• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

assassinzero

Tặng Bác Mathanh 1 sốt để chỉnh sửa kick thước file flash nè :D

Sothink SWF Easy

Import file dạng video
Vào Profile để chỉnh kick thước new file
Export dang Movie

hanvietdung

rm-428 muốn không up qua cho giống tui khỏi sài 3G luôn

Cũng không cần 3g làm jì nên up thử wa bản Rm-428 thủ từ 356 wa 428 ok phải ko MT??.Hết bị Red bug fải hông???Chắc chắn chưa ta??Nếu mà còn sẽ xử bác đó nha. ^_^....

hanvietdung

Bác MT không chỉnh lại đc cái icon sóng với pin khác àh Mình thấy 2 cái icon này không đc đẹp cho lắm.Với cái chữ Mobifone nó vẫn còn cái khung theo mình nghĩ thì nên kiếm cái live wall nào mà nền trắng cho "tông theo tông" hoặc chỉnh lại cái chữ màu trắng viền đen thì phông đen cho đẹp.Nhưng dẫu sao có còn hơn không ^_^.Ý tưởng chỉ là ý tưởng ng` thực hiện mới là wan trọng ^_^...

mathanh

Cũng không cần 3g làm jì nên up thử wa bản Rm-428 thủ từ 356 wa 428 ok phải ko MT??.Hết bị Red bug fải hông???Chắc chắn chưa ta??Nếu mà còn sẽ xử bác đó nha. ^_^....

đừng up qua cũng red thui, up sẻ hối hận đó

tienphuc08

pác làm dùm em cái live wallpaper chạy màu gống nexus one đc kô.kô cầm thamh widget nha pác em muốn nó chỉ có icon ở phía dưới giống samsung thui màn hình kô cần thanh widget đặc biệt là chạy màu giống nexus one là ok

sieutocdo1994

bạn ơi cho mình xin cái widget mùa đông có cột sóng, pin lun nha bạn. cho mình hỏi thêm là khi sài live wallpaper cho vào rom có bị zật zật như khi chép vào C: hoặc E: và apply C2Z ko bạn? thanks

caotuanan

bác mathanh cho em cái bản cook nào mà bác thấy ưng ý nhất cho thằg em 5233.đem về flash cái xem sao.đang mò về cái này.:D thank

mathanh

bạn ơi cho mình xin cái widget mùa đông có cột sóng, pin lun nha bạn. cho mình hỏi thêm là khi sài live wallpaper cho vào rom có bị zật zật như khi chép vào C: hoặc E: và apply C2Z ko bạn? thanks

cột sống là giả pin là thật

tải về tại đây

sieutocdo1994

thanks bạn. chưa fix đ.c cột sóng hử pro?
mà mình thử đưa live wallpaper vào rom mà vẫn chạy zật zật:(
bạn ơi làm ơn làm dùng mình cái file flash có sẵn trong HS SS có cột sóng, pin lun nha. nếu sóng và pin thật hết thì càng tốt. thanks so much

Chỉnh sửa cuối: