• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINKS SHIP ROM CHO IMAGIO (HTC Whitestone) ★

Tưởng đâu Verizon đã quên Imagio rồi. Ai ngờ 30/11/10 vừa qua là tung ra 01 bản shiprom mới MR2.
Bản này không có gì khác biệt so với bản cũ cả, chỉ khác mỗi là Radio được Upgrade lên phiên bản 2.25.02WVL thôi... Bản này ra lâu rồi mà...:p

tethien

Active Member
Bản này không có gì khác biệt so với bản cũ cả, chỉ khác mỗi là Radio được Upgrade lên phiên bản 2.25.02WVL thôi... Bản này ra lâu rồi mà...:p

Thì em có biết đâu nó ra lúc nào. :)
Bản R1 thì nó ra đâu hồi tháng 2. Thấy bản R2 này nó đề:

Latest Downloads:

Released 11/30/2010
MR2 Upgrade

Released 02/12/2010
MR1 Upgrade

nên em nghĩ nó mới ra.

hoangtumodel

bản tethien đã thử up rom ship mới chưa, rom ship thấy cũng hay hay nhưng bản cũ nhiều lỗi quá, không biết bản rom mới này có khá hơn ko

bản tethien đã thử up rom ship mới chưa, rom ship thấy cũng hay hay nhưng bản cũ nhiều lỗi quá, không biết bản rom mới này có khá hơn ko
Bạn thích thì úp thử và test đi... Nói chung không có gì thay đổi cả ngoài Radio là 2.25.02WVL và ROM Date là 22/09/2009...:p

livelong

xin loi mod nhung em ko danh dc Tieng Viet =.=!!, em dang tinh cook rom ma die mat link ship buc thiet