• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[LinsPirat] CFW belle cho 5230

tonymerlin

mình thấy cfw này đẹp nhưng mà tốn pin quá,để chờ k dùng gì mà cũng khá nhanh hết pin

OishiSnackCua

thực ra bản này có phải của chủ thread không đấy...hình như mình thấy nó có trên mấy trang nước ngoài!!!:p
bản này của nước ngoài nên bị lỗi font...lâu lâu còn bị đứng máy phải restart lại nữa!!!

OishiSnackCua

thực ra bản này có phải của chủ thread không đấy...hình như mình thấy nó có trên mấy trang nước ngoài!!!:p
bản này của nước ngoài nên bị lỗi font...lâu lâu còn bị đứng máy phải restart lại nữa!!!

OishiSnackCua

đây là ver nước ngoài mà...bạn thêm ngôn ngữ việt vào nhưng phải sữa lại cái mod belle nữa...lỗi còn nhiều lắm!!! mình dùng 1 thời gian rồi cũng chuyển rồi!!!

ganang1234

ai có thể trích mod tai nghe bluetooth dùm mình dc ko?test bỏ vào bản cook khác mà ko dc..thankss nhiu
mình đã cho bạn mod ở topic mình rồi đây,bạn thử chưa? Đừng nên 1 vấn đề mà hỏi ở nhiều topic thế nha>:)