• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N70) by hbinhlove2003

btanhbk

Hehe, Ok, đợi version 2 vậy! Kô biết mình cứ đổi từ Hắc sang Hoàng có đúng kô nhỉ!

haiquy

các bác cho mình biết không hiểu sao lúc mình chép đè các ski mới như các bác hướng dẩn để cho lịch đẹp hơn thì cái phông chử cũa máy mình lại bị thay đổi nhưng phông chữ lai không được đẹp có cách nào khắc phục cái này,bác nào biết xin hướng dẩn cho mình với,mình cảm ơn.

hbinhlove2003

các bác cho mình biết không hiểu sao lúc mình chép đè các ski mới như các bác hướng dẩn để cho lịch đẹp hơn thì cái phông chử cũa máy mình lại bị thay đổi nhưng phông chữ lai không được đẹp có cách nào khắc phục cái này,bác nào biết xin hướng dẩn cho mình với,mình cảm ơn.
cái skin đâu có ảnh hường gì tới font đâu bạn

beggarlord

trang 1 down về rồi mà nó vẫn bắt đăng ký bạn ơi

mình xài nokia 95-8gb. Mình down về giải nén ra là file *.sis.Bỏ vào máy nó không có hỗ trợ. Bạn có bản nào cho máy của mình không. Hay bạn gửi cho mình qua mail dc không. Mail của mình : longduc1612@yahoo.com.Mình ở nước ngoài nên không đăng ký dc. Bạn làm ơn giúp mình

Last edited by a moderator:

cuongd720

lịch vạn niên 1.0 Full

bản này có dùng cho S60v2 OS7 không bạn?
Mình đang dùng D720 có được không?

haiquy

Các bác cho mình biết muốn cài ski mới mình phải cài đè vào đâu để có ski mới cho mượt mà hơn.

thanhtungsx

Mở file ẩn trong thẻ nhớ ra E:/app/lich van nien rồi cài đè vào . Đè một hồi thì nó sẽ ra

haiquy

Có bác nào biết cách thay đổi icon giửa theme này sang theme khác hứong dẩn cho mình với,nhớ chi tiết và cụ thể cho mình nhé.

MinhThang

Manager
Có bác nào biết cách thay đổi icon giửa theme này sang theme khác hứong dẩn cho mình với,nhớ chi tiết và cụ thể cho mình nhé.

Sang bên chủ đề theme search bạn nhé hoặc post bài hỏi vì đây không liên quan đến vấn đề bạn cần.

luuquangphong

Tôi cài trên N72 dùng rất tốt,nhưng chỉ được vài ngày là lại bắt đăng ký lại.Tôi phải gỡ ra cài lại vẫn dùng được nhưng mà chán quá.Bác nào giúp tôi lấy mã để đăng ký với : IMEI của tôi là : 359570018815448,thank you nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Tôi cài trên N72 dùng rất tốt,nhưng chỉ được vài ngày là lại bắt đăng ký lại.Tôi phải gỡ ra cài lại vẫn dùng được nhưng mà chán quá.Bác nào giúp tôi lấy mã để đăng ký với : IMEI của tôi là : 359570018815448,thank you nhiều

Mua đi bạn :D Làm gì có cách nào khác ngoài cách mua.

agasha

phần mềm này có chạy được trên i450 ko nhỉ bác ơi, em chưa dám thử hic hic

ngauhung2

Tôi hồi hộp với cái món này wa, vừa down về không bít cái máy N70 dung được không.