• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM WM6.1 (WWE) CHO HTC DIAMOND ★

duytien124

Mình đã up nhiều Rom Cook rồi !!! giờ đành quay lại với Shift Room cho nó lành !!! Rom Cook lỗi nhiều quá !!!
Nhưng mà mình nên chọn Rom nào đây !! các rom ở khu vực khác nhau có gì khác nhau không !!

Mình đã up nhiều Rom Cook rồi !!! giờ đành quay lại với Shift Room cho nó lành !!! Rom Cook lỗi nhiều quá !!!
Nhưng mà mình nên chọn Rom nào đây !! các rom ở khu vực khác nhau có gì khác nhau không !!
Bạn nên chọn bản rom Châu Âu (Euro) thì ổn định hơn, rom Châu Á (Asia) thì lắm soft thừa lắm..

haidaicayk

Rom cook cũng có cái hay của nó chứ. Do "cơ sở hạ tầng của" em Diamond yếu thôi.:p

HHN

Well-Known Member
Lâu lắm rồi giờ lại vọc PPC :D xin cảm ơn chú Quang về các bản ROM cho PPC

hasyhai

dùng rom chính hãng thi cài bất cứ phần mềm nào mình thấy cung ok hết! căn bản là nin ko dep bằng những rom khác thui! thank bac "phamquang" nhá

Taki7610

Unlock_GSM
máy của pháp mình up cái nào đc vậy bro ?

Được chứ bạn, xem máy đã có Hardspl (cách xem nút = power+volume down ). Nếu máy có hiện các thông tin này :

DIAM100 MFG 64M
SPL-1.24.Hard
MicroP-Diam (LED) v11

PSOC-Diam STAGE_PVT v0x30 --> Là máy ok có thể up các bản ROM WWE ( ngôn ngữ english ).Còn không thấy là phải chạy nhé - Xem tại đây : Hardspl

Rom ship ổn định hơn hẳn nên vẫn là lựa chọn của nhiều người, cảm ơn bác :D

Mình thì chỉ sử dụng các bản ship này để cứu máy thui :p

hienspk

Sao minh muon download tren trang cua HTC ma khong dc vay.
Mac du da nhap so S/N nhung no bao ko dc,
Moi nguoi co ai tai tren do dc ko cho minh xin y kien nhe!
Thanks

Sao minh muon download tren trang cua HTC ma khong dc vay.
Mac du da nhap so S/N nhung no bao ko dc,
Moi nguoi co ai tai tren do dc ko cho minh xin y kien nhe!
Thanks
Muốn down trên trang HTC thì máy bạn phải được phân phối ở khu vực Asia. Các rom Ship trên kia đã có đủ rồi mà bạn... Bạn xem máy của bạn được phân phối ở khu vực nào và nhà mạng nào phân phối để tìm bản rom Ship cho phù hợp...

Bài sau bạn nhớ post bài bằng tiếng Việt nhé...