• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lộ diện smartphone Nokia N8-00 12 megapixel

vd82_hp

Mình cũng bồ kết N8 lắm. Với số tiền 15 chai thì giữa N8 và Iphone 4 thì mình nên mua cái nào. Các bro cho em cao kiến!! ko biết loa ngoài nghe nhạc 2 cái cái nào hơn

1 vote cho Iphone 4 :D mặc dù fan nokia cơ mà nếu N8 bị treo máy thì làm ntn nhỉ :)) Tháo pin là ko đc rồi vì phải có tô vít chuyên dụng :( chả lẽ đi đâu cũng phải cầm con tô vít theo à :-/

votinhhan

1 vote cho Iphone 4 :D mặc dù fan nokia cơ mà nếu N8 bị treo máy thì làm ntn nhỉ :)) Tháo pin là ko đc rồi vì phải có tô vít chuyên dụng :( chả lẽ đi đâu cũng phải cầm con tô vít theo à :-/
iphone thì vô đối là cái chắc,nhưng nếu để nghịc ngợm thì N8-còn nếu bạn mua lần này và không muốn thay phone nữa thì nên ôm em iphone-vì em này nghe nhạc không khác 1 chiếc ipost đâu nha,mà chơi game thì cực thích,mỗi tội nhanh hết pin.bạn chọn em nào.
mình chọn N8 =D> \-/ \-/ :D

manle

iphone thì vô đối là cái chắc,nhưng nếu để nghịc ngợm thì N8-còn nếu bạn mua lần này và không muốn thay phone nữa thì nên ôm em iphone-vì em này nghe nhạc không khác 1 chiếc ipost đâu nha,mà chơi game thì cực thích,mỗi tội nhanh hết pin.bạn chọn em nào.
mình chọn N8 =D> \-/ \-/ :D
Sau mấy ngày nghiên cứu, tham khảo và tìm hiểu mình quyết định chọn N8. IP4 màn hình và mặt gương sau dễ vỡ lắm. Mình thì dùng điện thoại rớt rầm rầm. Vừa rồi mới rớt N82 xuống WC. Từ giờ mình cũng dùng toàn Nokia. Hiện tại thì đang dùng N82 và E72, đợi N8 về sẽ hốt ngay. Hehe.

minhhoang1989

Sau mấy ngày nghiên cứu, tham khảo và tìm hiểu mình quyết định chọn N8. IP4 màn hình và mặt gương sau dễ vỡ lắm. Mình thì dùng điện thoại rớt rầm rầm. Vừa rồi mới rớt N82 xuống WC. Từ giờ mình cũng dùng toàn Nokia. Hiện tại thì đang dùng N82 và E72, đợi N8 về sẽ hốt ngay. Hehe.

n8 có thể đặt hàng rồi đó bạn, mình mới đặt hàng online xong khi nokia n8 về việt nam thì sẽ có người đt cho mình

boyPDA

Quay video mà không có flash led thì xem như vất khi quay trong đêm.Đúng là không có gì cải tiến từ sau N82 vói cái Xenon ngoại trừ cái đèn lấy nét đỏ khó chịu ấy.Giống C905i phải tốt hơn không.2 cái flash lân nhưng đáng tiêc chỉ quay QCIF.N8 cùi bắp!

neovsken

Trong lần so sánh vừa rồi với các dòng sản phẩm smart fone của các khác thấy N8 nhà mình thua trận chán wa