• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy ý kiến anh em về việc gặp mặt nhân dịp kỷ niệm Tết Độc Lập và Quốc tế Lao động

khong_co_ai

Active Member
Tình hình là 30/4 và 1/5 năm nay có thêm 2 ngày nghỉ cuối tuần nên có 4 ngày nghỉ, anh em PDAVIET HD xắp xếp, bố trí gặp nhau được không nhỉ?
Nếu số lượng đủ mâm ta sẽ tiến hành ọp.
Mấy anh em ở HD đã bao giờ về Đền Tranh chưa nhỉ? off ở HD mãi cũng thấy chán, vừa đi chơi, vừa bổ sung thêm kiến thức về các di tích cũng thú vị đấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Có off chứ. Ọp công nghệ nhé anh em:
- Khoe ĐHV mới
- Khoe EVO 3D mới
- Khoe New ipad!
- Karaoke thi chấm điểm giọng hát hay pda HD

khong_co_ai

Active Member
1 xuất!
Còn ai không vào đăng ký đi nào. Ko biết tới hôm đó có đổi được con Nex để mang cho anh em sờ mó không nữa.

thangbb

1 xuất!
Còn ai không vào đăng ký đi nào. Ko biết tới hôm đó có đổi được con Nex để mang cho anh em sờ mó không nữa.

có điều kiện thì nhanh thôi, có gì đâu T !! trước hôm đó có buổi trù bị gì không nhỉ? cứ H và aD lên là vui thôi
thangbb thì không thể ko có mặt

khong_co_ai

Active Member
có điều kiện thì nhanh thôi, có gì đâu T !! trước hôm đó có buổi trù bị gì không nhỉ? cứ H và aD lên là vui thôi
thangbb thì không thể ko có mặt

Hoanh nghênh tinh thần thangbb.
Chú Long bế con vào diễn đàn chơi xong lại quay ra ko chào hỏi anh em câu, tệ quá đoá. A mà gặp chú là anh cho 1................. chai đoá.

kdv2108

Active Member
Anh em đâu hết rồi?Chiến thôi.Lần này tổ chức ở đâu nhỉ?

mrlingling

Active Member
Hoanh nghênh tinh thần thangbb.
Chú Long bế con vào diễn đàn chơi xong lại quay ra ko chào hỏi anh em câu, tệ quá đoá. A mà gặp chú là anh cho 1................. chai đoá.

e vừa bấm thanks dc 1 cái thì con e nó khóc, lại phải gập máy xuống :)) mấy hôm nữa chắc trời nóng rồi, các bác off bia cỏ cho mát mẻ ......

khong_co_ai

Active Member
Anh em đâu hết rồi?Chiến thôi.Lần này tổ chức ở đâu nhỉ?

e vừa bấm thanks dc 1 cái thì con e nó khóc, lại phải gập máy xuống :)) mấy hôm nữa chắc trời nóng rồi, các bác off bia cỏ cho mát mẻ ......

E định về Đền Tranh tổ chức, các anh em thấy thế nào ạ? Nếu các bác thích ở HD thì em cũng OK. Em muốn vừa chơi vừa biết thêm những địa danh tại quê hương mình, trắc anh em mình không phải ai cũng đã được đến những điểm đó.

kdv2108

Active Member

Khổ thân chú Long quá,chắc vụ này cho cả con đi off.Hic
Ae thống nhất địa điểm đi,mà ko chơi quăng chài đâu.Giải quyết từng vụ một-đầu tiên là áo xanh rồi.....
trắc anh em mình không phải ai cũng đã được đến những điểm đó
Đề nghị Mod viết đúng chính tả. =))

mrlingling

Active Member
e nghĩ giải quyết vụ áo xanh trc, trong vụ áo xanh rồi a e lên kế hoạch cho rõ ràng các bác ạ ! :))