• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.01 S60 SymbianOS (Full)

thanhhuymy

Lỗi lớn nhất là: "kô thể mở tập tin SMloader.avi" (chẳng hiểu tại sao) cho nên kô thể vào app này đc :(

Trước khi cài lại hãy xóa SMloader ở c:\system\apps
Bạn nên cài bản 1Icon vào thẻ nhớ.

Tớ từng bị nhưng sau khi cài lại là ok !
Nếu cậu cài lại không được thì sau khi cài bản 1Icon cậu cài tiếp SMloader vào thẻ.
Chúc may mắn !;)

JuRay-Duan

ban oi cho hoi minh dung 6680 ma cai no van het han cu bat nhap mai

Chú ý tiếng việt có dấu. Sau khi cài song tát cả bạn phải đăng ký = bản SMloader ( kô click vô icon Smovie, bạn cũng có thể dùng bản 1 icon ở trang 16) nhập mã vào nó bắt check internet thì chọn no, bị văng ra, sau đó vào lại là oke....

balisa_1801

Ai có bản cũ 4.0 đủ đồ cho mình xin với.Bản 4.01 bực mình quá dùng đủ mọi cách vẫn xác thực qua Internet!Thank nhiều!

nguoiqualoicu

Xem được nhưng định dạng rất hạn chế, tìm ra được file mà thằng này hỗ trợ thì hơi khó đó bạn à :)

Có gì khó đâu Lâm, chỉ cần có phần mềm Ultra FLV convert là có thể chuyển tất cả các dạng Video (WMV,Avi,FLV,DAT...) thành dạng FLV phù hợp với màn hình S60 thôi mà :D. Phải công nhận xem định dạng này sướng thật.

JuRay-Duan

Xem được nhưng định dạng rất hạn chế, tìm ra được file mà thằng này hỗ trợ thì hơi khó đó bạn à :)

Cũng kô khó mấy đâu anh, những clip trên youtube download thông qua 1 trang trung gian clipnabber là xem đc ngay. :D
P/S: @ nguoiqualoicu bạn share cho mình pm ultra FLV convert với đc kô, mình search hoài chỉ đc bản trial thui :(

Chỉnh sửa cuối: