• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

TungBach

Bác MT ơi bác làm hộ cho em 1 bản giống mặc định của samsung hình hoa màu vàng thỉnh thoảng lại đổi hình khác được không? hay bác có hình nền hoa đó up len cho em đc k? thanhs bác trước

mathanh

Bác MT ơi bác làm hộ cho em 1 bản giống mặc định của samsung hình hoa màu vàng thỉnh thoảng lại đổi hình khác được không? hay bác có hình nền hoa đó up len cho em đc k? thanhs bác trước

đây nè...........................

sw33tb0ytn

bác mathanh ơi,sao em chèn thêm cái cá chép hồ sen hay mấy cái hiệu ứng ngoài hs khác với cái bản gadget có cả sóng,cột pin,giờ,tên mạng của bác mà file hơn 3mb lận,chép vào c,apply c2z thì màn hình trắng,ko có hiệu ứng hay gadget gì hết,chằc file nặng quá chăng?ae nào test thử chưa?

mathanh

thanh trên trong suốt luôn nè

Chỉnh sửa cuối:

sw33tb0ytn

hình như mấy file swf trên của bác mathanh đều giảm chất lượng xuống nên khi apply vào nhìn mờ nhạt,xấu xấu,nhưng đc cái ko bị red bug :D

LuziQ

Sorry that in english, but is it possible for you to make this one without clock?

LuziQ

I know of course, that you are in other time zone. I've invented something like this. It will be perfect. Simple and tidy:

sw33tb0ytn

hì hì,1 hồi nghịch ngợm,em đã edit và lấy riêng ra cái cột sóng,pin...etc rồi,sau đó mixed nó với cái hiệu ứng thì chất lượng đẹp mà dung lượng chỉ hơn 1mb,em nghĩ các hs của bác mathanh chưa xóa bớt các icon ẩn trong hs cũ của nó nên sau khi add thêm các hs động vào nó ko chạy được,tình hình sau vụ này phải học thêm actionscript mới đc :))

hanvietdung

hì hì,1 hồi nghịch ngợm,em đã edit và lấy riêng ra cái cột sóng,pin...etc rồi,sau đó mixed nó với cái hiệu ứng thì chất lượng đẹp mà dung lượng chỉ hơn 1mb,em nghĩ các hs của bác mathanh chưa xóa bớt các icon ẩn trong hs cũ của nó nên sau khi add thêm các hs động vào nó ko chạy được,tình hình sau vụ này phải học thêm actionscript mới đc :))

Hix fix rồi sao không post lên cho a e học hỏi vậy bác!!! Chờ đợi điềi này lâu lắm rồi.^_^

wimax16vnn

chạy mấy cái wall flash động sao mà tốn pin wá vậy mấy bác?
khuya pin còn 4 nất , sáng sớm ra máy sạch pin tự tắt lun, ngốn pin kinh................hix

sw33tb0ytn

Hix fix rồi sao không post lên cho a e học hỏi vậy bác!!! Chờ đợi điềi này lâu lắm rồi.^_^
thực ra thì em ko biết có chính xác ko nhưng tối qua e làm đc,có gì để em check lại,khi nào chuẩn thì em post lên cho ae tham khảo,đóng góp ý kiến,cách nôm na của em là chuyển đổi swf có chứa pin,sóng... sang dạng fla,rồi từ file fla có chứa code actionscript,ta trích những code và file liên quan đến pin,sóng...thành 1 file swf riêng,chỉ đơn giản thế thôi,ko biết có chuẩn ko nữa :(
đây là file pin,sóng..em extract ra,có 19kb thôi,ae tự mix theo phong cách riêgn
http://www.mediafire.com/?v31com73u2bh6nv

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

thực ra thì em ko biết có chính xác ko nhưng tối qua e làm đc,có gì để em check lại,khi nào chuẩn thì em post lên cho ae tham khảo,đóng góp ý kiến,cách nôm na của em là chuyển đổi swf có chứa pin,sóng... sang dạng fla,rồi từ file fla có chứa code actionscript,ta trích những code và file liên quan đến pin,sóng...thành 1 file swf riêng,chỉ đơn giản thế thôi,ko biết có chuẩn ko nữa :(
đây là file pin,sóng..em extract ra,có 19kb thôi,ae tự mix theo phong cách riêgn
http://www.mediafire.com/?v31com73u2bh6nv

cho xin lun file gaget.swf của bạn đi,thanks

wimax16vnn

DÀNH CHO NHỮNG AI THIK TỰ TAY DESIGN GADGET.SWF ĐỘNG

Ở đây mình xin tổng hợp hết các công cụ cần thiết :
1/ pm All-into-One Flash Mixer
[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/116133591/All-into-OneFlashMixv3.9.rar[/DOWNLOAD]
[PASS]www.softarchive.net[/PASS]

2/ cột pin + sóng (from mt)
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ess2tiplalw865b[/DOWNLOAD]

3/ Nguồn ảnh nền flash đã có sẵn trong pm hoặc có thể down trên mạng
Cách mix lại sd pm cũng đơn giản, các bạn vọc xíu là bít thôi

sản fẩm đầu tay

Chỉnh sửa cuối: