• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Limera1n RC1b - Jailbreak cho iPhone 4/3GS, iPod 3G/4G, iPad iOS 4.x

HuynhThanh

mấy bác ơi, e co 2 con ip4 4.1 / firmware 02.10.04 , cho em hỏi đã unlock duoc con này chưa vậy, em co ông bạn tằng mah` hong biết unlock như thế nào, mong mấy bác chỉ dẫn em cai nha

Hiện giờ baseband 2.10 vẫn chưa thể unlock được đâu bạn. Tiếp tục chờ thôi!

LEA

cho minh hoi tai sao con iphone 4 cua minh sau khi jailbreak xong ko nhan duoc app tu itunes,ai biet chi giup minh voi

LEA

minh tai navigon va games roi app vao itunes.roi app vao iphone qua cong usb.tren itunes bao la da hoan tat nhung trong may lai ko co.phien ban cua minh la 4.0.1 minh jailbreak bang Limera1n RC1 BETA4.man hinh dien thoai tren itunes thi bao la da nhan duoc nhung ngoai thi ko thay gi

tinh_la_gi

Administrator
minh tai navigon va games roi app vao itunes.roi app vao iphone qua cong usb.tren itunes bao la da hoan tat nhung trong may lai ko co.phien ban cua minh la 4.0.1 minh jailbreak bang Limera1n RC1 BETA4.man hinh dien thoai tren itunes thi bao la da nhan duoc nhung ngoai thi ko thay gi
Chú ý post bài Tiếng Việt có dấu nhé bạn.

JB và Appsync không giống nhau nhé. Nếu máy bạn chưa cài Appsync thì vào Cydia add source PV rồi cài vào thì mới syns app "thuốc" qua Itunes được.

nemonemo84

pro Limera1n ip4 4.1 giúp mình với!

mình Limera1n để cài cydia nhưng không được!cài xong tìm không thấy đâu cả!minh dùng IP4 4.1 02.10.04!ai giúp mình với:((

vipboy_9x

Moderator
Bạn cài hoàn tất thì bạn có thấy Icon của Limera1n Không?
Trường Hợp thấy Icon Limera1n mà Intall cydia Hem thấy thì bạn sữa lại DNS8.8.8.8. nhé!
Trường Hợp JB song Vẫn Không thấy Icon limera1n Luôn,cài đi cài lại Vẫn hem thấy thì bạn tải Về greenpois0n Rui tiến hành Jb lại lần nữa là sẽ thấy.
Chúc bạn thành công(Dùng 1 trong 2 Nhé bạn giữa Limera1n greenpois0n nhé.

vipboy_9x

Moderator
em moi unlock con 4.1 nak..binh thuong nhu 4.0.1
Vậy BB của bạn là Bao nhiêu mà bạn có thể Unlock,Theo nhưng Mình biết thì tại Thời điểm hiện tại ultrasnow vẫn chưa Có thể unlock cho 4.1 được mà?

phucthienan

Sao mình JB bằng Limerain rồi thì xải thấy hao pin kinh khủng lun, mình đang xài Ios 4.1, BB 5.14.02. Help me help me với

F

Fatchic

Guest
Bên Hàn Quốc bắt đầu bán Ipad rồi, bản 16Gb Wifi có giá khoảng 570USD, firmware chắc 4.2.1 rồi. Mình muốn mua có nên ko? có jailbreak được ko? Xin các bạn lời tư vấn. Thanks/