• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Let's Golf - Game mới của gameloft

dungeasy

ủa sao vậy cà , mình dơn về cũng tét ngon mà , mình ở 2.2.1 mà , các bạn sync lại xem rồi rết máy trước khi chơi . mà nó báo lỗi gì vậy bạn

tomcat266

link vẫn sống nhăn ......cái hình đính kèm của pác cũng chứng tỏ điều đó .....có zì đâu mà phải check lại :-/

IPHONE12

ủa sao vậy cà , mình dơn về cũng tét ngon mà , mình ở 2.2.1 mà , các bạn sync lại xem rồi rết máy trước khi chơi . mà nó báo lỗi gì vậy bạn

Không báo lỗi gì cả.syn b.thường nhưng khi vào game chơi chỉ hiện mỗi chữ Gameloft rồi uot rà.resping các kiểu rồi mà vẫn vậy?

tonytrung235

trò này bị lỗi hay sao ấy ... phải đổi thành file app mới cài được nhưng vào chơi thì hình bị nhòe các bác àh ...

xxmember

dowload bang mediafire đc yêu cầu là click here to run...mà sao minh dow soft đấy vè rồi quét ròi mà văn ko đc vậy
giúp mình với

dungeasy

do mạng mediafire bị chập chờn đó bạn , lúc nào hiện ra chữ click here to download mới được bạn

xxmember

We recommend: Click here to run a Free Scan for PC Errors
nó yêu cầu như vậy đấy giúp mình với đã cố gắng chờ rồi mà mãi ko dow đc

dungeasy

ah cái recommend không liên quan gì đến link down hết bạn , chủ yếu là ở chữ " click here to download" nếu ko hiện ra chữ này mà ra " processing" là do mediafire đang bị bệnh , phải đợi lần khác down là được , mình có chú ý , hình như buổi tối là hay bị :)

xxmember

thank bạn nhiều lắm tại mình hay dngf vao buổi tối nên ko bít thank thank thank thank thank thank thank thnk ............ thank

IPHONE12

ah cái recommend không liên quan gì đến link down hết bạn , chủ yếu là ở chữ " click here to download" nếu ko hiện ra chữ này mà ra " processing" là do mediafire đang bị bệnh , phải đợi lần khác down là được , mình có chú ý , hình như buổi tối là hay bị :)

Nghe nói game này hay sao mình down về nhiều lần cài bằng insallour hiện icon rồi resping lun mà khi zô chỉ hiện mỗi chữ Gameloft rồi uot ra lun.đã thử rất nhiều cách cài thêm app free itune mà cũg khôg được lun.chán quá.fw 2.2.1