• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 2.3 LỘC PHÁT (Free) cho điện thoại hỗ trợ Java

viethan2

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
xin loi chu topic nha .Do minh dang nhap bang dien thoai nen ko viet co dau dc .Cho minh hoi cai file jad nhu the nao vay ?Nhan vo thi no len mot day ki tu .Bac nao biet chi minh voi .Cam on truoc a

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
xin loi chu topic nha .Do minh dang nhap bang dien thoai nen ko viet co dau dc .Cho minh hoi cai file jad nhu the nao vay ?Nhan vo thi no len mot day ki tu .Bac nao biet chi minh voi .Cam on truoc a

là file jar hay jad thì vẫn cài bình thường , bạn nên down bộ gõ unikey của anhtamhcm post trong topic ứng dụng việt hóa về mà gõ tiếng việt bạn nhé=D>

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

File jad chủ yếu cho các máy hãng Motorola, SamSung, các máy hỗ trợ java. Còn Nokia thì thường chạy trực tiếp file jar,sis,sisx(máy tính bỏ túi mà, quá hiện đại)
Có nhiều PM file jad bị lỗi lắm bạn, thường nếu file jad ko có vđ gì thì sẽ bắt check GPRS hoặc Wifi để down và cài đặt trực tiếp, nếu bị lỗi thì chỉ lên ký tự hoặc chữ dạng file txt

lehieppr

Cài được file .jad rồi, thế này nha. Dùng X-plore edit file "MVC 2.3 Full.jad" (Menu -> File -> Edit), đến dòng "MIDlet-Jar-URL: ....." sửa thành "MIDlet-Jar-URL: MVC 2.3 Full.jar", nhớ bỏ chọn "save as unicode" (Menu -> Save as unicode) nha, nếu không thì sau khi save, bạn không thể mở được file .jad đâu, nó sẽ báo lỗi. Chỉ cần setup file .jad là ok rồi. Thân.
p/s: sau khi sử dụng 1 lúc thì cũng bắt đăng ký thôi. hìhì.

Nếu không muốn hoặc không rành sửa thì down về nha, link download

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
lịch này có sử dụng cho máy n70 được không bạn
Nếu nhớ không nhầm thì bạn đã bị cảnh cao1 thẻ vàng rồi đấy, sao bạn lại hỏi những câu hỏi spam thế này. dùng tốt bạn à 99% ứng dụng tại box SYMBIAN S60 & S80+90 này thì N70 sài tốt đấy bạn à ngoại trừ có 1 vài phần mềm của V1 là N70 sài ko Full tính năng thôi.
Còn hỏi như thế là các mod xóa bài ráng chịu đấy nhé bạn.

duongdinhqui

Posted via Mobile Devicesao e k cài đc file jad vậy. E down cả mấy bản về đều như vậy pro ah

hongle516

Sao bạn ơi mình dùng UC web vào topic ko thấy link download phềm này vậy? Mình dùng N72