• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Jukebox 2.42 - Full (Phần mềm nghe nhạc nổi tiếng)

panrai

Super V.I.P
Lonely Cat Games Jukebox 2.42 Full​

không biết PM nầy full thật sự hay không nhưng mình đã test và ko bị như bạn thanhdhl2003 đã nói bằng cách vào ra cả trục lần không bị:D,nên post lên cho anh em nhé​

Các tính năng cơ bản:

Chất lượng cao, phát âm thanh stereo
MP3, AAC * và OGG các định dạng âm nhạc
Internet radio streaming
10-band equalizer với một vài thể loại nhạc được lưu sẵn
Chơi nhạc theo từng Folder do bạn tùy chỉnh
Playlist editor - thêm, xóa, lưu, tải, thứ tự các bài hát của bạn
Tùy chỉnh màu sắc
Album tìm kiếm hình ảnh trên Internet
Tìm kiếm và hiển thị lời bài hát
Nghe bình thường hoặc ngẫu nhiên trong Playlist
Có thể chơi nhạc ở chế độ Mini
Nói chung đây là một phần mềm khá tốt để các bạn thưởng thức những bản nhạc mà các bạn yêu thích​

Last edited by a moderator:

TruongHan

Super V.I.P
Hình như chưa full đâu panrai,chơi được tới 1h,1h30 khi vào lại là văng ra đó,bản này mình cũng thấy hổm rày bên forum nước ngoài,các mem báo lỗi như thế

panrai

Super V.I.P
Hình như chưa full đâu panrai,chơi được tới 1h,1h30 khi vào lại là văng ra đó,bản này mình cũng thấy hổm rày bên forum nước ngoài,các mem báo lỗi như thế

chưa biết hân mình có úp tập tính đính kèm mà,sài thử đi nghe cả h mà ko thấy đó với lại các mem kia khen lắm mà,test đi cậu:D

jackpham

Bản này full rồi đấy! cài lần lượt các file
LCGJukebox_S60_3rd trước, rồi cài tiếp file LCG Jukebox V.2.42 - Crake

Không biết bản này đã cho điều khiển bằng headphone của 5800 chưa.

kienvp

Bản này full rồi đấy! cài lần lượt các file
LCGJukebox_S60_3rd trước, rồi cài tiếp file LCG Jukebox V.2.42 - Crake

Không biết bản này đã cho điều khiển bằng headphone của 5800 chưa.

chưa full đâu bác . xài 1 thời gian rồi bay .hiện tại chỉ có cách crack 2 icon như x-plore và smartmovie là tạm ổn .

ngmtri

Chắc chưa full, cài vào chơi nhạc được nhưng vào Configuration là bị văng ra, không hiệu chỉnh gì được.

TruongHan

Super V.I.P
chưa full đâu bác . xài 1 thời gian rồi bay .hiện tại chỉ có cách crack 2 icon như x-plore và smartmovie là tạm ổn .

cr@ck 2 icon là sao bạn?có cách như vậy àh?:-/
Chắc chưa full, cài vào chơi nhạc được nhưng vào Configuration là bị văng ra, không hiệu chỉnh gì được.
Tuần trước mình đã thấy bản 1.42 này,các mem test báo vẫn chưa full nên mình chưa dám post :(

panrai

Super V.I.P

Tuần trước mình đã thấy bản 1.42 này,các mem test báo vẫn chưa full nên mình chưa dám post :(

mình đã test và làm rất ok hân ơi,chơi đi mà làm gì mà sợ:)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member
(

Bản cr@ck 2 icons xài ổn hơn bản 1 icons vì khi vào icons bản Cr@ck bị out bác chỉ cần vào icons bản TRIAL rồi thoát ra, mớ bản Cr@ck lại là xài tiếp được.

jackpham

Bạn đã thử chưa? mình đã thử rồi đấy. Không hề bị lỗi như bạn nói. có thể check update luôn vẫn không sao cả

panrai

Super V.I.P
Bản cr@ck 2 icons xài ổn hơn bản 1 icons vì khi vào icons bản Cr@ck bị out bác chỉ cần vào icons bản TRIAL rồi thoát ra, mớ bản Cr@ck lại là xài tiếp được.

ông lấy bản này làm trên máy ông thử xem tôi thấy mấy mem bên kia nói sài tốt đó

BuuPhucCT

Well-Known Member
ông lấy bản này làm trên máy ông thử xem tôi thấy mấy mem bên kia nói sài tốt đó

Tình hình là em đã mua bản quyền nguyên một bộ ứng dụng của LCG nên mấy bản FULL thì em chỉ post chứ em không test chi mất công lắm.:D

Nokia_n97

Mình cài trên cái ĐT của mình chạy rất tốt nhưng cái list thì chưa hợp lým chỉ show mỗi bài hiện hành (dang chạy) con bài khác thì đâu không thấy

MinhThang

Manager
Mình cài trên cái ĐT của mình chạy rất tốt nhưng cái list thì chưa hợp lým chỉ show mỗi bài hiện hành (dang chạy) con bài khác thì đâu không thấy

Bạn đã chọn hết các bài hát chưa hay chỉ 1 bài. Kiểm tra xem bạn sao lại thế được.

ngmtri

Bạn đã thử chưa? mình đã thử rồi đấy. Không hề bị lỗi như bạn nói. có thể check update luôn vẫn không sao cả

Thử đi thử lại vài lần rồi pác :-/. Cài lại cũng thử luông cứ mỗi lần vào Configrution là bị văng ra :-??

trovexayda

Thử đi thử lại vài lần rồi pác :-/. Cài lại cũng thử luông cứ mỗi lần vào Configrution là bị văng ra :-??

Mình đã cài thử (cài đè lên bản tiếng Việt 2.41) thì thấy ổn, chưa có vấn đề gì (Vào Configrution không bị văng ra). Phần mềm này có ưu điểm là sử dụng được nút tăng giảm volume bên cạnh máy. Đã thank chủ topic:D

BuuPhucCT

Well-Known Member

Những PM FULL của LCG thìhên xui thôi. Có máy xài rất tốt nhưng có máy vừa xài một time ngắn là bị block ngay thôi.;;)

saigon230206

Tôi dùng N 5800, khi cài PM Jukebox vào máy. Mở chương trình, cứ mở đến thư mục chứa nhạc lên là nó cứ out ra ngoài là làm sao....Mặc dù tôi đã format máy lại không biết bao nhiêu lần rồi, cũng đã up lên FW 30 mà vẫn bị tình trạng như trên. Anh em nào có cao kiến thì cho mình xin. Thanks nhiều!!!!!!