanQN Xem Bài gửi

Mình cũng đã thử rồi,nhưng cũng ko được,toàn báo lỗi Error load key file,ko biết sao nữa.Chắc phải nghiên cứu thôi

dangduc

anh Koijiro ơi ! Nếu anh thấy số thứ tự bài này trước , Anh giúp em cái số thứ tự bài viết này với nhé ! Số thứ tự bài viêt : 143536 ! Em lấy giúp cho một bạn gái !

Kojiro

Super V.I.P
anh Koijiro ơi ! Nếu anh thấy số thứ tự bài này trước , Anh giúp em cái số thứ tự bài viết này với nhé ! Số thứ tự bài viêt : 143536 ! Em lấy giúp cho một bạn gái !

Của bạn nằm trong số thứ tự: 142771-144240

dongtrieu84

Bác nào giúp em với, em load file cer và file *** từ trang OPDA về nhưng ko sign được. Toàn báo lỗi file. Và passwords chính xác khi sign là j thế? Tks MOD

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào giúp em với, em load file cer và file *** từ trang OPDA về nhưng ko sign được. Toàn báo lỗi file. Và passwords chính xác khi sign là j thế? Tks MOD

Khắc phục nhé: bạn thử gom các file k3y, cer, file cần sign vào cùng folder của PV Sign Sisx. Rename tên ứng dụng cần sign ngắn lại và chú ý không được có khoảng trắng giữa các ký tự. Mình nghĩ nếu bạn làm như trên bạn sẽ sign được ngay.

Bạn dùng pass nào cũng được, 000000 hay 31536u2 cũng được.

Status
Không mở trả lời sau này.