• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lấy ý kiến anh em về việc gặp mặt nhân dịp kỷ niệm Tết Độc Lập và Quốc tế Lao động

PhamHien

ko dạy hả a Hiển? Theo e karaoke làm gì, làm bộ xem phim cho sướng anh à

Dạo này cũng nhàn! Thì cũng đang tính, sắm 1 bộ hát, một bộ HD xem phim. Nhưng phải ưu tiên cái nào trước thì đang tính. Thiên về bộ KOK hơn mà thấy nặng đô quá! Dịp này anh tạm chuyển hướng qua đồ âm thanh, hình ảnh rồi. Ôm mấy con Smartphone mãi nhiều lúc nghĩ cũng ích kỷ. Chuyển sang món này cho vợ con cùng hát, cùng xem...đỡ áy náy :D
Dũng chơi với mấy anh HD Hải Dương xem có chỗ nào ở HD bán đồ âm thanh đáng tin cậy không giới thiệu giúp với!

hay 30/4 1/5 anh em ta đổ quân lên nhà anh hiển thử dàn karaoke mới nhỉ, lâu lâu mới dc hát chùa mà =))

Rất mừng nếu anh em về! Ao nhà, cá thả, gà vườn, bơi thuyền, câu, đánh lưới...Còn bộ Karaoke thì đang gấp rút tìm và mua vì sắp hè rồi!

"cá tháng 4" mà anh mất chầu bia rồi đó, hẹn anh em dịp tới nhé.

Tại bác đặt lịch gấp quá. Lẽ ra làm thứ 7 hôm đó, Quốc giỗ, bác lại oánh CN đúng ngày em phải làm vất vả!

tadysnb129

Dạo này cũng nhàn! Thì cũng đang tính, sắm 1 bộ hát, một bộ HD xem phim. Nhưng phải ưu tiên cái nào trước thì đang tính. Thiên về bộ KOK hơn mà thấy nặng đô quá! Dịp này anh tạm chuyển hướng qua đồ âm thanh, hình ảnh rồi. Ôm mấy con Smartphone mãi nhiều lúc nghĩ cũng ích kỷ. Chuyển sang món này cho vợ con cùng hát, cùng xem...đỡ áy náy :D
Dũng chơi với mấy anh HD Hải Dương xem có chỗ nào ở HD bán đồ âm thanh đáng tin cậy không giới thiệu giúp với!
A điện vào số này để bác ý tư vấn cho nhé
A. Sơn 0934.404.229 chủ tịch hội HD Hải Dương

khong_co_ai

Active Member
Tại bác đặt lịch gấp quá. Lẽ ra làm thứ 7 hôm đó, Quốc giỗ, bác lại oánh CN đúng ngày em phải làm vất vả!

không được kêu, đã lên lịch từ trước rồi còn gì nưa. thế tính thần anh em vụ Quốc khánh (quốc tế lao động) thế nào nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member

không được kêu, đã lên lịch từ trước rồi còn gì nưa. thế tính thần anh em vụ Quốc khánh thế nào nhỉ?

kdv2108

Active Member
Đợt này bọn anh cũng họp lớp hồi phổ thông,chưa biết ngày nào

khong_co_ai

Active Member
PDA nhà mình dạo này hay bị cảnh báo quá, không hiểu sao nữa vào trên phone càng ko được

khong_co_ai

Active Member
PDAVIET Lại vào được rồi, ko bị cảnh báo nữa rồi
Anh em lại tiếp tục vụ 30/4 và 1/5 đi
anh em muốn ngày nào nhỉ. Anh thì vào 29/4 đi họp lớp rồi. Còn 30/4 và 1/5 OK hết chưa có lịch gì cả

khong_co_ai

Active Member
PDAVIET Lại vào được rồi, ko bị cảnh báo nữa rồi
Anh em lại tiếp tục vụ 30/4 và 1/5 đi
anh em muốn ngày nào nhỉ. Anh thì vào 29/4 đi họp lớp rồi. Còn 30/4 và 1/5 OK hết chưa có lịch gì cả

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Nóng 37 38 độ cờ.chui hết tủ đá núp thôi các bác ơi.em sắp điên vì cái nóng miền bắc đây.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Ơ mà các bác ơi cho e hỏi tý các bác biết về cái tai nghe bờ lu hút BH nokia 503 ko chỉ em với.em lên google chỗ thì bán 900 chỗ 1triệu 3 chỗ 2 triệu 2 chả biết đường nào mà lần.