• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC ONE X (Endeavor) ★

phamnhudoan

bác nào cho e xin recovery stock của htc cid 044 vỏi . up rom jb thì bị lôi ko up offlin được .

PhamQuang

Manager
Đã đưa lại link tải các bản ROM:
RUU_ENDEAVOR_U_JB_45_S_hTC_Asia_WWE_3.14.707.24_Radio_5.1204.162.29_signed
RUU_ENDEAVOR_U_JB_45_S_HTC_Europe_3.14.401.27_Radio_5.1204.162.29_signed

Link số 5 và 6
Lên các Host: MF (chia nhỏ), HOTFILE và RAPID để tiện tải sử dụng.

nhu1789

các bác cho em hỏi xíu, room os 1.29.206.11. radio 1.1204.105.14 là của khu vực nào , em TÌM trên diễn đàn mà ko thấy nó, thanhk các bác trước

minhlc1958

Active Member
các bác cho em hỏi xíu, room os 1.29.206.11. radio 1.1204.105.14 là của khu vực nào , em TÌM trên diễn đàn mà ko thấy nó, thanhk các bác trước

x.xx.206.x - O2 UK (United Kingdom) khu vực Vương Quốc Anh CID H3G__001

nhu1789

thanks mem, nhân tiện em cũng hỏi mem luôn, bản này đã lên đc Jb chưa ạ, nếu lên đc thì nó ở đâu?

Chỉnh sửa cuối:

minhlc1958

Active Member
thanks mem, nhân tiện em cũng hỏi mem luôn, bản này đã lên đc Jb chưa ạ, nếu lên đc thì nó ở đâu?

Hiện giờ vẫn chưa thấy bản cập nhật cho khu vực này có lẽ phải chờ thôi

levanmanh1987

rom ship cho HTC one X at&t

máy mình là hàng của AT&T thì có up đc rom nào trên đây không ah??? Thank trước.

huysnet

Hiện giờ vẫn chưa thấy bản cập nhật cho khu vực này có lẽ phải chờ thôi

em cần ship rom cho cid htc-102.nó có cid đầy đủ là htc-102.ai có cho em cái link.thank.

Chỉnh sửa cuối:

huysnet

Một đêm thức trắng, với quyết tâm không trông chờ vào người khác, cộng thêm sự nhiệt tình giúp đỡ của anh em và đặc biệt là bác taoodayne bên diễn đàn tinhte.vn. Cuối cùng thì em ONE thân yêu CID__102 đã về được ship room. Ôi cuộc đời mới đẹp làm sao...
-----------------------

\

cho mình xin cái link vơi bạn.thanks...

shinichi01

các bạn cho mình xin Rom ship 3.14.771.34 của nhà mạng Hutchison được không ạ CID H3G_001

quanpham

Mình đang đau đầu tìm bản ROM Ship cho em One X TW này : HTC-621 image 1.29.921.12 . Anh em có xin cho mình link tải file giúp . Thanks anh em và chủ thread .