• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đây là một số hình ảnh bản LVN 1.5 giành cho E 63 và E 71 mà mình đã mua key và sử dụng rất OK.

thihuongvpp

LVN E71

Các bạn thử cái này xem có full không copy vào C:\System\Apps,vào trang chủ dwonload bản của E71 nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Các bạn thử cái này xem có full không copy vào C:\System\Apps,vào trang chủ dwonload bản của E71 nhé.

Cái này là bạn lấy ra sau khi đã mua key phải k? Mình đã test và hoàn toàn không có hiệu quả. Mỗi key chỉ hợp với 1 máy thôi nên k xài chung được đâu. Bản này đã FIX luôn cả lỗi xài thử hoài luôn rồi nên phải mau KEY hay đợi cho tới khi có bản FULL.

zep

^^mới test trên N96-3 chưa có full ^^cần mua k3y mới full đc ^^! 12days remaining ^^

nvlam1971

đã test cho E63 dùng tốt. Các bạn vào trang chủ download LVN theo series máy của mình và cài đặt bình thường. Sau đó mở LVN và vào mục giới thiệu --> quay lại nó sẽ hướng dẫn mua kkk. Có 30.000 VND cho PM hay các bạn nên ủng hộ PM Việt.

duonghoang79

Bạn hbinhlove2003 ơi bạn đã có bản full cài cho e71 chưa?bạn up lên cho anh em sài đi thank ban nhe !

ntuanhngoc

có cài được cho máy nokia N95 8gb đâu, ai có phần mềm nào hay hơn hok cho em xin với naz!
thanks.

hbinhlove2003

có cài được cho máy nokia N95 8gb đâu, ai có phần mềm nào hay hơn hok cho em xin với naz!
thanks.
cài thử chưa mà nói ko được vậy bạn ? ko được là ko thế nào, nó ko cho hay là báo lỗi gì ?

nvlam1971

e cũng đã cài trên N81-8G sao nó thông báo là chưa đăng ký vậy a

Bạn thử cài theo cách của hbinhlove2003 xem. Trước mình xài N73 đã cài thử và có bản full đấy. Còn màn hình ngang 320x240 thì chưa có bản full, phải mua kkk. Chúc thành công!

h8x

Mình dùng N85 vậy có xài đc software này của bạn không vậy ;););)

brightstart

Cho mình hỏi mấy chú PPCLink VN còn làm việc không vậy nhỉ? Alo vào mấy số phone trên trang web của họ thì ko ma nào bắt máy. Alo vào số di động dùng cho thanh toán bằng SMS thì "number not in use". Mấy cửa hàng bán thẻ PPCLink thì giờ không bán nữa. Giờ còn mỗi cách chuyển khoản hoặc nạp thẻ VTC/Vcoin rồi gửi email à? Sợ tiền 1 đi không trở lại quá! :(

azkaban3000

Ai còn link bản full kô share cho mình với, mình dùng mấy link đầu toàn die hết rồi :(